Osama\ โดนของครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย PinkyArmy, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    จะดีจะชั่ว ก็ตัวกู

แมวน้ำสมิง ถูกใจสิ่งนี้
  2. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    พร้อมเสมอคับ ทุกเมื่อ ....

Oat_Osama\ ถูกใจสิ่งนี้
  3. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ถ้าคุณ....เข้ามาอ่าน อย่าลืมบอกชื่อและอธิบายสิ่งที่เกิดขึ้นน่ะครับ ขอบคุณ

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    รู้ เ รื่ อ ง + รู้ ตั ว แ ล้ ว........ถ้ า เ พื่ อ น ๆ ส ง สั ย ยั ง ไ ง

โ ท ร ถ า ม ไ ด้ คั บ

ป ล . ใ จ เ ย็ น ๆ คั บ เ พื่ อ น

5. กล่าวถึงคุณเอ๊กซ์
    แล้วไม่ทราบว่าคุณเอ๊กซ์ดูตัวเองหรือยัง เรารุ้นะว่าคุณเป็นยังงัย

6. ใจเย็น ๆ กันคับเพื่อน ๆๆ

ท่านโอ๊ตเค้าคุยกะทางโน้นแล้ว

หวังว่าเรื่องคงจบซะทีนะคับ

คุณ "น้ำนิ่ง" :cool:

7. dukies

241
    7
    0
    อย่างน้อยพวกผมก็กล้าที่จะคุยกะคุณถ้าคุณกล้าพอก็ลองโทรมาหาผมได้ ยังไงทุกคนคือเพื่อนผม คุณคิดแต่มุมมองของคุณ ผมอาจไม่ใช่คนดีที่สุดแต่อย่างน้อยผมก็ไม่เคยหลบๆซ่อนๆคับ

มีอะไรโทรมาคับคุณ ผมคุยด้วยเหตุผล ปัญญาชนแล้ว มีไรโทรมา 017104477 24ชม คับ

8. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ผมเองผมก้อไม่ได้บอกว่าผมป็นคนดีผมนี่แหละ"คนเลว"แล้วไงพอใจยัง

9. ทำมัยต้องร้อนตัวกันด้วย

ทำไมพวกคุณต้องร้อนตัวกันด้วย ถ้าพวกคุณไม่เป็นก็อย่าร้อนตัว กันสิ
    แต่นี่ก็แสดงให้เห็นแล้วว่าพวกคุณเป็นด้วย ที่ออกมาแสดงตน กัน
    แต่ถ้าไม่ตั้งกระทู้เราคงไม่มาโพสต์ จริงมั้ย แล้วอย่าพยายามปกป้อง
    คนที่ทำผิด ถ้าไม่ทำคงไม่มีใครรุ้พวกคุณลองคิดดู และถ้าไม่รู้ความจริง
    ก็เป็นคนโง่ ให้โดนหรอก ถ้าเป็นตัวพวกคุณเองละ คุณจะอยากเป็นคนโง่
    หรือเปล่า ลองคิดกับกันดูบ้าง ถ้าพวกคุณมีพี่หรือน้องเป็นผู้หญิงคุณจะยอมมั้ย
    กับการกระทำแบบที่เพื่อนคุณทำ อยากให้คิดดู คนที่ทำรัยไว้ย่อมรู้อยู่แก่ใจ
    อย่ามาทำเป็นดีกันเลย มีอยู่ไม่ต่ำกว่าสองนิที่รู้มาจริงมั้ย ยกเว้นโอ๊ต ที่เหลืออีกไม่รู้ และบางคนก็ไม่รู้จัก ต้องขอโทษ แต่คนที่รู้จักมันคือเรื่องจริง

10. ไม่ได้หลบ

เราไม่ได้หลบแต่พวกคุณไม่รู้เอง

11. เรารุ้ดีว่าทำรัย

อยากแสดงความคิดเห็นที่นี่ที่เดียว เพราะว่าเห้นตั้งกระทู้ เลยอยาก
    แสดงความคิดเห็น และก็ความจริงก็เท่านั้น คุณคิดว่าเรื่องที่พูดเป็นเรื่องจริงมั้ย

