ปีใหม่นี้ ชาว TCT ไปไหนกันบ้าง

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย tha79, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ (สุมนรัตน์) อิอิ ขำขำ นะ
    ล่วงหน้ากันทุกคน
    ขอให้ชาวเรามีความสุขมาก มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือ (ถ้าเหลือ ฝากมาเก็บไว้ในบัญชีผมก็ได้ นะครับ) มีสุขภาพแข็งแรงดี (รวมถึงทั้งแข็ง และแรงด้วยครับ เตะปี๊บได้ดังๆ หลายๆที)

HAPPY NEW YEAR:D

2. sakolo

sakolo New Member Member

11
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ
    มีความสุขมากๆทุกๆคนในคลับเลยนะครับพี่ชาวคราวน์ไทยแลนด์

3. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    ขอสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยคนครับ...มีความสุขสมหวังในเรื่องที่คิดครับและมีสุขภาพแข็งแรง
    และให้รักกันนานๆอย่างนี้ตลอดไป.........รักและเคารพชาว TCT ทุกคน

4. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    อยู่บ้านครับ

รวยๆ เฮงๆ สุขภาพแข็งแรงครับ พี่ๆทุกท่าน อิอิ

5. xxx sr

xxx sr New Member Member

43
    0
    0
    มีความสุข ร่ำรวยๆ ยิ่งๆขึ้นไปนะคร้าบบบบบบบ.....ปีนี้ว่าจะไปทองผาภูมิครับ

6. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อยู่บ้านดีก่าครับ ถนนโล่งดี อิอิอิ ใครไปเที่ยว ก็ขอให้เดินทางดีๆน่ะครับ ขับรถมีสติ เมาไม่ขับ น่ะคร้าบบบบ

ปล.เที่ยวเผื่อด้วยน่ะคร้าบบบบบ

7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    Happy New Year

ไม่ได้ไปไหนนอนอยู่บ้าน

8. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เหมือนคนข้างบน ยังไงขอให้ทุกท่านมีความสุขตลอดไป ใครขับรถเดินทางไปไหนขอให้เดินทางปลอดภัย

9. powerbypo

powerbypo New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้ร่ำให้รวยทุกท่านนะครับ

10. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
  11. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    หยึ๋ยยยยยยยยยย
    ช้อบ ชอบอ่ะ
    ชอบปีใหม่จัง
    /พ.ศ.ใหม่ ใจเดิมๆ

12. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    แบบนี้ค่อยเจริญหูเจริญตาครับ...เครียดมาทั้งปี

13. ยุทธภมิ (ต้น)

ยุทธภมิ (ต้น) New Member Member

18
    0
    0
    หวัดดีปีใหม่เช่นกันครับ ปีนี้ก็คงไม่หวือหวา คิดว่า อยู่ที่ร้านเช่นเคยครับ
    และขอขอบคุณ " พี่ไก่ พี่แอ้ พี่โน็ต พี่เด่น " ไปอุดหนุนที่ร้านนะครับ
    และปีใหม่ นี้ ขอให้พี่ ๆ ทุกคน มีแต่ความสุข นะครับ รวย ๆ ทุก คนเลย
    นะคร๊าบบบ

14. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  15. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
    ปีใหม่ทำงานเหมือนเดิมครับ
    มีตติ้งคราวหน้า ถ้าเชิญน้องปีใหม่มาเป็นพริตตี้ได้ผมจะยอมทิ้งงานไปร่วมด้วยเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้