มาแว้วว รูป พูม่า สนามสุดท้ายจ้า(เอ ลงรูปแล้ว หน้าแรกเลยย)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เห็นเม็ดเงินแล้วเหนี่อยใจ

2. รูปmo-emagที่พีระ

มาแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2009
  3. มาต่อกันนะครับ

รถใครกันบ้างครับช่วยบอกด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2009
  4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ปีหน้า...ขอสมัครด้วยอีกคันนะครับ อิอิ
    ทำทีเดียว 2 คันไม่ไหว อิอิ ปีนี้ ส่งไป 1 คันก่อน อิอิ

5. เบื้องหลัง

เบื้องหลังกันหน่อย

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอบคุณ ตัวเอง 55+

ขอบคุณ พี่โอ๊ต MIDWAY ค่ะ

ขอบคุณเอ 4เมีย อิอิ

ขอบคุณ พี่อาร์ม MO-Emag ค่ะ

สำหรับ รูปที่นำมาโพสให้พี่ๆเพื่อนๆน้องได้ดู

เพื่อเปนแรงบันดาลใจ ให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ อยากจะมาวิ่งรถเล่นกัน อิอิ

ปีหน้า เตรียมรถ เซ็ทรถไว้ให้พร้อม สำหรับ มือใหม่ ที่ไม่เคยลองสนามแบบนี้

และ นักแข่งที่เคยเข้าร่วมการแข่งขันทุกคน

เจอกันปีหน้า ประมาณ เดือน มีนา มั้งนะค่ะ

รอดูข่าวจาก รายการพูม่าอีกทีแล้วจะมาบอกจ้า

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แท็งค์น้ำ 555+ อิอิ แท็งค์กิ๊ว ตะหาก

8. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    แทง ยู เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนในคลับ

กับมิตรภาพค้าบบ . . .
    และความสนุกสนาน อิอิ

9. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    รูปสวยมากๆ เลยพี่อาร์ม มีรูปรถมบ้างมั้ยครับพี่ อยากได้มาทำ เฮดเดอร์ Hi5 นะครับ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มีอยู่นี่พี่โต้

จะเอารูปไหนทำ Hi5 บอก

เด๋วจัดห้ายยย55

11. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ปีหน้า ไอ้เสื้อ สีชมพูลายขวาง อะ จะ ไปสมัคร เป็น ดารา ซะ หน่อย แม่ง หล่อ ฉิบ เลย 555+ ดารา อาหารหมา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้