เสียอารมณ์กับเมเจอร์ปิ่นเกล้าสุดๆ ห่วยแตก!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Panaejorn, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    วันนี้ไปที่เมเจอร์ปิ่นเกล้า

ไปถึงกินพิซซ่าก่อน เพราะหิวโคตะระๆ

แล้วมาดูโปรแกรมหนัง

+ฝัน หวาน อาย จูบ+

เห็นว่าเป็น4หนังรัก เออน่าดูดีแฮะ

แต่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ก็หนังอะไรไม่รู้

มีซุปเปอร์ไซย่า / มีกังฟูแพนด้า / มีคิลบิล / โอยบรรยายไม่หมด

บัตร 120 บาท คุ้มค่าแค่ 30 บาท สำหรับ "อาย"

ในสำหรับตัวผมเองนะ คนอื่นผมไม่รู้

ออกจากโรงก่อนหนังจะจบด้วย

ออกมาก็เข้าห้องน้ำ แล้วไปที่รถเลย

แต่!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

จากสตาร์ทรถเสร็จ

กว่าจะได้ออกจากห้าง

1 ชม. กว่าครับ พี่น้อง

ไอ้เราก็ว่า สงสัยถนนด้านหน้ารถติดหนักแหง๋ๆ

แต่แล้ว มันติดหนักตรงที่คืนบัตร

มันเล่นหน่วงเวลา คืนบัตรช้า รับเงินช้า

ตอนนี้จอดรถคิดเงินนะครับ

ชม.แรกจอด ฟรี ต่อไป ชม.ละ20

แถมกินข้าว ดูหนัง ไม่มีให้สแตมป์บัตรจอดฟรีนะครับ

ผมโดนไป 80 บาท

จริงๆโดนแค่ 60 แต่รถติดเพราะ..ม่าง อีก 1 ชม. +อีก20 ไปซะงั๊น

.ม่าง..รถก็เปลืองน้ำมัน เปลืองแก๊ส เปลืองอารมณ์ แถมยังเปลืองเงินอีก

ไอ้เมเจอร์ห่วยแตก

เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

2. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เมเจอร์ลูกเมียน้อยครับ ปิ่นเกล้าอ่ะ

3. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    จริงอะ???:confused:

4. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ไปจอดเซนปิ่นเเล้วเดินข้ามมายังจะเร็วกว่าครับ

เคยติดแบบนั้นเหมือนกัน ยอมเดินข้ามเอา

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0

กลัวของแต่งหายป่าวเลยไม่กล้าจอด :D

6. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    หนังห่วยจริง...ดูไม่จบเหมือนกัน..คนออกกันบาน...ห่วยมาก

7. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  8. new_ek

new_ek New Member Member

27
    1
    0
    วันนั้นก็ไปครับ
    น่าจะมีเจ้าหน้าที่มาคอยโบกรถอำนวยความสะดวกให้
    แต่ไม่มีเลยครับ ตรงทางลงข้างล่างที่ทางออกจะจ่ายเงิน
    ตรงนั้นจะติดมากเพราะรถจะแย่งกันออก จาก4ช่องเหลือเลนเดียว
    เสียค่าจอดแพงแต่ไม่มีเจ้าหน้าที่มาดูแลเลย
    ปล่อยให้แย่งกันออก ไม่เบียดชนกันก็บุญแล้ว
    เอาเปรียบผู้บริโภคจริงๆ

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดูหนัง+ซื้อของ ยังไปแลกค่าจอดฟรีได้หนิครับตรงชั้น2อ่ะ.....แต่รถติดนี่สุดยอดติดตั้งแต่ทางเข้าไปจนชนทางออกแล้วไอ้ทางลงตรงกลางมีใว้ทำซากอะไรไม่ให้รถวิ่งแถมไม่ให้จอดอีก.....ต้องวิ่งไปจนสุดทางขึ้น-ลง

10. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    รอบที่ผมดูคนเดินออกกันเพียบเลยคับพอดีผมนั่งตรงกลาง ถ้านั่งริมก้อคงเดินออกเหมือนกันคับ ทั้งเรื่องรู้สึกประทับใจกับหนังแค่ อาย อย่างเดียวเลยคับ ที่เหลือรู้สึกว่าเอาเงินกรูคืนได้ไหมเนี่ยยยย...............

p.s. ตอนหนังตัวอย่างทำไมไม่มีฉากการ์ตูนให้ดูบ้างอะ จะได้ทำใจว่ามาดูหนังการ์ตูนนนนน เซงงงงเป็ดเลยยยกับหนังเรื่องนี้

11. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    ทำใจครับกับหนังไทย หนังไทยดีๆก็มี แต่เพราะไอ้หนังแบบนี้แหละ ทำให้คนเข็ด ไม่คุ้มค่าตั๋วเลย

12. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ดู Happy Birthday จะคุ้มกว่าครับ ดูแล้วรักเมียขึ้นเป็นกอง:)

13. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เกือบไปดูเเล้วจริงๆ วันนี้วันอาทิตด้วย