12. ท่านขุนช้าง

แล้วเรื่องที่เพื่อนคุณทำคุณคิดว่าเพื่อนคุณทำถูกมั้ย ละ ที่ไม่ดีก็ว่ากัน
    แต่เราคิดว่าหน้ากระทึบมากกว่านช้าง จริงมั้ย ถ้าไม่ก่อ ก้อไม่เกิด ถูกต้องหรือเปล่า แต่ก่อแล้วเกิด แล้วยังทำต่อไปเรื่อย ๆ ถ้าเป็นตัวคุณเองละ
    คุณจะทำยังงัย

13. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ รื่ อ ง ข อ ง คุ ณ 2 ค น จ บ ไ ป แ ล้ ว

แ ต่ ที่ คุ ณ ม า โ พ ล ส ม า.......ม า แ ส ด ง ค ว า ม คิ ด เ ห็ น ที่ นี่

= ว่า มั น ยั ง ไ ม่ จ บ

ที่ จิ ง มั น เ ป็ น เ รื่ อ ง ข อ ง ค น 2 ค น แ ต่ ที่ คุ ณ ม า โ พ ล ส

แ ส ด ง ค ว า ม คิ ด เ ห็ น.........มั น ก ร ะ ท บ เ พื่ อ น ๆ ทั้ ง ห ม ด

ที่ อ ยู่ ใ น นี้

14. ไหวรึป่าว

สวัสดีทุกท่าน ยังไงก่อนที่จะโทรมาด่าใคร กรุณาเช็คข้อมูลก่อน เราไม่เคยทำอะไรใคร เราอยู่ของเราดีๆ เราไม่อยากมีปัญหากับพวกคุณหรอก เรากลัววววววววววว ที่บอกว่าเช็ค ip ได้นะจริงเหรอ นั่งเทียนอะป่าว เราจะบอกให้ เราเล่นเอ็มผ่านมือถือก็จริง แต่ตอนนี้เราไม่ได้เล่นจากมือถือ เราเล่นจาก pc ......แป๊วว.... ยังไงรบกวนเช็ค ip กับข้อความก่อนหน้านี้ด้วยนะคร๊าบ เห็น ip แปลกๆ แล้ว มามั่วไม่ไหว ไม่ไหว แล้วเราก็ไม่ได้มาป่วนใครเข้ามาเล่นก็ไม่ได้ว่าใคร เพราะเรารู้ดีว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัว

15. เข้าใจอ่ะป่าว

เราจะบอกให้รู้นะว่า เมย์ คือ โอ๊ค โอ๊ค คือ เมย์ และก็บอกไปแล้ว เราไม่ใช่น้ำนิ่ง แล้วที่เห็น ip แปลกๆ แล้วจะว่าเป็น เมย์ มันถูกแล้วเหรอคร๊าบบบบ แล้วพวกคุณก็จะรู้ความจริงว่าอะไรเป็นอะไร เมย์ได้พาดพิงอะไรถึงใคร และก็เรื่องที่เกิดขึ้นมันก็เป็นเรื่องส่วนตัว เมย์คุยกับโอ๊ตแล้ว ยัง งง อะไรตรงไหนอีกป่าว โทรกลับมาคุยใหม่ได้นะ งั้ยเป็นแบบนี้ งง จริงๆ

16. รออยู่เหมือนกัน

เออ แล้วไอ้ที่บอกว่า เมจะให้คนมาเอาเรื่องฮอลนะ บอกตรงๆนะไม่เคยคิด เพราะที่เราเลิกกับฮอลมันเป็นเหตุผลส่วนตัวของเรา เราอยากเลิกกับฮอล แต่เราไม่ได้อยากทำร้ายฮอล ถ้าเมจะทำนะ ไม่ทำลับหลังหรอก ทำอะไรก็ทำต่อหน้า ไม่แทงใครข้างหลังหรอก ไม่ใช่นิสัย แล้วก็ที่บอกว่า ให้คนของเมโทรไปหานะ ทำไมเหรอ งงอ่ะ เพราะเรื่องของเรามันจบไปแล้ว แล้วที่เราเลิกกับฮอล เราก็ไม่ได้มีใคร ทุกคนก็น่าจะรู้ดีนะ ว่าเพราะอะไร อันนี้ไม่ต้องอธิบาย คงเข้าใจกันทุกคน........ แล้วคงไม่ต้องเรียกพรรคพวกมาหรอกนะ เรากลัวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แล้วก็อย่าเอาว่าวมาเกี่ยว เพราะเค้าไม่ได้ทำอะไร เค้าไม่เกี่ยว ระแวงกันมากเกินไปอะป่าว ตอนนี้ถ้าฮอลสำลักน้ำลายตัวเองตาย ทุกคนก็คงโทษว่าเมทำ จะเอาอะไรจากเมอีก
    ปล.ถ้าใครมีอะไรสงสัยก็โทรมาคุยกันได้ 089-9256336 # may

17. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    เ ชื่ อ เ ถ อ ะ ว่ า ไ ม่ มี ใ ค ร ดี พ ร้ อ ม ทุ ก ค น . . .

ทุ ก ค น ย่ อ ม มี มุ ม มื ด ด้ ว ย กั น ทุ ก ค น

อ ยู่ ที่ จ ะ ปิ ด บั ง มุ ม มื ด ข อ ง ต น เ อ ง ไ ด้ น า น แ ค่ ไ ห น

อ ย า ก ใ ห้ เ รื่ อ ง ทุ ก อ ย่ า ง มั น จ บ ล ง ด้ ว ย ดี

เ พ ร า ะ จ ริ ง ๆ แ ล้ ว ค น ที่ เ จ็ บ ก็ ไ ม่ ใ ช่ ใ ค ร

ก็ คื อ " ตั ว เ ร า เ อ ง "

Oat_Osama\ ถูกใจสิ่งนี้
  18. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ว่าไงครับ พี่น้อง ตอนนี้ รักครั้งใหม่ของผมก็ดีนะครับ เด๋ววันไหนไปเที่ยว จาพาไปเปิดตัวนะครับ เพื่อนๆ :eek:

รักเก่ามันเฮงซวย ก็หาใหม่สิครับ อย่าคิดมากน่านะ :D

19. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ทีมนี้จะเศร้าได้สะกี่วันเนี่ยเดี๋ยวก็มีสาวๆมาใหม่อีก แล้วก็เศร้ากันอีกอะ

20. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    วันที่ พี่เศร้าเคล้าน้ำตา น้องๆแมร่งหายไปไหนหมดว่ะ งอนว่ะ :D

21. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ทุกอย่างให้จบตั้งแต่นี้ครับอย่างที่โอ๊ตบอกครับไม่มีใครดีไปทุกคนหลอกต่างคนต่างมีข้อผิดพลาดกันทั้งนั้น......................ถ้าว่าอะไรรุนแรงอะไรก้อขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ(.....เมื่อรักมันห่วย......จบข่าว...)

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เมื่อไหร่ ไปเมากานดีครับ พี่น้อง อิ อิ อิ

หิวเหล้า ครับ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

23. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ผม หน่อง โอซามา V1 ครับ......

24. a.alpena

376
    2
    0
    ว่าจะเลิกเที่ยวแล้วอะครับ.........(ไปห้องสาวแทน)

25. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ตอนนี้เพื่อนต้นมีความสุขก้อขอให้ happyนะคับ ฮิ้วๆๆๆ ต้องหาเวลาไปฉลองกันหน่อยแล้ว

