สมาชิกท่านใดสนใจเล่นฟุตบอลช่วยลงชื่อด้วย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nong_acc88, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    วิ่งไหว ลุยไปแล้วครับพี่น้อง....................................จะเลขสี่แล้ว ไม่ไหวจริงๆครับพี่น้อง.............กองเชียร์ ตามเชิง...อิอิ

1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

1. พี่ป๋อง barague เล่น
    2. นัด +-+NutTy+-+ ไปดูเฉยๆๆอ่า เล่นเป็นแต่บาสอ่า
    3. น้าเอ้ PALIN_OMSIN ไปเชียร์ค๊าบ ลงเล่นคงไม่ใหว เด๋วหอบ
    4. อั้ม cougar3626 ผมเอาเพื่อนอีกคนนึงได้เปล่า ไปคนเดียวกลัว เอ๋อ
    5. bird แบบเบิ้ดๆ เด๋วใกล้ให้คำตอบนะครับ กลัวต้องทำงาน
    6. โกกิ kikaboo ไปเป็น กองงงงง เชียร์ ดีฝ่า
    7. อั้ม Zlipyer สมัครๆ เป็นนักบอลครับ
    8. เอก Regent ลงเตะด้วยครับ
    9. น้าเด กองเชียร์ ตามเชิง

2. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ถูกแล้วคับน้าเด่ เด๋วเป็นลมเป็นแล้งไปจะไม่มีใครเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย อิอิ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    กลับมากันหรือยัง .............. เข้ามาลงชื่อกันด้วยนะครับ........เรารอท่านอยู่

4. อิอิอิ

ลูกน่าจะมีคนเลี้ยงนะครับ แต่เมียนี่..............ไม่แน่ใจครับ อิอิอิ :D:D:D

5. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    อ่ะน้าเด่ เล่นของสูง (เหอๆๆๆๆ บิ๊กแอส ซะแว๊ว อิอิ) คิดถึงจังเล๊ย ไม่เจอกันเปงปีแล้วม๊างเนี่ย

อ่ะ สมาชิกครับ เราเพิ่งจะได้นักบอลสามคนเองครับ ทาง คลับใหญ่เค๊าโทรมาหา เอ้ ว่า จะสรุป ตัวเลขให้เค๊าได้ประมาณวันอังคารนี้ได้มั้ยน่ะครับ ยังงัย ใครที่มาแอบซุ่มดูลาดเลาอะไรก็ ปรากฏให้เห็นด้วยเน๊อะ เพราะเค๊าต้องคำนวณค่าใช้จ่ายครับ ยังงัยให้รีบแจ้งด้วยครับ ว่าใครเล่น ใครเชียร์น่ะครับผ๊ม

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ผมขออยู่แผนกส่งเสบียงกะวิ่งอะไหล่ เผื่อรถของสมาชิกเฉียกลางทางอ่ะคับ คงไม่ลงวิ่งมายไหวจิงๆหยุดวิ่งมาหลายปีและ.

7. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    น่าสนใจ แต่ก็ไม่ได้เล่นมานานแล้วไม่รู้จะไหวหรือเปล่า ขอลงเล่นด้วยแล้วกันครับ

8. nong_acc88

4,280
    13
    38
    2. นัด +-+NutTy+-+ ไปดูเฉยๆๆอ่า เล่นเป็นแต่บาสอ่า
    3. น้าเอ้ PALIN_OMSIN ไปเชียร์ค๊าบ ลงเล่นคงไม่ใหว เด๋วหอบ
    4. อั้ม cougar3626 ผมเอาเพื่อนอีกคนนึงได้เปล่า ไปคนเดียวกลัว เอ๋อ
    5. bird แบบเบิ้ดๆ เด๋วใกล้ให้คำตอบนะครับ กลัวต้องทำงาน
    6. โกกิ kikaboo ไปเป็น กองงงงง เชียร์ ดีฝ่า
    7. อั้ม Zlipyer สมัครๆ เป็นนักบอลครับ
    10. ซูป slowmotion20 ขอลงเล่นด้วยแล้วกันครับ

9. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    กำ งานเข้า
    ชื่อติดโผ ทีมรวมดารา กะเค้าด้วย อิอิ

10. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    พรุ่งนี้ ประมาณ 11 โมง เอ้ต้องส่งรายชื่อให้ ทาง แอคคอร์ด คลับแล้วนะครับ ใครยังไม่ได้ลงชื่อว่า จะเล่น หรือจะเชียร์ ให้ ว่องครับให้ ว่อง ไม่งั้น ทางคลับใหญ่จะคำนวณค่าใช้จ่ายไม่ถูกครับ

10. ซูป slowmotion20 ขอลงเล่นด้วยแล้วกันครับ

11. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เกณท์ เอก อุ้ย น้าบอม ยังไม่เห็นเข้ามาลงชื่อเลย

12. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    มาแล้วครับเล่น10นาทีได้ไหมครับเดี๋ยวหอบ

