รูป Cef หมอเส็ง มิดที่คลอง 5 และสภาพโดยรอบ ณ ที่เกิดเหตุ ...

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Emporio, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Story of love

Story of love New Member Member

395
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ พูดอะไรไม่ออกเลย

2. ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตและผู้เกี่ยวข้องทุกฝ่ายด้วยคร๊าบ

3. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ขอแสดงความเสียใจ ต่อผู้ประสบเหตุทุกท่านครับ

4. purekung_999

purekung_999 New Member Member

27
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

5. AIE

AIE New Member Member

24
    1
    0
    ขอเเสดงความเสียใจ...กับผู้สูญเสียทุกท่านด้วยคับ

6. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    เก็บครั้งนี้เป็นสติเตือนใจเพื่อความปลอดภัยในชีวิตและในการขับรถ

7. White Engine

White Engine New Member Member

94
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านที่เสียชิวิต ขอให้สูสุขตินะครับ

8. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียและผู้ได้รับบาดเจ็บรวมถึงผู้ประสบเหตุทุกท่านคับ

9. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ กับทุกๆคน ที่เสียชีวิต แระบาดเจ็บ

หวังว่าอุบัติเหตุครั้งนี้จะเป็นอุทาหรณ์ให้กับ ทุกๆคน ให้ระมัดระวัง กันมากๆขึ้น รวมทั้ง ความปลอดภัยของสนามด้วย

10. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียทุกฝ่ายด้วยนะคะ

11. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับ เหตุการณ์ด้วยครับ

12. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับทุก ๆ ฝ่ายคับ (ไม่อยากให้มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกเลยคับ)

13. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ขอร่วมไว้อาลัย และขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยครับ

14. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
  15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เสียใจกัยผู้สูญเสียด้วยครับ

16. ขอแสดงความเสียใจด้วยคับกับเพื่อนๆญาติๆของคนผู้เสียชีวิต

17. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจและไว้อาลัยแกผู้ล่วงลับด้วยครับ :cry:

18. [[[keng]]]

[[[keng]]] New Member Member

3
    0
    0
    RIP

19. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    ครับฝากทุกคนว่าเวลามาอย่าไปอยู่ปลายสนามเลยนะครับอันตราย

รถมันเกิน 200 แล้วตรงนั้นน่ากลัว

20. beams

beams New Member Member

25
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิต และผู้บาดเจ็บด้วยครับ

21. A 110

A 110 New Member Member

14
    0
    1
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

22. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้องด้วยครับ

23. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วย คับ

อุบัติเหตุเกิด ขึ้นได้ ทุกเมื่อคับ

ขับรถกันระวังหน่อย เป็นห่วงทุกท่าน คับ

24. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างสูงครับ

25. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตและผู้เกี่ยวข้องทุกฝ่ายด้วยคร๊าบ

26. deficlub

deficlub New Member Member

19
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

27. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ผมอยู่ใกล้ ๆ บริเวรนั่นพอดีเลยคับ

แต่ออกมาก่อนแค่เพียง 10 ก่านาทีเอง

ยังสงสัยอยู่เลยว่า ทำไมมีรถพยาบาล และกู้ภัย ทะยอยเข้าไปไม่ขาดสาย

พอเพื่อนโทรมาถามว่าอยู่ไหนกันแล้ว ผมบอกว่ากำลังขับรถกลับบ้าน เพื่อนเลยบอกว่า ดีแล้วแหละ รู้มั้ยว่าเกิดอะไรขึ้น ......................... มีรถหลุดแทรก ออกมาชันคนตาย

พอมาถึงบ้าน ช่วงเช้า เปิดดูรูป ..... เฮ้ย ใกล้ ๆ กับที่เราไปจอดรถและยืนดูอยู่เลยนี่หว่า...........

ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่จากไปครับ

28. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เศร้าใจ ขอให้ผู้จากไป หลับให้สบายนะคับ

29. เรื่องมันเศร้าครับ

เรื่องมันเศร้าขอแสดงความเสียใจครับ

30. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจอย่างที่สุดครับ...เห็นภาพแล้วยังหดหู่อยู่เลย !

คุยกะพี่ในคลับอยู่ว่าจะไปดูรถในวันนั้น แต่ก้อมีเหตุจำเป็นไม่ได้ไปเพราะ

วันรุ่งขึ้นต้องไปช่วยงานบวชน้าชายแต่เช้า

คิด ๆ แล้วก็เหมือนดวงจริง ๆ เพราะปกติผมไปก็จะจอดตรงนั้นเกือยทุกครั้งเลย

อยากขอให้เหตุการณ์นี้เป็นเหตุการณ์สุดท้ายในวงการรถแข่งจริง ๆ

ขอไว้อาลัยแด่ผู้สูญเสียครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้