History of My DC2 ... Dukies

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย dukies, 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ja_haloo

Ja_haloo Guest

0
    0
    0
    masay.......hi

โหเชื่อและค่ะ ว่า รัก รถเจงแบบตั้งแต่เด็กๆๆอ่ะหุหุ

แว๊บมาดูก่อนนอน **อลังมากๆๆ ...พรุ่งนี้ฟ้าสว่างๆๆจะมาชมใหม่นะ จ๊ะ..บะบาย:p

2. .............

............. Guest

0
    0
    0
    เค้าบอกว่ารถสวย คนขับมีกเจ้าชู้
    จิงป่ะ

3. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    รักดุ๊ก ชอบน้อง ตากลมๆ โหวตให้ดุ๊กด้วยนะคับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=214449

55555555555555 แม่งชักไปกันใหญ่ละ คะแนนสูงสุดนี่ได้ไรวะเนี่ย บ้านพร้อมหนี้สินป่ะ 55555

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ถ้ารักผม กรุณาอย่าโหวตให้ผม เคนV 3 น่ะครับ ก๊ากกกก

5. barahapp

barahapp New Member Lady Member

11
    1
    0
    **มาอีกทีสว่างเจงๆๆร้อนเลย..

จะเอารางวัลอะไรดีอ่ะ..กินติม 7 เซ่นป่ะผ่านไป2ปีและยังไม่ได้กินเลย:p

หวัดดีค่ะอ่ะแบบว่ามีคนมาถามต่อท้ายด้วย อ่ะนี้จ๊ะก็อยากถามอยู่อืมใช่ได้ยินมาเหมือนกันค่ะว่าไงคะ

++มีโจทย์แล้วนะคะ osama\ ตอบกันไงดีจ๊ะยังไม่ถอยรถอ่ะตอบมะได้ว่ารถสวย
    แล้วคนขับจะเจ้าชู้มั้ย??

** ..แต่เรามะเจ้าชู้..น๊าตอบก่อนรถค่ออยว่ากัน55.. **

:p พี่ๆเพื่อนๆๆเราคงมีโอกาสได้เจอกันนะคะคงยังต้อนรัรับอยุ๋นะคะ:rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2006
  6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ม่ เ จ้ า ชู้........... แ ต่ จิ ง ใ จ ต า ม ส ไ ต ล์ O S A M A \

7. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ความรักคืออะไรอ่ะท่านดุ๊ก V2 สอนผมบ้างจิ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แล้ว ยังงัย กัน คะแนนโหวต ไปไกลกันจริง ๆ อิ อิ อิ

9. **sakay12**

**sakay12** New Member Member

5
    0
    0
    เมื่อไหร่จาเอารูปมาลงอีกอ่ะ อยากเหนเร็วๆๆ ไปภูเก็ตระวังสึนามิน๊าจ๊าดุ๊กดิ๊ก
    แล้วถ้าจาโหวตนี่โหวตยังไงหรอ ยังไงก้อโหวตหั้ยดุ๊กดิ๊ก V2อยู่แล้วอ่า

10. iydruj0y'

iydruj0y' Guest

0
    0
    0
    พี่ดุ๊กดิ๊กไปภูเก็ตเหรอ
    ไม่มีชวนเล้ย

ซื้อหนมมาฝากด้วยนะ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ย ! ท่านดุ๊ก งานเข้าดี จริงๆ ครับพี่น้อง

12. ปุ้ย

ปุ้ย New Member Member

2
    0
    0
  13. ปุ้ย

ปุ้ย New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับ YO!

14. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    กระทู้นี้สาวๆเยอะแฮะ

15. **sakay12**

5
    0
    0
    สรุปว่าถ้าจาโหวตก้อต้องโหวตในนี้หรอคะ
    โหวตหั้ยดุ๊กดิ๊กv2น๊า เหอๆๆๆๆ
    พักผ่อนเยอะๆนะ เปงห่วง หุหุหุหุหุหุ

16. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    ไม่รู้จาพิมไรดี

17. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ดุ๊ ก V 1 นี่ แ ร ง จิ ง ๆ

18. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    v.2 มะช่ายเหรอ

19. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
  20. หล่อจิง ๆ ตากลมคันเนี้ยะ :eek:

21. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    หล่อมากมายเลยอ่ะเสียดายขาดลิ้นหน้าอ่ะ เอิ๊กๆๆก๊าบๆๆๆ

22. **sakay12**

5
    0
    0
    หล่อมายมาย (รถนะ) อิอิอิอิอิ

23. ^-^POOKLOOK^-^

49
    0
    0
    เหงเงียบๆ
    เลยเข้ามาส่งเสียงหน่อย

24. *nUnU*

*nUnU* New Member Lady Member

12
    0
    0
    รถเหลื้องเหลือง

เรารักในหลวง เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ มาแซวอย่างเดียว แว๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    :D :D :D :D

25. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    Wat Up Dude! Just i Say..!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้