รูป 200 + UZ ช่างญา วันเปิดตัวลอง Test ในสนาม เมื่อเสาร์ DragWar ที่ผ่านมา...

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Emporio, 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. annneezaa

annneezaa New Member Member

82
    2
    0
    เจ๋งมากมายก๊าบบบบบ...รอดูต่อไปนะก๊าบบบบบบบ

2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขอไห้มันเป็นอย่างงั้นเถอะครับ เอาใจช่วยสุดติ่งอ่ะครับ

3. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    สุดยอดดดดดดดด

4. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0

วันเสาร์ที่ช่างยารองรถ ออกยังไม่เต็มนะจะเก็บทีเด็ดไว้ 2-3ธันวาเเน่ๆ

5. GAP_B11

6,314
    95
    48
    อิอิ เซฟ ๆ ไว้มั่งก้อดี อ่า แล้วเจอกัน วันที่ 3 ครับ

6. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    เครื่องอย่างงามครับ..............อินเตอร์ก็เท่..........

7. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    โบเดี่ยวเหรอครับ ใช้โบของอะไรครับ

8. coolnun

coolnun New Member Member

4
    0
    0
    ไปดูเหมือนกันครับที่ช่างญาลองวิ่ง วิ่งสาดดดดดดดมากอ่ะ เครื่องบล๊อคใหญ่ แรงบิดมหาศาล แถมขับสองอีกตางหาก ผมว่าเหลืออย่างเดียวอ่ะ คือทำไงให้รถวิ่งตรงๆได้ 8 วิน่าจะลงไม่ยาก
    วันที่ไปดู ยังไม่ได้กดเต็มๆเลย ค่อยๆเค้นออก ไปกดช่วงกลางและยกที่ช่วงประมาณ 300 เมตร เข้าไป 10.5 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด
    อีกอย่างที่ชอบมากคือสุ้มเสียงของมัน สเดาะหูจิงๆครับ เสียงตอนเบิร์นเนี่ย เนียนมากๆ ถ้าได้ไปดูก็คงจะคิดเหมือนผม...เอาใจช่วยมารชมพูคร๊าบบบบบบบบ

9. sumoo

sumoo New Member Member

33
    0
    0
    แชสซียังเป็น กระบะฮีโร่ครอบไฟเบอร์200sx อยู่หรือเปล่าครับเนี่ย บึ๋ย..ออกตัวน่ากลัวมาก

10. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ไม่ไช่ กระบะฮี่โร่ นะครับ ( ยังจอดอยู่สภาพครบทั้งคัน )

200 SX คันนี้ สร้างขึ้นมาไหม่ทั้งคันครับ

11. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    ที่ไม่ตรงนี่ไม่มี วิลลี่ บาร์ นี่ครับ ดูรถ พี่โอ Signal แต่ก่อนก้อตรงดีหรอกครับ พอเปลี่ยนสเตปเครื่องไปอีก แรงบิดเยอะ เทซ้ายประจำ เค้าเลยทำ วิลลี่ บาร์ ใหม่ยาวกว่าเก่าเท่าตัว ทีนี้ตรงแหน๋ว.......เลย แต่ตอนนี้ปัญหาเครื่องนิดหน่อย .......ยังไงตัวความหวัง 8 วิ ของไทยเชียร์ทุกคันครับ แต่เชียร์พี่โอ เยอะหน่อย ฮิๆๆๆๆ ไม่ว่ากันน้า

12. GAP_B11

6,314
    95
    48

วิลลี่ เปิ้ล หอย บาร์ ... It ready to install nowwwwww อิอิ

13. panu5866

panu5866 New Member Member

23
    0
    0
    แจ่มคราบบ.....

14. punez

punez Member Member

324
    0
    16
    ว๊าววววสุดๆ

15. <>B<>A<>L<>L<>

<>B<>A<>L<>L<> New Member Member

15
    2
    0
    เอาใจช่วยครับ อยากให้ญี่ปุ่น อึ้ง บ้างครับ

16. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    หูย อยากเห็น เวลาแล้วสิ เนียนดีจิงๆ

17. gowest

gowest New Member Member

89
    2
    0
    3uz สู้ๆครับ

อยากรู้จัง ใช้ลูก อะไร

18. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    อูวววว อยากฟัง V8 กระหึ่ม คงสะท้านชนิดขี้หูเต้นระบำ

19. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ในประเทศไทยมีรถ drag เครื่อง V8 2คันเเล้ว อิอิ

V8 UZ ช่างญา กะ V8 na 1000 ม้า showtime

20. ARIYA

ARIYA New Member Member

36
    0
    0
    คลิปช่างยาลองรถเมื่อคืนวันเสาร์ครับ

คืนนั้นวิ่ง 2 รอบครับ
    รอนานมากๆ
    รอบแรกยกก่อน เพราะรู้สึกว่า เพลากลางสั่น ก็เลยแก้ไขโดยหนุนเพลากลางขึ้นอีก
    รอบสองก็ยกอีก ได้ 10.5 ครับ ไม่แน่ใจว่าทำไมยกอีกนะครับ ยกตั้งแต่ประมาณครึ่งทางหรือ 300 ม. เลยอ่ะ

เอาใจช่วยอย่างแรงอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้