ร่วมเล่นเกมส์ทายปัญหากับงาน THE TRUCK KING OF DIESEL THAILAND 2008 พร้อมรับของรางวัลสนุกสนาน ค่ะ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เนื่องจากในวันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 ที่จะมาถึงนี้ ทางนิตยสาร THE TRUCK ได้จัดกิจกรรม การแข่งขัน เพื่อจัดอันดับ ค้นหาสุดยอดความเป็นที่สุดของประเทศไทย ภายใต้ชื่องาน THE TRUCK KING OF DIESEL THAILAND 2008 ณ.สนาม Bangkok Drag Avenue คลอง 5 ซึ่งจัดขึ้นเป็นปีที่ 2 ติดต่อกัน โดยแบ่งการแข่งขันออกเป็น 10 รุ่นดังนี้

1. THE TRUCK KING OF DIESEL SWIRL TURBO JUNIOR
    2. THE TRUCK KING OF DIESEL DIRECT TURBO JUNIOR
    3. THE TRUCK KING OF DIESEL COMMONRAIL ( NEW TURN PRO )
    4. THE TRUCK KING OF DIESEL COMMONRAIL
    5. THE TRUCK KING OF DIESEL NEW TURN PRO
    6. THE TRUCK KING OF DIESEL DIRECT PRO 4J ONLY
    7. THE TRUCK KING OF DIESEL DIRECT STREET PRO
    8. THE TRUCK KING OF DIESEL STREET PRO
    9. THE TRUCK KING OF DIESEL STREET OPEN
    10. THE TRUCK KING OF DIESEL OPEN UNLIMITED

รายละเอียด กฏ กติกา การแข่งขัน http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=541287

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2008
  2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สิ่งที่ท่านจะได้รับกลับไปจากงานนี้คือ ถ้วยรางวัลเกียรติยศ แห่งความภาคภูมิใจ พร้อมของรางวัลอันน่าประทับใจ ความภาคภูมิใจบนหน้านิตยสาร และ สื่อต่างๆหลายแขนง ที่มาร่วมเป็นสักขีพยาน ณ สนาม

ภายในงานท่านจะได้พบกับ เซียนซิ่งสิงห์ดีเซล ทั้งหลายมากมายอาทิสำนัก : บัญชายนต์ , รวมช่างเชียงกง แปดริ้ว , มนตรีดีเซล , เพชรเจริญดีเซล , อู่หนุ่ม ชลอดีเซล แปดริ้ว , บางมดเรซซิ่ง สุวรรณดีเซล บางบอน , เอ๋เทอร์โบ ธนาชัยดีเซล , สามารถเซอร์วิส , คลีนิครถยนต์ เฮียต๋องดีเซล , วัฒธนะเทอร์โบ , อู่ช่างฟอร์ด , ช่างเบิร์ด & ช่างจิว หลักห้า , ช่างหนุ่ม นนทบุรี , ดาวลอยดีเซล , หลงเทอร์โบ , สุวรรณดีเซล อ้อมน้อย , อาร์ท เทอร์โบ ป.เจริญดีเซล , ECU SHOP , PEAK Power Shop , สุภาพดีเซล , เจี๊ยบเซอร์วิส นครปฐม , บิ๊กเซอร์วิส นครปฐม , และเกจิสายพันธุ์ดีเซล แรงๆอีกมากมาย

เขาพร้อมแล้ว.......แล้วคุณล่ะ........?????

3. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ร่วมสนุกๆๆๆๆๆ

และสำหรับ มิตรรัก แฟนเพลง สิงห์ดีเซล ที่นั่งลุ้น และ ไปร่วมลุ้น ไปร่วมเชียร์ ไปร่วมแข่ง

ทางนิตยสาร THE TRUCK มีกิจกรรมพิเศษ เล็กๆน้อยๆ มาให้ท่านได้ร่วมสนุกๆสนาน เล็กๆน้อยๆ เพื่อเพิ่มความ ตื่นเต้น ในการลุ้นรางวัลคือ

ทางนิตยสาร เปิดให้ท่าน ได้ทายผล เวลา ว่า ผู้ชนะเลิศ ในแต่ละรุ่น จะสามารถ ทำเวลาได้ดีที่สุด อยู่ที่เท่าไร กี่ วินาที จะมีเลขตัวเดียวไหม ในรุ่น โอเพ่น คอมมอนเรลจะแตะ 12 ไหม
    มา.....มาลุ้นกัน

อ้อๆๆๆๆๆ.....ไม่ต้องตกใจ ว่า มันจะเหนื่อยในการทาย เพราะมีตั้ง 10 รุ่น เอาแค่รุ่นเดียว ก็พอ ที่คุณมั่นใจ

