คำตอบเรื่องฝากระโปรงดำ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pes, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae81

tae81 New Member VIP

5
    0
    0
    เสียตังด์อีกแล้วดิเรา

2. Ohm_peng

Ohm_peng Member Member

40
    0
    6
    ติดสติ๊กเกอร์หน้ารถคับ

"รถคันนี้แจ้งเปลี่ยนเป็น2สีแล้ว"

3. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    อิอิอิ รถป๋มโดนแม่งทุกด่านเลย 555555

4. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ทำสีเดิมกะตัวรถและ

5. koknam_ngnear

koknam_ngnear New Member Member

77
    2
    0
    ไปแจ้งมาแว้ว ขาว-ดำ สบายจาย

6. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0

ผมก็เคยทราบมาแบบนั้น แต่ผมว่าจริงๆแล้วมันเป็นช่องทางหากินมากว่า

อย่างที่กระทู้ข้างบนบอกว่าถ้าฝากระโปรงดำทำให้เรียกสีรถผิดหรือเปล่า

แต่ถ้าแจ้งให้ถูกต้องตัดปัญหาบ้าๆบอๆ ที่จะมาดักไถ ผมว่าทำให้ถูกต้อง

ดีกว่า " มึงก็ทำไรกูไม่ได้ เพราะกูไม่ผิด "

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ผมว่าอ้างได้

ทีพี่รวจเค้ายังอ้างได้เลย

55+

8. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    ขอบคุณครับ

9. หุๆๆๆวันนี้ไปแจ้งมาแล้วครับก่อนไปโดนไปซะ100นึง ตรง หน้า ม เกษตรด้านที่วิ่งออกวิภาวดี พอแจ้งเสร็จขากลับมาเจอพวกพี่ท่าน(ขยันชิปเป๋งเลย)ที่ถนนเกษตรนวมินทร์อีก ก็โดนเรียกอีก ก็เลยยื่นเล่มให้ดูว่าแจ้งเปลี่ยนแล้วๆก็ถือเล่มเราไป ทีนี้เดินดิ่งไปหลังรถเลยไปก้มดูท่อ................(.แต่เสียใจด้วยครับคุณหมวกส้ม)รถผมเดิมๆไม่ได้ทำไรกับท่อทั้งนั้น......แล้วยังมาให้เราเบิ้ลให้ฟังอีก(แม่มบ้า)พอตอนเดินเอาเล่มมาคืนพี่แกไม่พูดไรเลยสักคำสงสัยเสียอารมณ์ที่ไม่มีไรให้จับ....555............

10. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0

ถูกต้อง + ถูกใจครับ

เสียเวลาเอาหน่อยครับ ทำให้มันถูกซะ

เพื่อ...ความสะใจ และสบายใจ ครับ :D:D:D

11. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    แล้วแบบนี้ฝาเคฟล่าจะจดทะเบียนยังไงอ่ะครับ

สีเทา - เคฟล่า ?

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้วววว +++!!!! รับทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้