ผมเจอเธอ...ในคืนวันลอยกระทง..(เปิดตํานาน รัก ภาค 2)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

เรตติ้งดีมาก...กับ...ละครแนว ดรามา เรื่องนี้..........ไม่เชื่อ..ลองกลับไปดู..จํานวนผู้เข้าชมได้เลยครับ...พี่-น้อง.......:D:D..แค่..3 วัน.....คนเข้าชม...ก็ ร้อยกว่าๆ แล้วอ่ะ..............

เพราะ ฉะนั้น...ผม...ขอขาย..พื้นที่..โฆษณาด้วยแล้วกัน......จ่ายค่า..ลิขสิทธิ์..กับผม..ได้เลยนะ....5-5-5............ล้อเล่น ครับ....

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่โอ๊ต มี P1 บัดดี้ มั่งมั้ยอ่ะ อยากได้ๆๆ 5 รูป ขอบ17 งะ อยากได้ สีเทาด้วย อิอิ

3. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    มีแค่...ที่อยู่..ในช่วงเบรค โฆษณา....อยากได้ P1 เพราะ อะไร...เบา...หรอ..............จะวิ่ง เซอร์กิต..ใช่ป่ะ...หริอ......ว่า...เอาแค่...สวยงาม......

สนใจ..ที่โฆษณา ไว้..บอกได้นะ...ราคา...พิเศษ..จริงๆ....อิ+อิ+อิ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อยาก เอามาใส่หล่อๆอะพี่โอ๊ต อิอิ

ถ้าใส่วิ่งเซอร์กิต P1มีหวัง แตกแง๋ๆ เหอะๆ

5. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    อ่าว... แล้วพี่เอารูปแฟนผมมาลงทำไมอ่ะครับ หึงนะเนี่ย 555

6. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

เกียจจริงๆ..คนเจ้าชู้เนี๊ยะ..........ถ้าเป็นนักแข่งทีมพี่...ต้อง..ห้ามเจ้าชู้...............................พี่ไม่หนับหนุน.....อิ+อิ+อิ

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อิอิ....

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ ๆ ๆ

9. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    หุ หุ หุ

..^^..

10. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ถ้าพี่โอ๊ตเลิกเจ้าชู้เมื่อไหร่ ผมเลิกตามเลยครับ อิอิ...

11. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

ทีหลังแซวเสร็จ.....ต้อง..ตบท้ายด้วยว่า....แซวเล่น.............เพราะ พี่กลัวคน..เค้าจะคิดว่า...เรื่องจริง......:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

งานมันจะเข้าเอา..............คนอย่างพี่..มีหัวใจดวงเดียวครับ น้องเอก..5-5-5

12. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จิงเหรอออออออออออออ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้