ภาพการสูญเสีย..

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย KENTENS@I, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ubol

ubol New Member Member

2
    0
    0
    เป็นเรื่องน่าเศ้รามากเลยนะครับไม่รู้ลงท่าใหนทำไมมีคนตายเยอะจังเลยเสียใจ กับญาติผู้สูญเสียด้วยคับ......

2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 117 คน ( เป็นสมาชิก 21 คน และ บุคคลทั่วไป 96 คน )
    GAP_B11*, รักผัวปิ่น, ACC..96, Armytk, momam, pete_noxious, fugiyama, sir4934, pathom7777, vazabi_1, LuCkY MaN, temteen, McFIT69, OKUMI, ZCrewz, CARINA, falook, Earthman, TOnmu

117 คน

สลดใจมากๆ ครับ

ไม่รุ้จะบรรยาออกมาเป็นคำพูดยังไง

ขอแสดงความเสียใจ กับผู้ที่จากไปครับ

3. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

4. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยคะ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เสียใจด้วยครับ

6. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

7. karuce@shut-up

karuce@shut-up New Member Member

9
    1
    0
    เสียใจด้วยคนคราบบบบบ

8. CITY_SX8

CITY_SX8 New Member Member

36
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับการสูญเสียครั้งนี้ด้วยครับ อุบัติเหตุสามารถเกิดได้ทุกที่อย่างงั้ยก็ระวังกันหน่อยนะครับ

9. arm_evo_09

arm_evo_09 New Member Member

95
    0
    0
    ขาซิ่ง ขอแสดงความเสียใจด้วยค๊าบบบบ

10. nut_2003

nut_2003 New Member Member

27
    3
    0
    เสียใจด้วยคับ อ่านข่าวเมื่อเช้าตกใจมาก และเสียใจกับศัพท์ต่างๆที่ทางหนังสือพิมพ์

ใช้เขียนโดยไม่ให้เกียรติคนที่เข้าไปใช้สนาม เขียนอย่างกับเป็นแว็น เห็นแล้วสลดคับ

11. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยครับ
    ขอให้ดวงวิญญาณของผู้ที่เสียชีวิตในเหตุการณืครั้งนี้จงไปสู่สุขคติด้วยครับ

12. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ขอให้ดวงวิญญาณผู้เสียชีวิตไปสู่สุขติด้วยเถิด

13. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0

14. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะคับ และอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้เป็นครั้งสุดท้ายคับ

15. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ขนาดในสนามนะเนียะยังต้อง9ศพ

16. ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ ขอให้เป็นครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายครับ

17. bon_evopcm

bon_evopcm New Member Member

77
    1
    0

ขอให้ดวงวิญญาณผู้เสียชีวิตไปสู่สุขติด้วยเถิด

18. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้ประสบเหต์และครอบครัวของผู้เสียชีวิต
    ขอให้ทุกชีวิตไปสู่สุขติ

19. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เหนเค้าบอกแต่ว่า ไม่เปนไร ๆ ไฟสนามขับข้องเฉยๆ

แต่ที่ผมเหนอ่ะ เหมือนรถไฟไหม้เลยคับ ควันท่วมเลย

แหม่ ถ้ามาเร็วกว่านี้ เราคงได้เจอกันคับ

20. much

much New Member Member

239
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

ไม่น่าจะเกิดขึ้นเลยจริงๆ

21. ~ตบเลี้ยว~

~ตบเลี้ยว~ New Member Member

19
    1
    0
    ขอไว้อาลัยให้แก่ดวงวิญญาณผู้ล่วงลับครับผม

ส่วนอันนี้ เค้าเรียกว่า ไม่ใช่บุพเพสันนิวาสกันแน่เลยครับ เฉียดไป เฉียดมา อิอิ

22. oneissue

oneissue New Member Member

5
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม

23. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ
    ต่อไปต้องระมัดระวังให้ดี ความปลอดภัยต่างๆ

24. TON-MATRIX

TON-MATRIX New Member Media

22
    0
    0
    นิยสาร OPT4.MAGAZINE ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ เมื่อวันที่ 22 / 11/ 08 ที่ผ่านมา ณ.สนาม BANGKOK DRAG คลอง 5 รังสิต เมื่อเวลาประมาณ 22.00 น. เมื่อมีรถแข่งเกิดเสียหลัก พลิกควําออกนอกแท็กแข่งขัน จึงเกิดความสูญเสียดังกล่าว
    ทางนิตยสาร OPT.4 ขอไว้อาลัยเด่ผู้ชีวิตทุกๆท่าน และแสดงความเสียใจต่อญาติ พี่น้องเล่าบรรดาเพื่อนๆของผู้เสียชีวิตและบาดเจ็บ ทุกๆท่าน กับเหตุการณ์ที่ไม่มีผู้ใดอยากให้กิด ทางนิตยสาร OPT.4 < OPTION4 MAGAZINE >
    ขอแสดงความเสียใจมา ณ.โอกาสนี้ด้วยครับ
    < TON-MATRIX EDITOR OPT.4 MAGAZINE >

25. DH@KENG

DH@KENG New Member Member

2
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ อุบัติเหตุใครๆ ก้อไม่อยากให้เกิดคับ

26. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับผม

27. eno_shilif

eno_shilif New Member Member

22
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้ประสบอุบัติเหตุในครั้งนี้ด้วยครับ

28. lee47

lee47 New Member Member

3
    0
    0

29. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18

30. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้