พี่หน่อง V#1

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย PinkyArmy, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ฮอตกันจิงๆ เลย 555555

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0

Hot ไม่ Hot วันเดียวเล่นไป 2 หน้าแล้วครับ อิอิอิ :D

อะไร อะไร ก็เริ่มกลับมาดีแล้วนะครับ ฟ้าหลังฝน ครับ :)

3. dukies

241
    7
    0
    Person Change เพราะคนเราเปลี่ยนแปลงบ่อยคับต้น .....

4. PinkyArmy

420
    5
    0
    ตอนนี้ พี่หน่อง V.1 ของน้องๆจะไม่ได้อยู่ใน กทม. แล้วนะครับ รู้สึกว่าจะไปเก็บตัว ฟิตร่างกาย เพื่อมาเจอ น้องๆ แฟนคลับที่น่ารัก นะครับ ไม่น่าเกิน 3-4 วัน ได้เจอ ตัวจริง เสียงจริง กันได้นะครับ จบข่าว :D

5. amam

amam New Member Member

14
    1
    0
    ต้นยังไง ได้ข่าววันนี้งานเข้านะจ้ะ:) เปลี่ยนอารมไวดีจิงๆ;)

6. PinkyArmy

420
    5
    0

ก็ได้ แอม นั้นแหละช่วย อิอิอิ รูปแอมที่ถ่ายที่ แดน อยู่กับ ต้น แล้ว นะ แต่จะให้ยังไงอ่ะ มีหลายรูปอ่ะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2006
  7. amam

14
    1
    0
    ง่า:eek: อย่าทำแบบนั้น มันไม่ถูกต้องน่ะ:p อุตส่าช่วย คิคิคิ

8. amam

14
    1
    0
    ต้น ส่งมาทางเอ็มดิ เอาเมลมาอยากเห็น
    :) เมื่อกี้พิมผิด

9. PinkyArmy

420
    5
    0

mail อยู่ในข้อความข้างล่างอ่ะ add มาแล้วกันนะ :cool:

10. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :p :p มีเก็บตัวด้วยรึพี่หน่อง V1 อิอิ สุดจิงจิง

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ห น่ อ ง แ ม่ ง เ ข้ า ขั้ น เ ท พ แ ล้ ว เ ห ร อ เ นี่ ย

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เทพ เลยนะ ตานั่นหนะ 5 5 5

13. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    หน่อง V1 :p ----- เทพพนม ค้าบ..... พูด ไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจ...:D :D :D

14. PinkyArmy

420
    5
    0
    ตอนนี้ แฟนคลับ พี่หน่อง V.1 โทรเข้ามาเยอะมากครับ จนทางทีมงานไม่เป็นอันทำงานทำการกันเลยครับ ขอให้น้องๆใจเย็นๆหน่อยนะครับ อีกไม่นานเกินรอ พี่หน่อง V.1 จะกลับมาหาน้องๆแล้วนะครับ :eek:

พี่หน่อง V.1 ฝากมาบอก รักหน่อง เชียร์หน่อง อย่าลืมโหวด V.1 นะคร๊าบบบบบ :)

แล้ว V.2 กับ V.3 จะน้อยใจไหมเนี้ย อิอิอุอุ :confused:

15. amam

14
    1
    0
    น้องมาโหวตให้อีก 1 ที พี่หน่องวี 1 เค้าเรียกร้องมา:D :D :D
    เผื่อ 2กะ3ด้วยเลยแล้วกัน;) ;)
    ไม่ต้องน้อยใจ:rolleyes: อิอิ

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ไม่ต้องคิดมานะครับ .....ขำ ขำ เดี๋ยวเค้า หมันไส้เอา....

แต่ตอนนี้ ผมออกทัวร์ คอนเสริต์ อยู่ อีกหลายวันคงจะกลับ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวเข้าไปอยู่อ้อมอกทุกคนนะครับ...........

17. นู๋โหวตให้ พี่หน่อง v 1 นะ ( หล่อ..เทห์..ใส..ซื่อ..บื่อ.. ) อิอิ

18. amam

14
    1
    0
    เกณพลมาช่วยแล้วด้วย อิอิ:D :D

19. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :( :( ลำเอียงอ่ะ

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :( :( มาโหวตกันทั้งกลุ่มเลยรึนี่ หน่อง V1 ฮอตจิงๆๆ
    :p :p สงสัยเคน V3 ต้องขนเด็กแว๊ด มาช่วยโหวตบ้างซ่ะแล้ว อิอิ

21. dukies

241
    7
    0
    V2 จาเอาอารายไปสู้ว้าเนี่ย 555555 V1 เค้ามาแรงจิง V3 ก็แฟนคลับเพียบ .....
    แต่ผมขอกล่าวอะไรหน่อยนะคับ
    "รักผมน้อยๆรักผมนานๆก็พอคับ" อิอิอุอุ

22. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ Guest

0
    0
    0
    โดน ลอบบี้มา โหวต duke v.2
    เค้าบอกว่าเอาฮา
    ฮา ฮา ฮา
    ฮาได้แค่นี้ละนึกไม่ออก

โหวตให้แล้วนะคะพี่ดุ๊กดิ๊ก เด๋วมาโหวตอีก

23. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ Guest

0
    0
    0
    รักเยอะ ๆ แต่รักนานได้ป่ะ v.2

24. ...

... Guest

0
    0
    0
    v2

ร่วมด้วยช่วยกัน วี2 สู้ๆ เหอๆ

25. โหวตให้ v3 ละกันนะคะ ไม่เห็นหน้าแต่เห็นบอกคล้าย พี่เคน ก็โอเค....
    < ขอชมรูปหน่อยสิว่าจะเหมือนพี่เคนจิงป่าว.... >

26. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D ขอบคุณฮ่ะตัวเองก็ เรารู้น่ะใครอิอิเพลินไหมศุกร์นี้:p :p

27. .............

............. Guest

0
    0
    0
  28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จ๊ากกกกกกกกกก เดี่ยว ตรู ไปเกณ น้องๆ มา ดีก่า
    อิ อิ อิ

ไม่หล่อ แต่ หลายใจ นะคร๊าบบบบบบบ

29. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    มีคนคบด้วยหรอพี่ช้างครับ

30. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้น้อง พี่แหวง ไปข้างแล้วนะ

กัด ตรู จังเลย ไอ้น้องคนนี้ เดี่ยวปัดพาไปเมาซะนี่ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้