++++++ Cef เสียงเหมือนเครื่องบิน +++++

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย YAKUDA, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    เห็น Cef คันสีขาวคันนึง วิ่งเส้นวิภา เสียงเครื่องดังวี๊ด เหมือนเครื่องบินเตรียมตัว Take off เลยอ่ะครับ เสียงนี่เเบบว่ากำลังวิ่งอยู่นะครับ ไม่ได้จอด ใครรู้บอกผมทีเค้าทำได้ไงครับ ;)

2. น่าจะเป็นตอนที่ บูสมาครับ น่าจะเป็น โบ t88 เพราะมันวี๊ด ดี

3. YAKUDA

75
    0
    0
    คือวิ่งธรรมดานะครับ มันวีดตลอดเลยอ่ะ อยากรู้มากเลยครับ :p

4. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เวสเกตป่าว

5. YAKUDA

75
    0
    0
    :D เสียงเหมือนเครื่องบินโบอิ้งเลยอ่ะ เจ๋งจริงๆ อยากรู้ความลับ

6. OilAey

OilAey New Member Member

21
    0
    1
    เสียงระบบ sequential ของเครื่อง 2J โบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้