Osama\ โดนของครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย PinkyArmy, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    รู้สึกว่าช่วงนี้ ชาว Osama\ จะโดนของกันหลายครับนะครับ แล้วของแมร่งก็แรงกันจริงๆครับ ก็อยากจะบอกว่า ใครที่มีคนรักก็ขอให้ดูแลกันดีๆนะครับ มี กิ๊ก ก็สับรางไห้ไวหน่อย แล้วก้รัก แฟน เท่ากับที่คุณรักรถของท่านนะครับ แล้วผมก็ไม่อยากจะให้มีรายต่อไปแล้ว ( ขอขอบคุณเพื่อนๆทเป็นห่วงและค่อยดูแลนะครับ )
    วันนี้คุณบอกรักแฟนหรือยังครับ อิอิอิ (แล้วมาดูกันว่า ใครจะเป็นรายต่อไป) เมื่อรักมันห่วยว่ะ :rolleyes:

2. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ มื่ อ คื น ก็ เ กิ ด เ รื่ อ ง คั บ

ป ล . เ สี ย ใ จ ด้ ว ย สำ ห รั บ เ รื่ อ ง ที่ เ กิ ด ขึ้ น คั บ

3. PinkyArmy

420
    5
    0
    รายล่าสุดรู้สึกว่าจะเป็น Double Shot ด้วนนะครับ ก็เศร้ากันไป

แต่เดือนนี้ 3 คนแล้วนะเนี้ย ของมันแรงจริงๆๆ :mad:

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ความสุขกับความทุกข์มันเป็นของคู่กันน่ะครับ เวลาสุขจงเก็บมันไว้ เวลาทุกข์จงถือเป็นประสบการณ์
    อย่างคิดมากครับ ความรักมันก็เป็นแบบนี้ครับเพื่อนๆ ทั้งทีมเหลืออีกกี่คนที่มีแฟนนี่
    แต่ยังไงผมก็ I need somr body น่ะ

5. PinkyArmy

420
    5
    0
    ใครจะเป็นรายต่อไปเนี้ย อิอิอิ สงสัยจะเป็น...?....ฟันธงคร๊าบบบบบ :D

6. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ช่ายครับยังไงขอเป็นเป็นกำลังใจเพื่อนต้นและเพื่อนหน่องนะครับ...เรื่องแบบนี้มันก้อเคยเกิดกับผมเหมือนกันทุกวันนี้ผมไม่ยึดติดอะไรแล้วครับ.....เต็มที่กับชีวิตคนเราเกิดหนเดียวตายหนเดียว.....

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ รื่ อ ง เ มื่ อ คื น ข อ ง ฮ อ ล ห นั ก สุ ด คั บ

ป ล . ถึ ง เ ลื อ ด ถึ ง เ นื้ อ

chang ถูกใจสิ่งนี้
  8. PinkyArmy

420
    5
    0

รู้เรื่องจาก x นิดหน่อยครับ แต่ไม่รู้เป็นไงบ้างแล้วอ่ะ ก็เศร้ากันไป :(

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กำ ไรกันหว่า

10. ระวัง

ผมคิดว่าผู้ชายดี มีเยอะไป ดีชั่วรู้อยู่แก่ใจ ใครทำรัยกันไว้ก้จะได้รับกรรมครับ
    เดี่ยวนี้มนุษย์ เข้ามีแต่เรื่องโกหกหรอกลวง ทั้งนั้นไว้ใจใครไม่ ได้แม้แต่คนที่บอกว่ารักก็ตาม พวกผู้หญิงระวังตัวกัน นะครับกลุ่มนี้มันเป็นกันทุกคนครับผม
    ไม่มีเพื่อนเลี้ยงไม่มีการเที่ยวครับ แล้ววันนึงพวกคุณก็จะรู้ว่าทำเพศเดียวกับแม่คุณกันเอง ไม่มีเรื่องเศร้าเพราะเป็นการกระทำของตัวคุณเองครับ

11. เห็นด้วยกันคุณน้ำนิ่ง

ใช่คร๊าบ คุณน้ำนิ่ง ใครทำอะไรผลกรรมก็จะตามสนอง เวรกำไม่ต้องรอชาติหน้า มันเห็นทันตาคร๊าบ

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    """""""""""" อย่าคิด มากหน่า...........เท่ๆอย่างเรา :D :D :D

13. PinkyArmy

420
    5
    0

คุณน้ำนิ่ง อย่าเหมารวมสิครับ ผมเสียหายนะเนี้ย :D

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอ ไม่ดีนะอย่างงี้ ................ รู้ว่าเกิดเรื่องไรอยู่ ทั้งที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง
    แต่คุณ จะมาทำอย่างงี้ มันก้อไม่ถูกซะทีเดียว จากที่อ่าน คุณจะมาแสดงความคิดอย่างงี้ก้อไม่ถูก

แล้ว ทำมัย เรื่องส่วนตัวก้อเรื่องส่วนตัว อย่าเหมา ทั้ง Club ครับ
    ส่วนเรื่องที่เกิดขึ้น ไม่รู้ว่ามันยังงัย แต่ ยังงัย ก้อเพื่อนผม
    ดีก้อว่าดี ไม่ดีพวกเราก้อว่ากัน

