ใครแต่งรถใน GTA San Andreas เป็นบ้างเอามาโชว์กัน มีตัวอย่างให้ดู

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย speytro_boom, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ส่วน GTR แต่งโหด ๆ เดี๋ยวว่าง ๆ จะจัดมาให้สักคันสองคันละกันครับ

2. jafjaf00029

jafjaf00029 Guest

0
    0
    0
    gta san

ขอลบกวนอีกเรื่องนะคับ คือ gta san ผมมันเล่นออนไลไม่ได้คับพอเข้าไปมันหยุดอยู่แต่ที่หน้าจอตอนจะเล่นอะคับที่ๆให้ใส่รหัสอะคับ.........มันเป็นเพราะไรอะคับถ้าหากเกียวกับไรช่วยบอกวิธีแก้หรือโปรแกรมที่ใช้แก้ก็ได้คับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับผม.................

3. kaijin

234
    4
    0
    ตัวเกมที่ลง เป็นแบบ full rip (ตัดบางส่วนออกไปจากเกม) การเล่นออนไลน์ต้องเป็นตัวเกมแบบ full นะครับ ถึงจะเล่นได้

4. jafjaf00029

0
    0
    0
    gta san

งั้นช่วยหาตัวเกมแบบ full ให้หน่อยได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่ว่ากันครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

5. kaijin

234
    4
    0
    ตาม LINK นี้เลยครับ mediafire โหลดง่ายสุัดแล้ว

6. jafjaf00029

0
    0
    0
    gta san cars

ช่วยหา subaru nissan เท่ๆให้ผมหน่อยแล้วขอมุมมองตอนอยู่ในรถด้วยครับ

ขอบคุณ

7. jafjaf00029

0
    0
    0
    gta san

ขอถามอะไรหน่อยนะครับคอมของผไม่รู้เป็นไรลงแมพเสริมในgta sanแล้วพอโหลดเข้าเล่นแล้วทำไมมันถึงเด้งละครับช่วยหาวิธีแก้ให้ผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

8. kaijin

234
    4
    0
    อาการนี้คงจะลงไม่ครบทุกขึ้นตอนอะครับ อย่างเช่น บาง Map ก็ต้องเข้าไปแก้ชื่อในไฟล์ gta.dat ครับ แต่ของคุณ jafjaf00029 ผมไม่รู้ว่าต้องแก้ไขจุดไหน ลองส่ง map นั้นมาให้ผมลองลงดูก่อนอะครับ แล้วจะรู้ว่าต้องแก้ไขตรงไหนบ้าง

9. jafjaf00029

0
    0
    0
    map gta san

http://files.gtainside.com/downloads/ftpf/1283900248_SAkina No trees.rar

นี่แหละครับเวปที่ผมโหลดมาคือขอโทษด้วยนะครับผมลงเป็นแต่แบบนี้ผมลงเป็นลิ้งไม่เป็นนะครับถ้าหากว่าได้ก็ช่วยบอกผมหน่อยนะครับขอบคุณครับ

10. kaijin

234
    4
    0
    ไม่เป็นไรค้าบบ เด๋วจะดูให้ ^ ^

11. jafjaf00029

0
    0
    0
    map gta san

ได้มั้ยครับถ้าได้บอกผมด้วยนะครับผมจะรอ

ขอบคุณครับ

12. kaijin

234
    4
    0
    เอาตัวนี้ของผมไปลงดีกว่าครับ (เหมือนเขาอากินะแต่ผมว่ากว้างกว่านะ มันส์ดี ^ ^ ) ถ้าไม่เข้าใจวิธีลงตรงไหนก็ทิ้งคำถามไว้ละกันครับ DOWNLOAD

ปล.ผมเข้าลิงค์ที่คุณโพสต์ไว้ไม่ได้อะ

13. kaijin

234
    4
    0
    เขาอากินะ

เอาตัวนี้ของผมไปลงดีกว่าครับ (เหมือนเขาอากินะแต่ผมว่ากว้างกว่านะ มันส์ดี ^ ^ ) ถ้าไม่เข้าใจวิธีลงตรงไหนก็ทิ้งคำถามไว้ละกันครับ DOWNLOAD

ปล.ผมเข้าลิงค์ที่คุณโพสต์ไว้ไม่ได้อะ

14. jafjaf00029

0
    0
    0
    map gta san

ขอบคุณมากๆเลยครับถึงไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับแล้วคุณมีแมพไหนหรืออะไรที่เกี่ยวกับgta sanแนะนำผมหรือเปล่าวครับคือผมอยากให้gta sanของผมมันเหมือนgta ivอะครับ ช่วยหาให้ผมหน่อยนะครับ แต่ถ้าให้ดีผมอยากให้มันมีไฟเวลาเล่งรถหรือตอนขับรถอะครับแบบมีไฟพุ่งออกมาจากถ้อไอเสียแบบนี้แหละครับ

