เอามาให้ดูครับ.....

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นภาพของสนามคลอง5 ที่กำลังทำการรปรับปรุงอยู่ตอนนี้ครับ มุมไหนเป็นมุมไหนก็ดูกันเอาเองนะครับ มีข้อมูลนิดหน่อยครับ อัฒจรรย์ใหม่รองรับคนดูได้มากกว่า 1000 คน ระยะเบรคเพิ่มเป็น 600 เมตร (แล้วของเดิมมันกี่เมตรหรอ) ความยาวสนามถึง 1 กิโลกว่าๆ รวมที่จอดรถเพิ่มขึ้นกว่าเดิม 17 ไร่
    ภาพและข้อมูลจาก OPT4MAGAZINE
    ปล.หากข้อมูลผิดพลาดขออภัยด้วยครับ

1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    แอบ...ไปสำรวจมาได้ไง...หว่า

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แจ๋วจิงๆ

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ทุ่มทุนสร้างจิงๆ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เยี่ยมเลย แต่สงสัยก็คงได้แค่ไปดูเหมือนเดิม

5. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    รอการกลับมา...อย่างเป็นทางการ

6. ประมาณเดือนกุมภาอ่ะพี่ รอการกัลมาอีกครั้ง ไม่ไหว เทพนคร ไกลเกิน กว่างานจะเลิก กว่าจะขับรถกลับบ้าน พอดีเลย เช้า แวะใส่บาตร อิอิ

7. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ก็ขับมานอนบ้านพี่ดิว้า ไม่ไกล

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มีรุ่นพี่บอกว่าเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาที่สนาม เทพนคร การทำงาน+การแข่ง ช้ามากๆๆ น่าเบื่อ ไม่เหมือนที่คลอง 5 อ่านะ

9. กลัวจะไม่ได้นอนอ่ะดิ่พี่นะ กลัวจะเมา แล้วชีพจรลงไข่อีก......อิอิ

อาจจะเป็นเพราะ เพิ่งเปิดทำการแข่งขันมั้งครับพี่แฟง หลายๆอย่างเลยยังไม่ลงตัว คงต้องรอสักพักอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้