มาแว้วว รูป พูม่า สนามสุดท้ายจ้า(เอ ลงรูปแล้ว หน้าแรกเลยย)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จะหมดเระ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2008
  2. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ............หมดแว้ววว:D:D:D.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2008
  3. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ปีหน้า คันนี้ครับ เจอกันมันกว่าเดิม :cool::cool:

ว่าจะขอสปอนเซอร์คนข้างล่างไม่รุจะได้ป่าว อิอิ:eek::eek:

4. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    โห......สวยจัด..........ทุกรูปเลย

จองไว้ให้รีบมาลง.........เดี๋ยวเป็น หม้าย ขันหมาก...
    5-5-5

EAK@RACE_MAZ ถูกใจสิ่งนี้
  5. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ปูเสื่อนอนรอชม อิอิ......

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหล่ม คับ อิอิ

7. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    รูปเริ่มมาละ .อิอิ ขอบคุณ คุณเอมากๆครับ มีรูปรถผมกำลังเปลี่ยนไลน์ในโค้ง S2 ด้วยอะ กำลังหาเลย

8. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    รอดูด้วยคับ อิอิ

9. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เห็นพี่โอ๊ตมาโพสรูปแล้วเสียวแว๊ปปปปปปปป

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    พุทธนี้เอาถ้วยมาให้ชมหน่อยซิตาเอ.......

11. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    ผู้หญิงคนที่ยืนตรงกลางพุงใหญ่ๆ.....แม่ใครเอ๋ย......ชอบตอบที

12. Hilux Drifter

122
    0
    0
  13. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:Dหรือ จะเอา....ซักนิดมั๊ย..............พร้อมเลยนะ..................ย่อรูปไว้แล้ว........รอ..เพื่อนๆโหวตดีกว่า......อิ+อิ+อิ............

ใครอยากดู.....ขอเสียงหน่อย

14. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

แม่ของลูกผมเอง......มีไรเปล่า...กําลัง..หา..พี่เลี้ยงอยู่.........อิ+อิ+อิ
    :D

15. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:D:D:Dมันจะไปสู้รถกล่องได้หรอ........ที่ทําอยู่..ยังรู้สึกเหนื่อยเลยอ่ะ..........................................:D:D:D:D

เดี๋ยวกลับไปนับตังค์ก่อน...ปีหน้า..มีสมาชิกเพิ่มอีก 1 คน...(ลูก)...ไม่ใช่เมีย:p:p:p:p:p:p จะพอกินกันมั๊ย.......

:eek::eek::eek::eek::eek: แจ้งเลยแล้วกัน...ปีหน้าเรื่อง...สปอนเซอร์..มีการเปลี่ยนแปลง..รูปแบบ...การจ่ายครับ...

ทั้ง......น.ม.เคืร่อง.......ค่าห้อง........เงินรางวัล....:p:p:p:p:p

พิจารณา..จาก...สติ๊กเกอร์...ปีนี้...........ที่เพิ่งแข่งไปครับ...

เพราะ ปีหน้า...ร้าน..จะขยาย สาขา 2....ใช้เงินเยอะมาก....ผมว่า...น้องๆ..จับกลุ่มกันให้ได้..เป็นกลุ่ม-ก้อน...ชัวร์ๆ......................จะเข้ามาดูตลอดนะ...

16. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    รูป นี้ แสดง ว่า คิดมาก อิอิ

17. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เสียดายไม่ได้ลง พอดีน้องมีปัญหากับแฟนเลยไปไม่ทัน แต่ถ้าปีหน้าใครคิดว่าแน่ก็ขอเชิญ
    ขอขอบคุณ เฮียโอ๊ต MIDWAY MOTOR SPORT TEAM ที่ช่วยเหลือทุกอย่างในปีนี้

18. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    *-*

ผมว่ามองกาลไกลครับ ......หรือว่ามองสาวโต๊ะอื่น อิอิล้อเล่นครับ

19. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:pมองการณ์ไกลอ่ะถูก............

แต่............โต๊ะอื่นอ่ะ..ไม่ใช่..เพราะ..ในโต๊ะเรามีดีอยู่แล้ว.............5-5-5
    :sad::teeth::teeth::teeth::teeth:

20. ผมก็นึกว่ากำลังจ้องไปที่โต๊ะ ติดๆกัน ด้านหลัง ที่มีสาวๆชุดแดงๆ และมีอยู่ 1 คนที่ชัดเจนที่สุด ได้ข่าวว่า ระดับนางงาม เชียวครับ อิอิ

21. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ และพี่โอ๊ตMIDWAY

22. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

ใครครับเนี๊ยะ.....:eek:....ข้อมูล......ชัดเจน...และ...แน่นอนมาก......เห็นที...สะท้าน-สะทือนจริงๆ................

เธอ....ชุดแดง........:eek::eek::eek:

23. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:D:Dปีหน้า...ร่วมงานกันใหม่.........เตรียมชุด+โรล์บาร์+สติ๊กเกอร์...ให้พร้อม.............................................................................................:eek:

24. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    สู้ๆ คร้บ

25. ไม่มีตัง สนามนี้เลยอดไป เสียดายจัง

26. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    รูปสวยมากๆคับ

ปีนี้สนุกมากเลย ได้แต่ดูอย่างเดียว ปีหน้าคงจะมีโอกาสลงไปร่วมสนุกด้วยนะคับ

27. giant007

giant007 New Member Member

28
    0
    0
    แหล่มเลยรูปปป สวยๆทั้งน๊าน

28. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ปีหน้าต้องเอากะเค้าซะหน่อย

29. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    จริงป่าวพี่

30. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    รอหนามหน้า ที่จะมาถึงอย่างใจจดจ่อ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้