เหมือนจะเห็นคุณเเมน

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 12 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไม่รู้ว่าช่ายอะเปล่าเหนยืนซื้อน้ำปั่นอยู่หน้า ซ อะคับ เเหมตัวจิงหล่อคับๆ:)

2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    แมนv1เขาหล่ออยู่แล้วครับ

3. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ทีมเราคัดหน้าตาคับ...... :D :D

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ถ้ า ค น ห ล่ อ ๆ ที่ ยื น ห ล่ อ แ ถ ว ซ อ ย ก็ ใ ช่ เ ค้ า ล่ ะ

แ ม น V 2

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :D :D ใช่แล้วครับ คุณเก่งเปลี่ยนรถใหม่รึครับ สวยจังเห็นประจำไม่รู้ว่าคุณเก่งเปลี่ยนรถแล้ว แต่จำหน้าตาคุณเก่งพอได้เดี๋ยววันหลังเจอจะเข้าไปทักทายน่ะครับ อิอิ

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    คุณ แมน นี่เค้าดังจิงๆๆ .....คนที่เจอหน้าปากซอย ใช่รึป่าว ใช่รึป่าว.........

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกกกกก

OSAMA\ เค้าคัดหน้าตาเหลอ กำ...................

8. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    I need some body

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เปลี่ยนได้สักพักเเล้วคับ รถคันเก่า มิดเละไปเเล้วคับ

ปล. วันนั้นผ่านหน้าบ้านเหนรถจอดด้านนอกกระดกซันลูปไว้ด้วยเเหมตอนเเรกกะจอดเอามือกดเล่นซะหน่อยอิๆๆ เหนรถทีมนี้วิ่งผ่านเยอะมากเลยสวยๆทุกคันเลยนะคับ

10. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆชาวOSAMA นะคับ หวังว่าคงได้มีโอกาสได้คุยกันนะคับ

11. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ว่างๆมาแจมกันได้น่ะครับคุณเก่ง

12. amam

amam New Member Member

14
    1
    0
    อืม!ดังจังน่ะพ่อดารา อิอิ

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แอม นี่ ชอบ แอบมา แซวนะนี่ ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :p :p :p เขินน่ะแอมอย่าบอกว่าพี่เหมือน เคน ธีระเดชน่าอายเค้า:p :p :p
    :) :)
    คุณเก่งว่างๆมานั่งคุยกับพวกผมที่บ้านผมได้น่ะครับ มิตรภาพหาซื้อไม่ได้แต่สร้างได้ครับ

15. amam

amam New Member Member

14
    1
    0
    ไม่ได้แอบน่ะ มาแจ้งๆเลย555

16. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ได้เลยคับ ปกติไปนั่งเล่นบ้านคุณเเมนกันบ่อยเหรอคับเหนบางทีเย็นๆรถเเต่งจอดเพียบเลย

17. a.alpena

376
    2
    0
    ตอนนี้แมนเขาเปลี่ยนแนวไปเล่น..ksrเรียบร้อยครับไปคราวนี้อาจจะเจอมอไซด์นับสิบคันพร้อมเพื่อนเด็กแว๊นกลุ่มใหม่5555

18. dukies

241
    7
    0
    นักกีฬาเหรียญทองโอลิมปิค ใครเห็นก็จำได้ วีรบุรุษของชาติ :D :D

19. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ว่างๆผ่านหน้าบ้านเจอพวกผมมาทำความรู้จักกันได้ครับ
    อิอิ ช่วงนี้เปลี่ยนแนวครับ อยากแว๊ดบ้าง ใครสนใจจะไปขี่รถเล่นกับผมซื้อ เสื้อยืดสีๆเตรียมไว้เลยน่ะครับ

20. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ทั ก ท า ย กั น ไ ด้ เ ล ย คั บ..........ต า แ ม น อั ธ ย า ศั ย ดี

ป ล . มิ ต ร ภ า พ ห า ซื้ อ ไ ม่ ไ ด้........แ ต่ ส ร้ า ง ไ ด้ ( ช อ บ คำ นี้ อ่ ะ )

21. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยินดีคับเเล้วจะเเวะไปคับ ขับผ่านบ่อยคับ ซ บ้านคุณเเมน เข้าไปดูรถสวยๆจอดเยอะ

22. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เดี๋ยวก็ไปอวกใส่เขาหรอกพี่ชาย ชวนเขาไปกินเหล้าอะนะ ยิ่งอ่อนๆอยู่นะ:D

23. dukies

241
    7
    0
    แมน 3 ทุ่ม ใช่ป่าวอะ อิอิอิ

24. chang

4,985
    57
    48
    แล้ว น้องล่ะ แข็ง แค่ไหน อิ อิ อิ :D :D :D :D

ได้ข่าวว่า ถังขยะห้องเสี่ยแมน เค้าถึงกับพังเลยไม่ใช่ รึ น้องอ้วน อิ อิ อิ :D :D :D :D :D

25. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ดังกาน จิงๆเรื่องพวกนี้

26. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเหม กินเหล้าบ่อยกันเเบบนี้เยี่ยมเลยคับเผื่อจะได้ไปเเจมด้วยอิๆๆๆ
    ปล.ทีมนี้ดูอบอุ่นเเละสนุกสนานจิงๆคับ ชักอยากเข้าร่วมก๊วนด้วยซะเเล้วอิๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2006
  27. a.alpena

376
    2
    0
    ลงมติว่าจะเปลี่ยนชื่อทีมเป็น...โอซาเมาแล้วครับอิอิอิอิวางๆมาแจมได้นะครับ

28. aki3s

aki3s New Member Member

24
    1
    0
    สวยทุกคัน+หล่อทุกคนคับ:D :D :D

29. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ถ้ า ยั ง ไ ง ติ ด ต่ อ ช า ย แ ม น ไ ด้ เ ล ย คั บ ผ ม

30. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเหม เเต่ป๋มไม่หล่ออะจะร่วมก๋วนได้เหรอก๊าบ เอิ๊กๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้