ถามเพื่อนๆที่ใส่กระจังคูเป้เรซซิ่งหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    พอดีได้มาแล้ว อิอิ :D

อยากถามว่าตอนใส่ต้องยึดกับกันชนด้านล่างด้วยมั้ย หรือว่าเอาแค่หมุดพลาสติกสี่ห้าตัวด้านบนก็พอ
    ขอบคุณคร๊าบบ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยึดข้างล่างด้วยครับจะได้แข็งแรง ไม่สั่น

3. ต้องถอดกันชนหน้าออกมาใส่ข้างนอกครับ เพราะเงี่ยงด้านล่าง
    จะใส่ค่อนข้างยาก ถ้าไม่ถอดกันชนจะใส่เงี่ยงไม่ได้ ทำให้ใส่แล้ว
    กระจังหน้าไม่แนบสนิทกับตัวรถครับ

4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ถูกต้องครับผม

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน :D :D

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เวลาใส่ก็ใจเย็นๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้