meeting เดือนธันวานี้เชิญที่บ้านผมนะครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย yossapong, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    ก็ปกติเราก็จะ meeting กันทุกเดือนอยู่แล้วใช่มั๊ยครับ แล้วเราก็มักจะไปที่เดิมๆ เดือนธันวานี้ผมก็เลยอยากเชิญไปที่ใหม่ๆบ้าง แล้วปกติที่บริษัทผมก็จะมีงานเลี้ยงปีใหม่อยู่เกือบทุกปีอยู่แล้ว ปีนี้จัดเป็นโต๊ะจีน ก็เลยอยากเชิญพวก osama แล้วก็ แฟนของ osama ทุกคนไปร่วมงานนี้ วันอังคารที่ 30 ธันวา 51 อยากให้ทุกคนไปครับ มีวินนิ่งจอยักษ์ให้เล่นด้วย ก็ไปกันซัก 4 โมงเย็นละกัน แต่บ้านอาจจะหายากซักหน่อย ก็มีแผนที่ให้ทุกคน download ครับ ใครสนใจจะไปก็ดูตามแผนที่ได้เลย

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เออ ทางเข้าราม 2 แถวบ้านนี้ ผมรู้จัก
    ไม่ต้องกลังหลง ใครไป ยกมือขึ้น ยศ สะ พง เลี้ยงคร๊าบบบบบ

3. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    แหมมมม ลายมืออ่านยากกกกกกกกมากมาย
    ผมปายครับบบบบบบบบบบบ ไปซ้อมกันมาให้เยอะๆน่ะวินนิ่งอ่า โดยเฉพาะตาโอ๊ต เอิ๊กๆๆๆ

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ป ด้ ว ย คั บ แ ล้ ว เ จ อ กั น คั บ ส า ย อ่ อ น ( โ ด ย เ ฉ พ า ะ น้ า แ ม น )

5. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ไปงานบ้านนี้แล้วต่อมาเปิดฟอร์บ้านผมเลยนะอิอิ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตกลงไปกันใช่มั้ยนี่

7. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ขอติดรถไปด้วยคนครับ

8. X_OSAMA

510
    8
    0
    จะไปด้วยกันมั้ยแต่ปมรถเดิมๆนะ:D

9. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวจัดให้

10. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ผมละอ่านลายมือ คุณยศพงษ์ ไม่ออกจิงๆเล๊ย

11. X_OSAMA

510
    8
    0
    สงสัยงานนี้จะfull team

12. chang

4,985
    57
    48
    รถผม รถปลอม ครับ

อยากนั้งของปลอมๆ ไม่แท้ มานั้งรถผมได้ครับ

13. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ม่ พ ล า ด คั บ ง า น นี้

14. win99

1,623
    12
    38
    พวกรถแท้มีตังค์ยังไม่มีปํญาหาของมาใส่ครบเหมือนมึงเลยพูดไมว้า
    กูนี่ดิถ้า ผบ. ไม่อนุมัติ มีหวัง ไม่ วีโก้ ก็ ซิตี้ งานเข้าชุดใหญ่เลย
    เห้อ............................................

15. win99

1,623
    12
    38
    รถเดิมแต่ออกป้ายแดงมาเกือบล้าน ผมอะขายรถได้เงินเท่าหอยมด ตังค์ก็ไม่ค่อยจะมี ตอนนี้จะได้รถอะไรก็ยังไม่รู้เลยทําไม่ช่วงนี้อะไรๆมันก็แย่ไปหมดเลยว้า:cry::cry::cry:

16. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พวกพี่ รถแต่ละคันจะบ่น กันทำไม รถน้อง แย่สุดยังไม่บ่นเลย

17. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ผมขับรถปี 92 ยังไม่บ่นเลย

18. chang

4,985
    57
    48
    นั่น !!!! พอบ่นคนนึง แม่งบ่นกันใหญ่เลย

แสดดดดดดดดด แน่จริง มาขี่มอไซค์กัน อิ อิ อิ

19. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    แว้นนนนนนนนนนนนนนบอยเอ้ย

20. win99

1,623
    12
    38
    เห้อ...........ชีวิตวัยรุ่นมันลําบากจริงๆเว้ย
    รถก็ไม่มีใช้....เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. chang

4,985
    57
    48
    ก๊ากกกกกกกกกกกก !!!! หัดไว้ หัดไว้

22. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ขี่ ช้าง ดิครับพี่แจ้ กลับบ้านดึกๆแวะขายอ้อยหารายได้พิเศษด้วยนะ อิ อิ

23. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    รถเมล์สายไรผ่านบ้างอะ

24. win99

1,623
    12
    38
    อ้อยไม่นิยมครับ พี่อยากเคี้ยวหญ้าอ่อนมากกว่า:D:D:D

เฮ้ยนี่กูเศร้าอยู่นะเนี่ย.....................................

25. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    อยากไป.... แต่ไม่รุ้มีงานป่าว T_T

26. X_OSAMA

510
    8
    0
    อย่าคิดมากคับชาวคณะ เมือคืนขนาดพระจันทร์ยังยิ้มให้เราเลย:):):):)

27. chang

4,985
    57
    48
    ปากบอก เศร้า แต่ คำพูด มึง ลื่นนนนน มาก

อยากกิน หญ้า อ่อน มึงนี่ ออกมาจากใจเลยดิ แสดดดดดดดดดดด อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

28. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    โ ด ย พ ร้ อ ม เ พ รี ย ง กั น น ะ คั บ

29. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้คนข้างบน มันชัว อ่ะป่าววว่ะ ตัวเบี้ยวเลย อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

30. X_OSAMA

510
    8
    0
    น้าช้างไม่ขี่มอไซด์แล้วหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้