อยากทราบออฟเซต D4D ครับ จะใส่ 9''off22 4 วง

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย vigo 2j, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vigo 2j

vigo 2j Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคนไหนพอจะทราบกรุณาด้วยครับ แบบว่ากลัวติดอะครับ

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ออฟเซทนี้เหมะแต่ล้อหลังครับ มันจะ ปลิ้นๆหน่อย แต่ ข้างหน้าล้อจะล้นออกมาไม่สวยครับ

3. vigo 2j

vigo 2j Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เอามาแบ่งผม 2 วง ก็ได้ใส่คู่หลังอย่างเดียว ....ปลิ้นๆเลยสวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้