ส่ง เวลา และ รุ่นที่คุณ มั่น ใจ มากที่สุด มาเพียง 1 รุ่น และ 1 เวลา พร้อม ชื่อเล่น ชื่อจริง เบอร์โทร ไว้ในนี้ จบงาน ทางนิตยสาร THE TRUCK ได้เตรียมของรางวัล ให้แก่ท่านไว้แล้ว

ถ้าคุณทายถูก หรือ ใกล้เคียงมากๆ รับไปเลย นะคะ

และท่านก็สามารถร่วมสนุก ทายผลเวลา ได้ทุกรุ่น นะคะ เพื่อจะได้มาร่วมลุ้นกัน แต่ THE TRUCK ขอแค่ 1 รุ่น 1 เวลา ที่คุณ มั่นใจ มากที่สุด เท่านั้น ค่ะ

รุ่นที่ส่งทายผล ถ้าคุณ ไม่ทราบ หรือ ไม่แน่ใจรายชื่อเจ้าของรถคนขับ แต่มั่นใจในเวลา สามารถส่งแต่รุ่น และ เวลา ได้นะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2008
  4. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตัวอย่าง.....และร่วมทาย จิงๆด้วยเลยละกันนะคะ อิอิ

1.สเวิล จูเนียร์ ทายว่า อาร์ท เทอร์โบ ค่ะ เวลาซัก 14.0 ค่ะ
    2.ไดเร็ค เทอร์โบ จูเนียร์ ทายว่าพี่ไก่ บางมด เรซซิ่ง ค่ะ เวลาซัก 14.4 ค่ะ
    3.คอมมอนเรล ทายว่าทีมมนตรี ดีเซลค่ะ เวลาซัก 13.3 ค่ะ
    4.ไดเร็ค 4J โอนลี่ ทายว่าช่างหนุ่ม นนทบุรี ค่ะ เวลาซัก 13.8 ค่ะ
    5.ไดเร็ค สตรีทโปร ทายว่ารถพี่โก้ บิ๊กเอ็มขับโดยเอ๋ เทอร์โบ ค่ะ เวลา ซัก 13.0 ค่ะ

รุ่นที่ส่ง ทายผล คือ ไดเร็ค จูเนียร์ค่ะ พี่ไก่ บางมด 14.4 ค่ะ อิอิ

5. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    งานนี้น่าจะมีสถิติใหม่ให้เห็นกันครับ

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แล้วคนข้างบนผมล่ะครับ.....จะเอาเท่าไรครับ....อิอิ

ขอสนุกด้วยคนนะครับ......ขอทาย รุ่นไดเร็ค สตรีทโปร บิ๊กเอ็มสีแดงๆ เอ๋เทอร์โบของพี่โก้ ขอเวลาซัก 12.8 ละกันครับ เจ้าของรถเขาเคลมไว้ราวๆนี้ อิอิ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    งานนี้ เอ เตรียมไปถ่ายรูปเต็มที่ อิอิ แต่คงไปสายหน่อย ติดเรียนตอนเช้าถึงบ่ายเลยยย

8. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    สเวิล จูเนียร์= อาร์ท เทอร์โบครับ เวลา13.8 Sec.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤศจิกายน 2008
  9. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ลองทายดูกันสนุกๆ นะครับ ทายแม่นรับของรางวัลติดมือกันไป แล้วก็อย่าลืมไปลุ้นที่งานกันด้วยนะครับ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รอ ดู อาจมี บุคคล ที่เคยเปนตำนาน กำลังจะกลับมาทวงบังลังค์ คืน รุ่นตระกูล อีสุ อะ อิอิอิอิ เจอกันในวันงานนน

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    นิตยสาร THE TRUCK ผมไปแน่นอนครับ

12. chun

558
    2
    18
    รู้สึกชื่นใจจัง แบบนี้ผมก็คงจะมีกำลังใจทำงานแล้วล่ะครับ

13. chun

558
    2
    18
    อัพพพพพ

14. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    มีไรกันเหรอ...........

15. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    รุ้สึกคลอง ห้า ปิดไม่มีกำหนด อ่า จาแข่งไงละนี่ = ="

16. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เศร้าจริงๆครับ เสียคนฝีมือดีๆของ วงการดีเซลไปด้วย

17. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    เสียใจครับ

18. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    แบบนี้รายการKING OFFDIESEL จะยังจัดต่อหรือเปล่าครับช่วยบอกด้วย

19. chun

558
    2
    18
    คลิกเข้าไปดูที่ลายเซ็นต์เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้