MyTOYs : iPod Nano Black 8G

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ก็ไม่ได้มีอะไรมากครับ เนื่องจาก วิทยุรถมันรับ iPod ได้เลยหามาประจำการณ์เท่านั้นแหละครับยังไม่ได้ลองอะไรเลยพึ่งได้ของมาวันนี้เองอ่ะ

2. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
  3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ซี๊ด...............

4. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ยังใช้กล้องมือถือถ่ายอยู่อีกเหรอพี่ ระดับนี้มันต้องตัวที่เพิ่งเบิกศูนย์สิครับ

5. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    อิอิ ฝึกวิชาอยู่ ไว้พร้อมแล้วค่อย ว่ากัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้