confirm อีกครั้งนะครับ อังคารที่ 30 นี้

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย yossapong, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    confirm กันอีกครั้งนะครับ อังคารที่ 30 นี้ที่บ้านผม ใครจะไปช่วย comment อะไรก็ได้หน่อยครับ
    แล้วในแผนที่ที่ลงไว้ให้บอกทางถึงแค่ไปที่หมู่บ้านเท่านั้น ใครไปถึงแล้วโทรมาถามบ้านเลขที่อีกที และจะบอกว่าเนื่องจากเป็นงานมันก็มี theme งานปีนี้ concept คือลดโลกร้อน ก็คือให้ใส่ชุดสีเขียว ใครจะร่วมด้วยก็ใส่ไปก็ดีนะรับ จะได้ไม่เด่น ก็จองโต๊ะจีนไว้ให้2โต๊ะ แล้วเจอกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2008
  2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เยี่ยมเลยครับคุน ยส สะ พง !!!!

เดี๋ยวช่วยกระจายข่าวครับ

ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยครับคุน ยส สะ พง เนื้องจากหลายๆท่าน อาจไม่มีเบอร์ท่าน

ผมไป แน่นอนครับ และเพื่อนๆ อีกหลายคนครับ :D:D:D:D

แล้วเจอกันนะครับทุกคน

ใส่เสื้อเขียวไปกันมั้ย จาได้เข้ากับ จ้าวของงานที่เค้า เชิญพวกเราไปอ่ะครับ

:D:D:D:D:D:D

3. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ยังอยู่กลางทะเลอยู่เลยไม่รู้จะกลับทันอ่ะปล่าว

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    c o n f i r m คั บ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ่าว น้อง หมอกฤษ อิ อิ อิ :D

6. chang

4,985
    57
    48
    นั้งเรือแจว มาเลย อิ อิ อิ :D:D

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ อ้ นี่ มั น เ ล่ น ทุ ก ค น เ ล ย วุ้ ย

8. chang

4,985
    57
    48
    เจอกันนะครับพี่น้อง

9. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ ช็ ค ชื่ อ ป่ า ว คั บ

10. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    จะไปเหลือเรอะ

11. chang

4,985
    57
    48
    ลุยเลย :D:D:D

12. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวจัดให้แบบสวยหรู

13. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    เออ แล้วลืมบอกเวลาไป ไปให้ถึงที่นั่นซักประมาณบ่าย 3 โมงน่าจะกำลังดี

14. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ง า น เ ลิ ก กี่ โ ม ง อ่ ะ

15. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เลิกกี่โมง เพราะผม คงไป บ่าย 3 ไม่ได้อ่ะครับ
    คงไปถึงเกือบ 4 5 ทุ่ม อ่ะ

กลับบ้านก้อโทรบอกด้วยนะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้