สอบถามเกี่ยวกับ เครื่อง Vtec กับ Exi

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ApoumEk, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    เครื่อง ตัวไหน อึดกว่ากันครับ แล้วเครื่องไหนทนทานกว่ากันพอดีจะออกEk 9ตัว Levใครรู้ตอบทีครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ถ้าบอกว่าจะออก EK ตัว Lev มันก็ต้องเป็นเครื่อง VTEC อยู่แล้วครับ

3. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ตัวไม่เทคก็มีไม่ใช่เหรอคับ

ของผมเป็น Lev ตัว Milennium Edition ยังไม่มีเทคเยย

D16Y4 อ่ะคับ

4. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    คิดว่าน่าจะทนพอๆกันครับ อยู่ที่คนใช้ครับ

เล่นทั้งทีก็เล่นตัววีเทคไปเลยครับ

วีเทคขายได้ราคากว่าครับ

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    อ่าว..เพิ่งรู้ครับ :D

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    พอๆกันครับอยู่ที่คนใช้และการบำรุงรักษาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้