26. นุ่น

นุ่น Guest

0
    0
    0
    ฝากถึง x นะ

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวหน่อยนะ เราชื่อ"นุ่น"เป็นเพื่อนเมย์ที่ทำงาน และเหตุผลของ
    การมาโพสลงที่นี่เพราะ x พาดพึงถึงนุ่นว่าเป็นคนที่มาโพสด่าทุกคนที่นี่ ซึ่งเลยต้องมาขอยืมพื้นที่ของที่นี่
    เพื่อทำการแก้ไขความเข้าใจอะไรบางอย่าง...........
    อยากบอก x ว่าการที่ปักใจเชื่อว่านุ่นเป็นมาคนมาโพส เพราะด้วยเหตุผลว่า เมย์สนิทกับนุ่นเหรอไง?????? ซึ่งถามว่าการที่นุ่นสนิทกับเมย์และรู้อะไรเกี่ยวกับสิ่งที่เกิดขึ้น มันจำเป็นแล้วใช่มั๊ยที่นุ่นต้องทำแบบนั้น นุ่นแทบจะไม่รู้จัก x และเพื่อนกลุ่ม x เลย และ x ก็แทบไม่รู้จักนุ่น เพราะฉะนั้น นุ่นคิดว่าต่างฝ่ายต่างไม่มีสิทธิ์พูดถึงกันในทางไม่ดี ให้คนอื่นฟัง ซึ่งมันทำให้เสียความรู้สึกอย่างมาก x เองก็ยังรู้สึกโกรธถึงข้อความที่ถูกอ้างอิงจากบุคคลอื่น แล้วคิดบ้างมั๊ยว่านุ่นที่ถูก x พูดถึงจะรู้สึกยังไง จะบอกว่า x มีสิทธิ์คิดได้ว่านุ่นเป็นคนทำ เพราะ x รู้ว่านุ่นสนิทกับเมย์ แต่การที่ตัวเองปักใจและกล่าวว่าคนอื่นแบบนี้ มันถูกต้องแล้วเหรอ?????????? ซึ่งถ้าคุณปักใจเชื่อ แล้วหาข้อพิสูจน์ได้ ว่าเป็นนุ่นจริงค่อยมาว่านุ่น นุ่นยินดีให้มาว่าหรือจะโทรมาว่าได้เลยถ้านุ่นเป็นคนทำ และนุ่นยินดีจะขอโทษด้วย แต่การปักปำกับสิ่งที่เจ้าตัวที่ถูกเอ่ยถึงไม่รู้เรื่องอะไรด้วย มันไม่ยุติธรรมมากๆ......
    หวังว่า x และคนอื่นคงเข้าใจความรู้สึกดีว่านุ่นรู้สึกยังไง และเรื่องที่เกิดขึ้นทั้งหมดไม่เกี่ยวอะไรกับนุ่นเลย ถึงนุ่นจะเสียใจและโกรธแทนเมย์แค่ไหนกับสิ่งที่เกิดขึ้น แต่สิ่งที่นุ่นทำได้ก็คือการอยู่ข้างๆเป็นกำลังใจเท่านั้น ไม่สามารถจะทำอะไรได้นอกเหนือจากนั้นอีก ไม่จำเป็นด้วยเลยที่นุ่นต้องมาโพสด่า x และเพื่อนๆของคุณ .........เอาเป็นว่าเคลียร์นะ x เจตนาของนุ่นคือการมาปกป้องสิทธิ์ของตัวเอง และไม่มีเจตนาจะมาหาเรื่องใครทั้งนั้น โปรดเข้าใจด้วย.....
    ลองคิดดูเองนะ x ว่าสิ่งที่คุณทำมันเป็นยังไง และก็ขอยืนยันเจตนาที่มาโพส ก็เพื่อให้รู้ว่าอย่าพูดถึงนุ่นโดยที่คุณ ไม่ได้รู้จักนุ่นดีพอ clear นะ......

ปล.ขอโทษนะเมย์ ที่โพสโดยไม่ได้บอก แต่ถ้าเมย์คิดถึงว่าตอนเมย์ถูกว่าโดยที่ไม่ได้เป็นคนทำเมย์รู้สึกยังไง ก็อยากบอกว่านุ่นก็รู้สึกแบบนั้น

27. a.alpena

376
    2
    0
    เมื่อรักมันห่วย+++คำสั้นๆแต่มีความหมาย.....อยากคิดมากครับขอเป็นกำลังใจให้ทุกฝ่าย

แมวน้ำสมิง ถูกใจสิ่งนี้
  28. แมวน้ำสมิง

แมวน้ำสมิง New Member Lady Member

49
    2
    0
    โหวตหน่อง โอซาม่า วี1

29. dukies

241
    7
    0
    ลืมดุ๊ก V2 ไปล้วหรอคับ ยังไงโหวตด้วยนะคับ 555555

30. aki3s

aki3s New Member Member

24
    1
    0
    น้องกิ V 3 ด้วยคับ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้