ดีดีจะได้บอกเเฟนว่าไม่หนุก เเล้วไปดูเรื่องอื่น

เเต่เมเจอรัชนะ ไม่ใช่ ปิ่นเกล้า

14. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    จริงอะ

15. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    เดินบ่อยเหมือนกันค่ะ แต่แนะนำว่าไปจอดที่เซ็นปิ่นดีกว่า แล้วเดินออกมาเมเจอร์จะง่ายกว่ามากค่ะ

16. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    ใครๆก็บอกว่าหนังเรื่องนี้นอกจากจะเสียดายเงินแล้ว

ยังเสียดายเวลาอีก โชคดีที่ให้เพื่อนที่ทำงานไปดูก่อนเหอๆๆ

เพื่อความชัวร์ยังเข้าไปอ่านในบอร์ดพันทิพย์อีก

ส่วนเรื่องที่จอดรถไม่รู้เพราะไม่เคยดูที่เมเจอร์ปิ่นอ่า

บ้านอยู่ใกล้เมเจอร์รัชโยธินเดินมาดูก็ล่าย เหอๆๆ

17. Title เหมือนจะดีนะ แต่ใครไปดูก็บอกว่าห่วยมาก

18. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ช่วงเงินเดือนออก และหนังเข้าใหม่ เพิ่งคิดค่าจอด ไม่กี่วัน นะ เห็นป้ายเค้าว่า

จอด เซนปิ่น ก็ดูหนังที่ เซนปิ่น เลย ดีก่าอย่างนี้

19. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เวลาไปห้างจะเอากะบะไปคับพี่บอย

ไม่ต้องกลัวของแต่งหาย แต่ถ้าซวยสุดๆมันอาจจะหายไปทั้งคัน :D

20. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เกือบไปดูแล้ว

ขอบคุณที่มาเตือนกันครับ:eek:

21. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ดูเรื่องเดียวกันเลยแฮะ

วันนี้ไปดุมา 2 เรื่องควบ สายๆดู 1 เรื่อง บ่ายโมง ดูอีกเรื่อง :D:D:D

เรื่องที่ 1 Happy Birthday

ทุกอย่างค่อนข้างที่จะดีเกือบหมด แต่เนื้อเรื่องช่วงหลังๆมันจืดไปหน่อยนึงหน่ะ ส่วนตัวผมนะ

แต่ งงๆว่าสุดท้าย ตอนหลัง นางเอกรอดหรือไม่รอด

ไอ้ฉากสุดท้ายตอนแก่นั่นมันเป็น ฉากในฝันหรือว่าอะไรหว่า

ส่วนเรื่องที่ 2 ฝัน หวาน อาย จูบ

ขำไอ้เรื่องจูบอ่ะ มันทำ มั่วๆกวนตรีนดี:D:D

ดูดีสุดคือเรื่อง อาย หน่ะ เรื่อง หวาน ยัง งงๆหน่อยๆว่า หวานตรงไหน

และตัด บทเอาดื้อๆเลย

ส่วนฝัน ต้องเข้าใจว่า แม่ง ฝัน จริงๆ และตลกสุดก็ไอ้ฝันนี่ละว่า พี่เบิร์ดอ่ะ

นั่งฮากันทั้งโรง

แต่ สุดท้าย แม่งมีอีตอนเดียวกับ รักแห่งสยาม ไตเติ้ลอย่าง หนังแม่งอีกอย่าง

กะแล้วว่าต้องเป็นแบบนี้ ตั้งแต่มันบอกว่า จาก ผู้สร้าง รักแห่งสยาม

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

22. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เคยเข้าไปเห็นทางลาดเขาทีละกลัวเลยงับ
    ส่วนด้านหลัง ไม่กล้าจอดเพราะเปลี่ยวมาก ๆ

23. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ปกติถ้าดูหนังเค้าจะมีให้ Scan บัตร เพิ่ม ช.ม. การจอดรถได้ครับ

24. t@e_looks

t@e_looks New Member Member

58
    8
    0
    ผมว่า " ฝัน เปียก อาย จัง " น่าจะสนุกกว่านะ

25. เรื่องหนัง เมืองไทยยังต้องพัฒนาอีกเยอะครับ

ส่วนเรื่องเมเจอร์ ก็เคยมีอารมณ์กับเรื่องรถติดตรงลานจอดเหมือนกันครับ แต่ถ้ามองๆแล้วที่ไหนๆก็คล้ายๆกัน ถ้าบริหารรถ ตรงปากทางออกไม่ดี

26. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สงสัยคนทำหนัง ติสต์แดกเกิ๊น และ

สงสัยคนเก็บตังค์ค่าจอดรถ งกแดกเกิ๊น

เอาน่า ฟาดเคราะห์ก่อนปีใหม่ครับ

27. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ตอนไปก้เลือกดุเรื่องอื่นทันเสียก่อน แล้วก็ปัญหาเรื่องรถ เหมือนกัน ที่จอดครับ เซ็ง

28. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ผมยอมจอดเซ็นทรัลแล้วเดินข้ามถนนมาดูเอานะครับ

29. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    โชคดีที่ไม่คิดจะดู ...

30. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

งั้นผมขอเสนอ 1 เรื่องครับ

" ล้วง ควัก ดูด ปล้ำ "

กำลังหานักแสดงอยุ่ครับ

Production พร้อมแล้ว รอถ่ายทำ 555555555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้