ใครแต่งรถใน GTA San Andreas เป็นบ้างเอามาโชว์กัน มีตัวอย่างให้ดู

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย speytro_boom, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    แอดเมล์ไปแล้วนะคับ [email protected]

2. อยากเล่น

ช่วยบอกวิธีลงให้ละเอียดด้วยน่ะงับอยากเล่นอ่าหรือแนบไหล์มาด้วยน่ะ ขอบคุนงับ

3. ช่วยหน่อยน่ะ

จะเล่นอ่าต้องทำไงบ้างอ่างับ ต้องโหลดอ่ารัยป่าว แร้วที่เหงรถสวยๆอ่าทำไงอยากได้มั่งงับ แร้วตัวเกมอ่าต้องโหลดด้วยม่ะหรือเล่นตัวแสดเอดเดรสตัวเก่า ถ้ายังไงก้อช่วยบอกรายละเอียดด้วยน่ะงับว่าต้องทำไงมั่ง ขอบคุนงับ

4. โหลดแม็กไปแล้ว มันเป็นสีขาวอะคับ
    แก้ยังไง
    ทำตามในread me แล้วมันก็เป็นเหมือนเดิมอะคับ
    ช่วยยที

5. Thungta

Thungta Guest

0
    0
    0
    วิธีลงmap gta San ลงยังไงอะครับช่วยบอกที

รู้ก็ช่วยบอกด้วยนะครับวิธีลงmap gta San อะครับ

6. mewa001

mewa001 New Member Member

1
    0
    0
    สอนทำรถ gta หน่อยนะ :)

7. ทำรถให้แรงได้ไหม

อยากให้รถเราแรงขึ้นสามารถทำได้ป่าวครับ

8. MidFuse

MidFuse Guest

0
    0
    0
    ไม่มีไรมาก

เซฟไหนคับอยากเล่น

9. Ken love Fang

Ken love Fang Guest

0
    0
    0
    ผมชอบแต่งรถคับ

10. Ken love Fang

Ken love Fang Guest

0
    0
    0

11. TumTarn9

TumTarn9 Guest

0
    0
    0
    พอได้ไหมครับ Altis บ้าน ๆ อย่างนี้ ^^

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้