ใครทราบข่าว เรื่อง Cef มิด ณ คลอง 5 บ้างค้าบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tee@Abuser, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    เสียใจด้วยครับกับครอบครับผู้สูญเสีย
    ขอให้คนที่บาดเจ็บไม่เป็นไรมากครับ

2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    หลับให้สบายนะครับ

:(

3. Tor..Nz

Tor..Nz New Member Member

12
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

4. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    RIP นะครับ

5. Jung_kou

Jung_kou New Member Member

19
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

เหตุการณ์นี้ ไม่น่าจะเกิดขึ้นเลย

6. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    อันตรายจริง ๆ ปลายแทรค

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

ขอให้เหตุการณ์แบบนี้เป็นครั้งสุดท้ายครับ

7. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ผมนั่งมิตติ้ง สองร้อยคลับอยู่ มีคนโทมาบอกพี่ๆ ผมตกใจมากเลยคับ ไม่น่าเกิดเหตุการณ์ร้ายแงขนาดนี้เลย เสีใจด้วยคับ จา Temonachi-Friends

8. tee jz

tee jz New Member Member

51
    1
    0
    เสียใจด้วยครับ

9. Noom_HK

Noom_HK Guest

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตทุกท่านครับ ครั้งนี้เป็นการสูญเสียที่เกินบรรยายจริงๆครับ

แต่ผลกระทบต่อวงการ motorsport บ้านเราหลังจากเหตุการณ์นี้ เป็นเรื่องที่น่าคิดมากครับ คงต้องติดตามกันอย่างใกล้ชิดต่อไป

ผมเป็นคนนึงที่อยู่ในวงการ motorsport มาระยะนึง ถึงจะไม่ใช่นักแข่ง แต่ก้อผูกพันเช่นเดียวกับทุกๆท่านที่ตอบกระทู้นี้อยู่ ผมรู้สึกเสียใจจริงๆครับ

ขอให้ทุกๆท่านที่ล่วงลับ ไปสู่สุขคตินะครับ

สุดท้ายนี้ หวังว่าคงได้พบสิ่งที่ดีๆเกี่ยวกับ motorsport เมืองไทยในเร็วๆนี้นะครับ สู้สู้นะครับทุกคน

10. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    ผมและทีมงานทุกคน รวมทั้งทางสนาม บอกได้คำเดียวว่า "ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับเหตุกาณ์ที่เกิดขึ้นคับ"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2008
  11. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    -ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ-

12. เพิ่งกลับมาหลังจากเสรจงาน honda เพื่อนโทรมาบอก ตกใจมาก ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งต่อครอบครัวผู้เสียชีวิต ขอให้เป็นครั้งสุดท้าย และอย่าให้เกิดขึ้นอีกเลย

13. shinjang

shinjang New Member Member

76
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

14. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    สรุปยอดเสียชีวิตนะครับทั้งหมด 10 คน

เสียชีวิตที่เกิดเหตุ 6 คน

และเสียชีวิตที่โรงพยาบาล 4 คน

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

15. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ขอแสดงคาวมเสียใจด้วยครับ กลับมาก่อนไม่ทันเหตุการณ์

16. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ขอแสดงคาวมเสียใจด้วยครับ

17. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

18. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    เสียใจมากๆคับ

19. xerxes

xerxes New Member Member

27
    1
    0

20. EF-SPOON

EF-SPOON New Member VIP

232
    3
    0
    ขอแสดงความเสืยใจกับผู้ที่สูญเสืยด้วยคับ

21. ONER-SHOP

ONER-SHOP New Member Member

5
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

22. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งคับ
    ปล. ฝากถึงสนามนิดคับควรมีการซักซ้อมเหตุการณ์ไม่คามคิด เหมือนเช่นตึกสูงซ้อมไฟไฟม้ เช่นการลำเลียงผู้บาดเจ็บ การจราจร เป็นต้นคับ

23. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

24. Rookie

Rookie New Member Member

26
    3
    0
    ชอแสดงความเสียใจด้วยครับ

25. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0

26. N~U~N

N~U~N New Member Member

46
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจแด่ผู้จากไปด้วยครับ

27. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจ..กับผู้ที่สูญเสียด้วยครับ...............

28. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ทันทีที่ทราบข่าวจากทีวี ตกใจมากๆ ไม่คิดว่าจะร้ายแรงกระทั่งเสียชีวิตเยอะขนาดนี้ ตั้งแต่สนามคลอง 5 เปิดมา ไปดูข้างแทรคด้วยเช่นกัน ยังไม่เคยได้รับเหตุการณ์ร้ายแรงเช่นนี้มาก่อนเลยค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างสุดซึ้งจิงๆ เข้าใจความรู้สึกการสูญเสียคนที่เรารักไปค่ะ โดนกับตัวเองมาแล้วเช่นกัน เหว๋อไปอีกนานเลยค่ะ

งาน HKS ยังไปดูอยู่แถวๆนั้นเลย ช่วยไม่ได้ เพราะคนเยอะ ไปดูก้เกือบๆปลายแทรคแล้ว

ยังไงก้เป็นอุทาหรณ์กับวงการ Motorsport ของไทยเรา ขอให้พัฒนาก้าวหน้าไปมากกว่านี้ ไม่ให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้ซ้ำซ้อนค่ะ

ขอไว้อาลัยแด่ทุกๆท่านที่สูญเสียจากเหตุการณ์ครั้งนี้ค่ะ

29. icekubpom

icekubpom New Member Member

13
    0
    0
    1 ในนั้น คือพี่ของเพื่อนผมเองครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

30. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ร่วมไว้อาลัย คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้