จะทำสีรถใหม่อะครับช่วยกันเลือกที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย k_crevice, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >

ชิปหายแล้ว รถเมิงเนี่ยยังกะโครงการ Mega Project เลย กี่หน้าแล้ววะเนี่ย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:00:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:00:12 ----------

ชิปหายแล้ว รถเมิงเนี่ยยังกะโครงการ Mega Project เลย กี่หน้าแล้ววะเนี่ย

1. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ล่าสุดครับไปเก็บลายระเอียดนิดหน่อยครับ พอดีเจอรถคุณกล้าพอดีเจ้าของอู่เลยถ่ายรูปมาลงเว็ปเค้า ผมเลยเอามาอัพซะเลย อิอิ:D

2. ทำไมมันเงาจังวะ

3. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    รูปนี้น่าจะเป็นเมื่อเสาร์ที่แล้วผมไปเอาตอนบ่าย
    ตอนผมไปเครื่องยังร้อนอยู่ เขาไม่ปิดกุญแจให้
    แสดงว่าสวนทางกันไม่นาน
    ตอนนี้มันกลับไปอีกรอบแล้วครับ เจอสีแตก ที่ไฟท้าย กะกันชน

4. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    รถสวยจังครับพี่เค

ท้ายโดมานิหน้าเลฟซัฟลูบฝาหน้าเครฟร่า

รถครบจัง

อิจฉา

อิอิ:D

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ขอดูตัวเป็นๆหน่อยซิ ร้านไหนกี่โมงว่ามา:D

6. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ว้าว ว้าว รถโคตรเงาเลยอ่ะ...

7. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    สีสวยคับ ทั้ง 2 คันเลย

8. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    รถสวยครับพี่เค
    สงสัยรถสีแดงของผมคงจอดด้วยไม่ได้ซะแล้ว
    กลัวหมองเพราะสีรถพี่เคแหล่มมากๆๆๆๆๆๆ

9. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    กูบอกเค้าลงชแล็คให้ด้วยวะเพื่อนเต้ อิอิ:D

ตรงมุมไฟที่กันชนหน้าเป็นหรือเปล่าครับของผมเพิ่งเจอเหมือนกัน:cry: วันไหนเข้าไปพร้อมกันดีกว่าไหมครับช่วยกันดูช่วยกันเก็บ ตอนนี้ผมขัดสีอยู่น่าจะได้พรุ่งนี้หรือวันจันทร์อะครับ

ขอบคุณครับรุจ แต่ยังไม่ครบหรอกครับขาดอีกเยอะ:D

นัดมาเลยตะเอง สำหรับตะเองเค้าพร้อมเสมอ:D

ขอบคุณมากครับ:D

ขอบคุณมากครับ:D

ขอบคุณมากครับพี่น้อง จอดด้วยได้อยู่แล้วครับ EK สวยทุกคันครับ:D

10. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ของผมไปซ่อมแล้วครับ คิดว่าไม่น่ามีอีกนะครับ
    แต่ตอนไปรับ ตรวจเจอ film หน้าเป็นรอย กลับ
    มาบ้านเจอว่า ไฟหรี่ กะตัดหมอกหลังไม่ติด ยังไม่
    ได้ตรวจหาสาเหตุครับ ตอนนี้จอดอยู่ที่ ออฟฟิส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้