รูป Cef หมอเส็ง มิดที่คลอง 5 และสภาพโดยรอบ ณ ที่เกิดเหตุ ...

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Emporio, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. st

st New Member Member

21
    0
    0
    ขอให้เหตุการณ์ครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้าย
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

2. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38

3. sodafight

sodafight New Member Member

2
    0
    0
    เสียใจอย่างสุดซึ้ง ขอให้การสูญเสียครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายและเป็นครั้งที่ร้ายแรงที่สุดจบสิ้นแค่นี้น่ะครับ

4. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0

5. l3adl3oy_Ken

l3adl3oy_Ken New Member Member

8
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียทุกท่านด้วยคับ

6. chinchang

chinchang New Member Member

2
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้ที่จากไปด้วยครับ

7. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    ไม่มีใครอยากให้เรื่องเจ็บปวดและการสูญเสียเกิดขึ้น แต่เมื่อเกิดขึ้นมาแล้ว เราต้องเริ่มดูแล และต้องช่วยกันมากขึ้น
    ขอแสดงความเสียใจแด่ผู้เสียชีวิต และผู้บาดเจ็บจากอุบัติเหตุครั้งนี้ และขอชื่นชมน้ำใจกีฬาของนักแข่งทุกท่าน และเจ้าของสนามกับทีมงานทุกท่านครับ

8. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    สนามบ้านเราไม่กันคนให้ดี แถมแทร็ค ก็ไม่กว้างเหมือนต่างประเทศ

ทำให้รถที่เสียหลักมันไม่มีที่ให้แถ คุมไม่อยู่ก็กำแพงเลย(ใครที่ทำรถแรงๆแล้วไม่ทำช่วงล่างคงรู้ดีครับ)

บางทีแถไปกวาด เซ็นเซอร์ บ้างก้อมี

คนดูก็ใกล้ชิดซะจนกระจกมองข้างรถแข่งจะฟาดหน้าอยู่แล้วแต่ชอบ(ผมก็1ในนั้น)ดีไม่ไปวันนั้น

ใครไปดูหลังจากนี้ระวังด้วยนะครับ สนามไม่อันตรายหรอก แต่คนดูเข้าไปอยู่ในจุดอัตรายเอง ศูนย์เสียขึ้นมาคงโทษใครไม่ได้

ขอแสดงความเสียใจกับ ผู้รักรถ รักความเร็ว ที่ ได้ศูนย์เสียชีวิต ไปกับ อุบัตติเหตุครั้งนี้ครับ

ไม่รู้พี่คนขับจะเป็นยังไงบ้าง ตำรวจจะมาจับพี่เค้าตามข่าวผมว่าคงไม่ถูกนะ(แต่จะจับใครอันนี้ไม่รู้)

ใครมีข่าวคืบหน้า มาอัพให้ดู กันด้วยนะครับ

9. supakorn32

supakorn32 New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์นี้ด้วย กับผู้บาดเจ็บและผู้เสียชีวิตครับ

10. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เสียใจ กับทุกฝ่ายคร้าบ

11. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  12. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียคับ.......................

13. king

king New Member Member

86
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ

14. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0

15. 323 colorkey

323 colorkey New Member Member

10
    1
    0
    เสียใจด้วยคร้าบ

16. O.kxr

O.kxr New Member Member

1
    0
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยคับ

17. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0
    สนามก็ได้รับอณุญาติ ถูกต้อง ตามกฎหมาย ผ่านการตรวจสอบมาแล้ว จึงเปิดให้มีการแข่งขัน
    ทางทีมแข่งและนักแข่งเอง ก็ทำรถ ออกมาตามกฏกติกาของการแข่งขัน ถูกต้อง และแข่งขัน
    ภายใต้กติกานั้น ผู้ชมก็อยู่นอกสนาม .......แล้วจะเอาผิดกับใคร:confused:

ขอไว้อาลัยแก่ผู้เสียชีวิตทุกๆท่าน และขอเเสดงความเสียใจต่อญาติผู้เสียชีวิต
    และผู้ประสบเหตุครั้งนี้

18. seng_hz

seng_hz New Member Member

96
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์นี้ด้วยครับ

19. kenji70

kenji70 New Member Member

55
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตนะคับ

20. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

รุนแรงมากครับ

21. GAGA_hub

GAGA_hub New Member Member

147
    1
    0
    ดูแล้วสลดครับ
    อยากหัยทุกคนระวังตัว นัยทุกๆเรื่องนะครับ...

22. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    ขอเเสดงความเสียใจ กับญาติพี่น้องผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ

23. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอไวอาลัยแก่ผู้จากไปครับ....

24. sendingpop

sendingpop New Member Member

2
    0
    0

25. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ไหนๆคนที่จากไปก็ไม่มีทางกลับมาเเล้ว

เราก็ควรเอาภาพเหตุการนี้เป็นคติเตือนใจกันก็เเล้วกันนะครับ

เวลาจะทำอะไรก็ควรระวังๆ หน่อย เพราะ ถ้าพลาดเเล้ว อะไรๆ มันก็สายไปเเล้วครับ

26. Poopae

Poopae New Member Member

499
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยค่ะ....

27. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ขอ แสดง ความเสีย ใจด้วย คับ ผม ....

28. bon-sr

bon-sr New Member Member

19
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

29. นัทซึมิ

นัทซึมิ New Member Member

26
    1
    0
    ไม่น่าเกิดเหตูการณ์แบบนี้ น่าเศร้าใจมาก ขอแสดงความเสียใจกับบุคคลที่มีส่วนเกี่ยวข้องด้วยนะคับ

30. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เศร้าครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้