มาโพส อย่างงี้ ไม่ปลื้ม เลยนะ ...................................คุณน้ำนิ่ง

15. เห็นด้วยกับคุณน้ำนิ่ง

อย่าหยุดหงิดดิ เค้าก็แค่แสดงความคิดเห็น อย่าร้อนตัว 555+

16. 1เสียง

1เสียง Guest

0
    0
    0
    ขอแสดงความคิดเห็น

จากข้อความคุณ Chang ที่อ้างว่า "ยังงัย ก้อเพื่อนผม ดีก้อว่าดี ไม่ดีพวกเราก้อว่ากัน" ถ้ามันน่าเชื่อถือได้ว่า การกระทำที่ไม่ไดีของเพื่อนคุณ พวกคุณจะว่ากันเอง แล้วถ้าว่ากันแล้ว ยังเกิดเรื่องแบบนี้ มันก็สมควรแล้วไม่ใช่หรอที่ให้คนนอกเข้ามาช่วยว่าเพื่อนของคุณ

...แสดงความคิดเห็นตามเนื้อผ้าเท่านั้น

17. เห็นด้วยกันคุณน้ำนิ่ง

เอาน่า ไม่ต้องทะเลาะกัน ของมันรู้ๆกันอยู่ โกหกเก่งก็รอดตัวไป โกหกไม่เก่งโดนจับได้ก็อายคร๊าบ

18. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

คุ ณ รู้ จั ก ทุ ก ค น เ ห ร อ..........ถ า ม ห น่ อ ย

ป ล . ถ้ า ไ ม่ รู้.............ก็ อ ย่ า เ สื อ ก เ ห ม า ร วม คั บ " เ พื่ อ น ๆ กู เ สี ย ห า ย"

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    รู้ น ะ ว่ า ใ ค ร...........มั น จ บ ไ ป แ ล้ ว > ยั ง ไ ง มั น ก็ น้ อ ง ผ ม

ผ ม รู้ ว่ า น้ อ ง ผ ม ทำ อ ะ ไ ร ไ ว้

ป ล . i p มั น ฟ้ อ ง น ะ

20. a.alpena

376
    2
    0
    ใช่ครับเข้ามาอ่านที่บอร์ดเขาก้อรักษามารยาทด้วยครับ......ทุกคนมีสิทธิ๋ที่จะออกความเห้นผมยอมรับแต่ความเห็นนั้นก้อต้องขึ้นอยู่กับการะเทศะด้วยครับ......หรือคุณเป็นพวกป่วนไปวันๆ..ไม่ทำอะไรแสดงความเห็นที่นั่นทีที่โน่นที

21. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :mad: :mad: :mad: :mad: :mad: ทำไมพูดแบบนี้ล่ะ

22. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ระวัง ระวัง

23. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ล๊อคอินหน่อยน่ะครับคุณ ไม่ใช่นึกจะมาด่าก็ด่าๆๆๆๆๆ ผมอยู่ทีมนี้ก็ แอทเมลล์ผมมาคุยเลยครับ ผมอยากรู้ว่าผมเป็นไงเห็นบอกเป็นทุกคน

24. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมไม่ได้ว่าเพื่อนผมดีรึไม่ดี แต่สิ่งที่คุณเข้ามาแล้วมาโพส แบบนี้มันไม่ถูกน่ะผมว่า คุณรองมองกลับกันถ้ามีใครไม่รู้โทรมาด่าๆๆๆคุณแล้ววางไปคุณจะรู้สึกอย่างไรว่าเราทำไรผิดว่ะคนถึงโทรมาด่าแล้วคนที่โทรมาคือใคร ลองเอาไปคิดดูน่ะครับ แล้วถ้าจะว่าคนไหนดีไม่ดีอย่างไรพิมพ์ได้เลยครับบอกชื่อเลยว่าคนไหนยังไง แล้วตัวคุณคือใคร ผมว่าเป็นผู้ใหญ่ดีครับ ขอบคุณมากครับ
    นี่เบอร์โทรศัพท์ผมน่ะครับ 0851959458

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2006
  25. chang

4,985
    57
    48
    พวกผม อยู่ในที่ แจ้ง พวก................. อยู่ในที่มืด ถ้ายังงัย แสดงตัวเลย

ไม่ใช่ มา แอบๆ อย่างงี้

แล้ว พวกผมไม่โง่นะ IP มันก้อฟ้องอยู่ อย่างที่เพื่อนผมว่าไว้

เรื่องส่วนตัว คือเรื่องส่วนตัว ทำไม อยากให้มันใหญ่โตไปทำมัย

ไม่เข้าใจ ........ ว่ามาทำอย่างงี้มันได้ประโยชน์ตรงไหน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2006
  26. chang

4,985
    57
    48
    ที่ โพส ไว้ ไม่ทราบว่าอ่านเข้าใจรึป่าวครับ

27. a.alpena

376
    2
    0
    อย่างนี้ต้องเคลีย

28. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    จะบอกว่าใครดีไม่ดีอย่างไงก้อต้องดูตัวเองก่อนนะคับว่าตัวเองดีจิงแค่ไหน ...แล้วการที่คุณมาเหมารวมทั้งหมดย่างนี้เรียกว่าคนดีแล้วหรอคับ

29. chang

4,985
    57
    48
    อ่าน รู้ เรื่องมั้ย .......................สำหรับคน ป่วน...........

30. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมยังรอคุณอยู่น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้