พรีมีร่า สีดำ พล-8801 ย้ำว่า "สวยมาก"

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ต๊าย ตาย รับไม่ได้ คลับนี้มีแต่ งูเต็มไปหมด
    (ใครมีรูปส่งหลังไมค์นะรวมถึงเบอร์ FHM ด้วย):D

2. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ผมเคยเจอครับคนขับไม่ใช่คนแน่ๆครับเท่าที่เห็น
    รู้สึกจะเป็นนางฟ้า... อะ ! ว่าไปนั่น !

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แม่ เจ้า วัน นี้ ผม เจอะ ที่ ไอที สแควร์

คือ จะ บอก ว่า ลง ไป จะ ทัก แล้ว ขับ ไป ก่อน รู้ ไหม ว่า ผม กำ ลัง จอด รถ แม่ เจ้า อยู่ หลัง รถ ผม

ดัน พลาด ซะ ได้

พอ เส็ด จอด ปุ๊ป เขา ออก รถ แอบ เห็น หน้า นิด นึง แบบ จะๆ ไฟ ส่อง ชัดๆ ถึง กับ ต้อง อุ ทาน ว่า

แม่ เจ้า ต้อง บอก กัน เลย ว่า ............................ พี่ ครับ ฆ่า ผม ให้ ตาย เถอะ ชาติ นี้ มี แฟน (ท่าจะแรงอาจจะแรงกว่ารถผมอีก) ได้เท่า นี้ ก็ ถือ ว่า ขึ้น สวรรค์ แล้วจ๊ะ แบบ สุด ๆ

พลาด ครับ ไป ไม่ ทัน พี่ เขา ไฟ หน้า ขาว รถ สี ดำ พล - 8801 ใคร เจอะ จอด ทัก หน่อย จะ ให้ ไป ประ กวด miss super model แต่ ละ คลับ อะ ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8221737#post8221737

ยัง ไง ได้ แน่ๆ

พลาด ตรง ที่ เขา ขับ ตาม หลัง มา แล้ว ไม่ จอด อะ ดิ แล้ว ขับ ออก ไป เลย

เฮ้อ คราว หน้า ไม่ ได้ และ ต้อง เตรียม ตัว ให้ พร้อม เจอะ ปุ๊ป บี้ และ ...... ให้ ได้ ฮึ่ย

ปล. พลาด ซะ แร้ววว

อยาก เจอะ อีก ๆ

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เด็ดขนาดนั้นเลยหรอเนี่ย เด๋ววันหลังผมเจอจะชนตูดเลย จะได้ได้เบอร์ :D:D:D

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    คันนี้เจอประจำอ่ะ ที่ IT Square นี่แหล่ะ อิอิ :D

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: แล้ว ไม่ ทัก ละ พี่ ตาม สวย ไหม ละ แต่ เรื่อง สวย ผม ไม่ โสนนนนนน ผม โสนนนน ที่ พี่ เขา แร๊ง แรงงงงงงงงงงงงงงงง ช๊อบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบ :D

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

คุยเรื่องไรกันอะ

เกรงใจคนข้าง ๆ บ้างนะเจ้าตูน

เค้ารู้คงง้อกันตาย จะหาว่ามะเตือน

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เจอกันไม่ได้จังหวะทุกที อิอิ :D

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเต่รูปในที่บังเเดดไม่เหมือนจิงๆ...นะพี่โอ.....เหอๆ

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

คนไหนสวยกว่าละ

แต่มันก็คน ๆ เดียวกันอยู่ดีแหละเจ้าเอก

11. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    รับทราบเห็นรูปรถเป้าหมายแล้ว วิ่งแถววิภา อยากทราบเวลาที่พบ หุหุหุ คราวนี้จะถ่ายวีดีโอมาเลย

12. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เด็กในสังกัดอีกอะดิน้อง......????

กร๊าก....ยังงี้...สงกาสัยเจ้ากิฟท์ใหญ่จารู้ดี......เด็กโคโย...ในสังกัดอีกแล้วหรอกิฟท์?:D:confused:.........เด๋วมีประชุมเปิดตัวNew Teana ประมาณเดือนหน้าพาไปรู้จักหน่อยดิ?

13. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    อุ็ย! แถวอ๊อฟฟิศเลย

ว่างๆต้องแวะไปดู

14. tOon`

2,324
    43
    48
    แล๊ว แล๊ว แล๊ว แล้ววววว อด ไม่ ได้ 555+

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8335621#post8335621

แม่ เจ้า แบบ นี้ ฆ่า ผม เลย ไหม พี่ ฆ่า ให้ ตาย เลย ดี ก่า ครับ

แล๊ว แล๊ว แล๊ว แล้ววววววววววว

15. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    งานเข้าเลยตูน แสดงความหื่นอออกมาเยอะ เบดเสดคนรู้จีก 5555555
    ถ้าเจ้าตัว เพื่อนพี่ยุทธเค้ารุนะ หุหุ ขำหว่ะ

16. tOon`

2,324
    43
    48
    555+

อาราย กัน พี่ 555+ แหม๋ๆ ถ้า ไม่ มี คน ชง แล้ว จะ มันส์ ไหม ละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้