ใครทราบข่าว เรื่อง Cef มิด ณ คลอง 5 บ้างค้าบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tee@Abuser, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เมื่อกี่ได้ข่าว มาว่า มี Cef มิด ที่ คลอง 5 อะ ค้าบบ

พี่ๆคนไหน ทราบรายละเอียด บอกกันด้วยนะคับ

ยังไง ก็ ขอแสดงความเสียใจ กับ ครอบครัว ผู้เสีย ชีวิต ด้วยนะคับ

TT

2. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    เมื่อกี้พึ่งมีกระทู้มาเหมือนกันแต่ดูไม่ได้ อ่ะคับ เพื่อนก็โทรมาบอกเหมือนกันว่า cef มิด ..มีการสูญเสียด้วยคับ

3. NEW NAGAOKA

NEW NAGAOKA New Member Member

18
    0
    0
    เสียใจ กะผู้เสียชีวิตด้วยครับ

พึ่งทราบข่าว ใครทราบรายละเอียดบอกทีนะครับ

4. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เพื่อนโทรมาบอกมีการเสียชีวิตด้วย เสียใจด้วยคับ

5. boXXer

boXXer New Member Member

1
    0
    0
    รถแข่งเสียหลัก พุ่งชนคนดูที่ปลายเส้น เจ็บตายเป็นสิบ สนามปิด ทันที ขอแสดงความเสียใจ แด่ผู้บาดเจ็บ และเสียชีวิต :cry:

6. Pong-S14

Pong-S14 New Member Member

15
    4
    0
    เสียใจ กะผู้เสียชีวิตด้วยครับ

7. Mod @ TanuGi FactoRy

Mod @ TanuGi FactoRy New Member VIP

0
    0
    0
    เพิ่งทราบข่าวเหมือนกันคับ ขอแสดงความเสียใจด้วยคับผม :cry::cry:

8. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    อยู่ในเหตุการ แต่อยู่จุดสตาร์ท

cef หมอเส็ง (สีฟ้า) จากเลนส์ขวา 100 เมตรสุกท้าย

สิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น

พุ่งออกซ้าย เหิน ตีลังกา ฟาดรถ ข้างรั่ว พร้อมคน.....

สุดท้าย รถไฟไหม้ คาอยู่ที่รั้ว ครับ

เสียชีวิต 6

บาดเจ็บสาหัส 2

บาดเจ็บ 3

ปิดการแข่งขันทันที

รูปผมก็มี นะ

รอคนถ่ายชัด มาตั้งอีกกระทู้ ดีก่า

สภาพศพ... เกินคำบรรยาย

สุดท้ายนี้ เสียใจด้วย ครับ

9. tonbi

tonbi New Member Member

26
    1
    0
    เมื่อกี้ผมเห็นในข่าว บอกว่าสนามบางกอกกลาส 6ศพ แต่ไม่ได้ลงรายละเอียดอะไรไว้ ไม่รู้ว่าที่เดียวกันแล้วทีวีมันลงผิดรึเปล่าอะครับ

ยังไงก็เสียใจกับผู้เสียชีวิตทุกคนด้วยครับ

10. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ดูข่าวเมื่อวักครู่ได้ยินว่าตายหกศพ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียและทางสนามแข่งด้วยครับ

11. tonbi

26
    1
    0
    โพสต์เสร็จ Thai PBSกำลังจะเสนอข่าวพอดี -_-"

12. tonbi

26
    1
    0
    ล่าสุด9ละครับ :(

13. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ติดตามอยู่ ติดๆ ขอเเสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

14. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    อยากรู้คับๆ

15. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

16. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    รุ่นน้องโทรมาบอกเมื่อกี้ ยังไงก็แสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยนะคับ

17. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

18. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    พึ่งทราบจากเพื่อนที่สนามเหมือนกันครับ เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ

19. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ขอเเสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้เสียชีวิตล่าสุดเห็นเพื่อนโทรมาว่า9ศพคับ...เห็นว่าสภาพศพเกินบรรยาย...

20. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจกลับขอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

21. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เพื่อนโทรมาเล่าให้ฟังอยู่เหมือนกัน

22. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้เสียชีวิตด้วยครับ

23. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ข อ เ เ ส ด ง ค ว า ม เ สี ย ใ จ กั บ ผู้ เ สี ย ชี วิ ต ด้ ว ย ค รั บ

ส ภ า พ เ เ ต่ ล ะ ท่ า น . . . . . . .:( :( :( :(

24. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

25. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    กำลังตามข่าวอยู่เลยครับ เสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

26. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เพื่อนพี่ผม เสียไป 4 ครับ พี่ผมตกใจยึนร้องไห้อย่างเดียวทำไรไม่ถูก

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  27. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ผมรู้ข่าวยังตกใจเลยคับเพราะวันนี้ผมยังไปที่สนามอยู่เลยยังไงขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งด้วยนะคับ.....:sad:

28. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เสียใจกับครอบครัวที่เสียชีวิตด้วยคับ

29. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่น่าเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นเลย

30. Mr.Toyy

Mr.Toyy New Member Member

33
    1
    0
    พระเจ้าช่วย ! ไม่น่าจะเกิดกับพวกเราเลย ผมต้องขอแสดงความเสียใจ กับญาติ ของผู้เสียชีวิตทุกท่านด้วยครับ

กีฬา Motor sport มันอันตรายมาก ไม่ใช่แต่เฉพาะนักแข่งเท่านั้น มันยังรวมไปถึงคนดูการแข่งขันด้วย
    ผมหวังว่าเหตุการณ์นี้ คงจะเป็นครั้งสุดท้าย ที่มันจะเกิดขึ้น...ขอให้ท่านที่จะเข้าชมการแข่งขันกีฬานี้
    พยายามอยู่ในจุดที่ปลอดภัยที่สุด เพื่อเป็นการป้องกันอันตรายที่อาจจะเกิดขึ้นได้นะครับ...เศร้าจริง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้