เหตุการณ์การที่ไม่คาดฝันที่เกิดขึ้นและการสูญเสียครั้งใหญ่

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย noi bigcarcenter, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noi bigcarcenter

noi bigcarcenter New Member Member

10
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับทีมงาน"หมอเส็ง"และแสดงความเสียใจกับญาติผู้ชมที่เสียชีวิตทุกท่านกับเหตุการณ์ cefiro "หมอเซ็ง"มิดที่คลอง5 ขอให้ผู้ที่เสียชีวิตทุกคนไปสู่สุคติ:cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2008
    NUK_GALANT ถูกใจสิ่งนี้
  2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เสียใจด้วยครับน่ากลัวมาก

3. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    เสียใจด้วยครับ

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  4. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    เห็นรูปแร้วหดหู่ครับ น่าสงสารเค้าจังเลย
    เพราะตัวผมเองก็ชอบไปจอดรถดูปลายแทรค
    ยังเคยคิดๆ อยู่เลย และแล้วก็เกิดขึ้นจริงๆ
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียด้วยนะครับ
    และคนที่บาดเจ็บก็ขอให้หายไวๆ กันทุกคนครับ

5. ดูแล้วสะเทือนใจอย่างแรงครับ
    ขอให้อย่าเกิดเรื่องแบบนี้อีกเลยครับ

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    ถึงแม้ว่าตอนนี้จะออกข่าวกันไปแล้วก็ตาม...
    ผมวอนขอความกรุณา เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไปงานคืนนี้ทุกท่าน
    ได้โปรดอย่านำรูปผู้เสียชีวิตมาลงในเวปเลยครับ
    มันเป็นสิ่งที่สะเทือนใจญาติพี่น้องของคนที่จากไปมาก ๆ ครับ
    ไม่มีใครอยากให้เกิดหรอกครับ ทั้งผู้จัด ทั้งสนาม ทั้งคนขับ
    แต่มันก็เกิดอุบัติเหตุไปแล้วและไม่มีทางเรียกเวลานั้นกลับมาได้

ขอนะครับ อย่านำภาพมาลงเลย ถึงแม้ว่าจะมีคนถ่ายเป็นร้อยก็ตาม
    ขอบคุณครับ

และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งสำหรับญาติผู้เสียชีวิตทุกท่านครับ
    ถ้าเป็นไปได้ ผมขออนุญาตไปงานศพนะครับ

R I P

7. noi bigcarcenter

noi bigcarcenter New Member Member

10
    1
    0
    จุดจบความแรง cefiro หมอเซ็ง "เสียด้วยนะครับ"

เหตุการนี้คงจะไม่เกิดอีถ้าทุกไม่ประมาท:cry::cry:

8. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

9. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    เศร้ากับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นค่ะ

และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้จากไปด้วยค่ะ

10. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เห็นด้วยกับพี่จอห์นคะ

11. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63

12. Bussตอปิ๊โด

Bussตอปิ๊โด New Member Member

7
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ มีพี่ที่รู้จักกัน ก็เสียชีวิตด้วย1ท่าน ไม่น่าเลย

ตอนชนเห็นหลังอยู่ไหวๆ ไม่คิดว่าจะแรงกะขนาดนี้

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียอย่างยิ่งครับ...:(

14. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0

15. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เห็นด้วยคับ

16. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เพิ่งดูข่าว ตกใจมาก เสียใจด้วยจริงๆกับทุกครอบครัวที่สูญเสียครับ
    รอฟังข่าวความคืบหน้า
    ชอบแข่ง ชอบดู เข้าใจความรู้สึกทุกคนครับ ไม่โทษใครครับ อุบัติเหตุ

17. P.PARASIG

P.PARASIG New Member Member

42
    4
    0
    เห็นด้วยคับ
    และขอแสดงความเสืยใจอย่างสุดซึ้ง

18. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

19. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ได้ข่าวมาตั้งกะตอน4ทุ่ม

เสียใจกะครอบครัวผู้จากไปด้วยครับ

ขอให้เก็บไว้เปนอุทาหรครับ

20. ขอแสดงความเสียใจต่อความสูญเสียครั้งนี้ด้วยนะครับ

21. noi bigcarcenter

10
    1
    0
    คุณจอห์นครับผมจัดการลบภาพที่ไม่เหมาะสมออกแล้วนะครับ
    ต้องขอโทษจริงๆและขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ

22. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0

23. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ขอเเสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งคับ....ตรงที่เกิดเหตุช่วงเย็นผมก็อยู่ตรงนั้น..

24. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครับผู้สูญเสียด้วยครับ

เหตุการณ์อย่างนี้ไม่อยากให้เกิดขึ้นเลยจริงๆ

25. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

26. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    หดหู่ ฝากถึงคนที่แข่งนอกสนามด้วยนะค่ะ

ได้มันไม่คุ้มเสียเลยยยยยยย

27. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    มันไม่น่าจะเปนไปได้เลยนะคับ
    ที่จะเสียชีวิตเยอะ ขนาดนี้แต่มันก็เป็นไปแล้ว
    เสียใจกับญาตืพี่น้องที่เสีย ชิวิต ด้วยนะคับ

28. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0

29. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้