ไม่ได้ก็ไม่ว่ากันครับ ขอบคุณครับ

15. kaijin

234
    4
    0
    รูปไฟออกท่อไอเสีย ประมาณนี้ประครับ มันเป็นน mods อะ กดไนตรัส ปกติ กดไนตรัสทีเดียวมันก็จะใช่จนหมดใช่ปะคับ แต่อันนี้มันต้องกดเมาส์ค้าง ไนตรัสก็จะออกมาเรื่อย ๆ

16. jafjaf00029

0
    0
    0
    gta san

ไม่ใช่ครับแบบเกมgta ivอะครับที่มันจะพุ่งออกมาเป็นจังหวะเวลาขับรถแรงๆอะครับเห็นในคลิปgta iv driftอะไรพวกนี้อะครับ
    ส่วนของsanผมเห็นตอนเขาdriftโชว์ในmapต่างๆอะครับไม่รู้ว่าเป็นcleoรึปล่าวครับผมลองหาดูแล้วมันไม่มีอะครับ

แล้วอีกอย่างช่วยสอนผมแต่งรถหน่อยสิครับคือเห็นรถคุณแล้วรู้สึกว่าเท่ดีอะครับ หรือจะให้ดีมีe-mail รึปล่าวครับมันจะได้คุยกันง่ายๆหน่อย เพราะผมชื่นชมคุณจริงๆครับเก่งจริงรู้หมดเลย

ขอบคุณครับ

17. jafjaf00029

0
    0
    0
    gta san

ผมจะรอครับหาให้หน่อยนะครับ

18. kaijin

234
    4
    0
    เมล์นี้คับ [email protected] แอดมาคุยในเมล์ก็ดีครับ สะดวกดี

19. klin8888

klin8888 New Member Member

2
    0
    0
    ผมโหลดไปแล้วอ่ะคับ แต่ผมลงไม่เป็นอ่ะคับ ช่วยบอกวิธีลงหน่อยคับ งงมาก

ขอบคุณมากๆครับ

20. kaijin

234
    4
    0
    วิธีลง ? รถหรือแผนที่ครับ

21. klin8888

klin8888 New Member Member

2
    0
    0
    บอกวิธีลงหน่อยคับ เอาแบบเข้าใจหมดเลยอ่ะว่านี้เอาไปไวตรง gta3.img ล่ะนี้ hjphill ล่ะนี้ gta.dat

แอดมาหน่อยคับ [email protected]

22. RYO_Watanabe_TON

RYO_Watanabe_TON Guest

0
    0
    0
    รถสวยๆ มา ดูกัน tokyo drift

รถคันนี้ อาจจะมีเยอะมาก แต่ อย่ากโชว์ ^^ อิอิ

[email protected]

23. valad009

valad009 Guest

0
    0
    0
    gta ภาค san andreas ขึ้นรถเเล้วเด้งออก

พอขึ้นรถมันก็เด้งออกมาตรงหน้า desktop อะครับ ช่วนที!!!! ช่วยที!!!! ช่วยที!!!! อยากเล่นจะตายอยู่เเล้ว เเต่เล่นไม่ได้

24. valad009

valad009 Guest

0
    0
    0
    อยากได้รถคันนี้

อยากได้รถคันนี้

25. กกกก

อยากได้ RX7 ของพี่อ่ะครับ ชอบ มาก ๆ

แล้ว เสียงรถผม ทำไม่เป็นจริง ๆ อะ คับ โหลด โปรแกรม มา แล้ว งงมาก ๆ เลย อ่ะครับ

ยังไงช่วยออน MSN แล้วคุยกัน ได้มั้ยครับ ผมแอด เมล์ พี่ไปแล้วอะครับ

[email protected]

26. kaijin

234
    4
    0
    เล่นเฟสบุ๊กไหมท่าน ท่านแอดผมมาทางเฟสดีกว่าเมล์นี้ละครับ ผมเลิกเล่นแล้วครับ แต่แนะนำให้ได้ (ไม่ค่อยได้ออนเอ็มขี้เกียจลงโปรแกรมมันกว่าจะลง กว่าจะอัพเดทแพทซ์ใหม่นาน)

27. nmk26club

nmk26club New Member Member

1
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อย โหลดรถมาเป็น 100 แต่ลงไม่เป็นอ่า ช่วยบอกทีครับ

28. parttimevip

parttimevip New Member Member

2
    0
    0
  29. เฟหห

เฟหห Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนขนาดล้อไงคับช่วยบอกที่

เปลี่ยนขนาดล้อไงคับช่วยบอกที่ผมทำไม่เป็นง่ะคับ

หาคนใจดี

พอดีว่ามาดูกระทู้นี้แล้วอย่างแต่งมั้งช่วยบอกที่โหลดโปรแกรมต่างๆสำหรับแต่งรถครับ email [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้