13. nong_acc88

4,280
    13
    38
    1. พี่ป๋อง barague ดูเล่น ๆๆ
    11. เกณท์ BS-body เล่น10นาทีได้ไหมครับเดี๋ยวหอบ
    12. น้อง nong_acc88 วิ่งไม่ไหวครับ แต่ถ้าไม่ครบ ขอเป็นประตู

บอล 7 คน แต่นักกีฬายังไม่ถึงเจ็ดเลยอะ ทำงัยน้าเอ้........ถึงเวลาจับยัดลงให้หมดดีไหม๊
    เตรียมรองเท้า ไปทุกคนด้วยนะครับ เผื่อฉุกเฉิน......ส่วนชุดเอางัยดีน้าเอ้ หรือว่า ของกิ หรือ ของพี่ป๋องดี

14. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    งั้นเราสรุปจำนวนคนให้เค๊า 25 คนนะ รถก็ 15 คัน แล้วก็ส่ง ทีมเตะ 1 ละกัน เป็นตัวเลขดิบๆให้คลับไปก่อน แล้วใครจะเตะก็ ยัดๆลงไปละกันครับตามนี้นะ เด๋วจะได้โทรบอก ท่านเลขาฯ สรร

โอเค๋

15. nong_acc88

4,280
    13
    38

25 คนถึงหรอน้าเอ้..............เดี๋ยวผมปั่นเองกระทู้นี้

ใครที่เข้ามาทีหลัง มาลงชื่อเพิ่มได้เลยนะครับ..................

16. พี่น้องครับ ผมเองเดี๋ยวนี้เดินยังเหนื่อยเลยครับ(โรคขี้เกลียด) อาจแวะไปเชียร์ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆอะคับ ยังไม่แน่ครับ

17. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    พี่ๆ ฮับ

ผมต้องไปเลือกตั้งกลัวจะมาไม่ทัน เตะกันกี่โมงอ่ะพี่
    ถ้าเริ่มเตะสัก 4 - 5 โมง ผมมาทันเพราะผมไปเลือกตั้งไกล
    แถวๆ สายใต้ โน้นแหนะครับ แต่ถ้าเตะ บ่าย 2 โมง ผมมาไม่ทัน
    แน่ๆเลย

18. matsonic

matsonic New Member Member

147
    7
    0
    ไปกินเหล้าด้วยโคน คร้าบ

19. matsonic

matsonic New Member Member

147
    7
    0
    ลงด้วยก็ได้ แต่ไปไม่ถูกอะ

20. nong_acc88

4,280
    13
    38

ไปจริงป่าว ............พลาดมาหลายครั้งแล้วนะ..........

เพราะคราวนี้ มันต้องมีค่าใช้จ่ายรายหัวด้วยนะ

21. nong_acc88

4,280
    13
    38

ตามไปก็ได้เพราะส่งรายชื่อไปแล้ว

22. Soomtk_11

Soomtk_11 New Member Member

22
    3
    0
    หนุ่มครับ เล่นด้วยคน ขอตำแหน่ง กองกลางซ้าย-ขวาได้หมดหรือ กองหน้าก็ได้........อิอิ
    ไม่เอากองหลังนะ เล่งไม่เปงอ่ะ

23. nong_acc88

4,280
    13
    38
    1. พี่ป๋อง barague ดูเล่น ๆๆ
    11. เกณท์ BS-body เล่น10นาทีได้ไหมครับเดี๋ยวหอบ
    12. น้อง nong_acc88 วิ่งไม่ไหวครับ แต่ถ้าไม่ครบ ขอเป็นประตู
    13. หนุ่ย matsonic ลงด้วยก็ได้ แต่ไปไม่ถูกอะ
    14. หนุ่ม soomtk_11 เล่นด้วยคน ขอตำแหน่ง กองกลางซ้าย-ขวา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
  24. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    วันที่ 11อาจจะไปไม่ใด้ครับเพราะติดทำบุญบ้านที่บ้านแต่ถ้าไปใด้จะไปครับรอดูอีทีครับ

25. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    มา Update ข่าวคราวอีกที อาทิตย์ นี้ แล้วนะคับ ...

ยังงัย สมาชิก ชาวคลับ ส่งเสียงกันหน่อย ...

26. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ไปไม่ได้อ่ะคับ มีงานพอดี ขอให้สนุกๆกันนะ เอาใจช่วยคับ แพ้ชนะไม่เป็นไร

27. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เอาชุดที่ไหนใส่กัน..................55555555555

28. barague

0
    0
    0
    เอ้า!โห่ๆๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆมาละเหวย มาละวา แข่งบอลที่ไหนพวกเราก้อไม่มา ตะละลา เอ้าฮุย ฮา โห่ ฮิ้ว.

29. barague

0
    0
    0
    ม่ายเอากองหลัง แต่เอาลองกองแทนเอาไว้กินข้างสนาม.......อิอิ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้