ใครรู้เรื่องรถมอเตอร์สปอร์ตและรถคลลาสสิคบ้าง

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย สุพัฒนา, 30 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    หากใครมีความรู้เรื่องรถมอเตอร์สปอร์ต รถแข่ง รถคลาสสิค ขอเชิญมาทำงานร่วมกันค่ะ ที่ อ่อนนุช 17 รายได้ดีแน่นอนค่ะ สนใจโทร สุพัฒนา 04-154 4781รออยู่นะค่ะ

1. GoogGoo

GoogGoo New Member Privilege

26
    2
    0
    เป็นรายการแข่ง ร้านขายของ หรืออะไรครับ ไม่เข้าใจ ลองลงรายละเอียดหน่อยซิครับ

2. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เป็นงานพาร์ทไทม์หรือปกติครับ

3. Littlepunk

Littlepunk New Member Member

18
    0
    0
    เป็นพาทไทม์หรือประจำครับ แล้วทำเกี่ยวกับอะไร

4. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ถ้าเป็นพาร์ทไทม์ก็สนใจครับ โทรมาได้เลย 060167600ครับ

5. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ให้ขายรถเต๊นท์ ละม้างงงงง:) :( :confused: :mad: :p ;) :D :eek: :rolleyes: :cool: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้