< ผลการแข่งขัน PTT-MSL 4CYCLE KART FINAL 2008>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    :D นายแบบหน้าตาดี

2. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    :D แถมยังเป็นช่างภาพที่หน้าตาดีที่สุดในสนาม

3. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    แหมพี่...สุดยอดเลยนะครับ

แล้วมาซ้อมกันใหม่นะคับพี่

4. veeravich

300
    5
    0
    วันนี้จะเอาผลงานของ meeza_nr เข้าไปฝากที่สนามนะครับ พี่ๆ ท่านใดสนใจก็ไปดูดจากคอมผมได้นะครับ

ยังไงล่ะครับพี่...ดูเอาไว้รึยังว่าจะซื้อเป็นเฟรมอะไรดีปีหน้าจะได้ลงชิงแชมป์ประเทศไทยกับเค้าทัน :D:D:D:D:D

แล้วไปซ้อมกันใหม่นะครับพี่...คราวนี้พี่คงต้องนำผมแล้วล่ะค๊าบ 555

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เริ่มเย็นๆค่ำๆวันที่ 6 มกราเลยนะคับ......;)

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ...เย็นๆค่ำๆวันที่ 6 มกรานี้ ถ้าเห็นผมขับอยู่ข้างหน้า
    กรุณาเข้ามา "เข็น" เลยนะคับ.......:D:D:D:D:D

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    นัดกันปีหน้าเลยเหรอ....ถ้าไม่ได้ไปไหนในช่วงปีใหม่....สนามเปิดบริการทุกวันครับ.......

8. veeravich

300
    5
    0
    พี่ชายตู่ที่เคยพาไปเล่นเค้าอยากไปขับซ้ำไลน์นี้ก่อนเปลี่ยนไลน์ใหม่อ่ะพี่

เห็นว่าก่อนเดินทางไปเที่ยวต่างจังหวัดจะเข้าไปซัดในสนามก่อนอ่ะคับ :D:D:D:D:D

ปล.เย็นนี้เอารูปฝีมือ ตาหมี ไปให้นะจ๊ะ...เมื่อวานคอมโดนไวรัสเลยยังไม่กล้าเผยแพร่ 5555

9. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... ไม่ไหวมั่งฮ่ะน้อง tuu ขอไปวิ่งแบบนี้ก่อนดีกว่าน่ะ เก็บประสบการณ์ก่อน ที่สำคัญต้องมีแรง...อิอิ

ครั้งหน้าขอตามดีกว่าหรือผลัดกันก็ได้ พี่ยังตามไม่เข้าเลย จริงๆไม่ได้โม้

ปล. ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆในมุมที่ไม่เคยเห็นมาก่อน ชอบมากๆ

วันที่ 6 ไปด้วยครับ แต่ก่อนหน้านั้นเพื่อนผมจะไปเรียนกับ อ.เจ๋ง วันที่ 2-3 อ่ะครับ จะแอบไปแจมด้วย

10. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขนาดยังไม่ได้เรียน ยังยืนโพเดียมเลย

เรียนจบ ขับบ่อยๆ สงสัยน่ากลัว

คู่แข่งมาเพิ่มซะแล้ว น่ากลัวๆ

ปล. ถ้าไม่ได้ไปไหน จะไปซุ้มดูครับ
    ปล2. ตู่ เรามีอะไรต้องเคลียร์กัน ถึงเราไม่เร็ว แต่เราไม่ให้นายขึ้นง่ายๆ นะ 555

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แอบมาอ่าน

12. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ปิดข่าวดีกว่า......นักดริ๊ฟนัดกันมาเรียนขับคาร์ท วันที่ 2 ครับ......แบบไม่ให้ใครรู้....

ปล...เก็บเงียบเป็นความลับ...!!!!!!!!!

13. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... เห็นลือกันให้แซดทั่วเซียงกงบางนาเลยฮ่ะพี่...อิอิ

14. veeravich

300
    5
    0
    โหยยย...มาเรียนกันอย่างนี้ต้องแอบมาดูดความรู้ซะแล้นนน

ปล.ถึงนายแบ๊งค์เป้น้ำเงิน...ปี 2009 เราจะหาทีเด็ดมาเล่นกับนายแน่ๆ อิอิอิอิ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันนะคับ.....อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้