มิ ต ติ้ ง ใ ห ญ่ เ ดื อ น ธั น ว า คั บ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ก า ย พ ร้ อ ม.......ใ จ พ ร้ อ ม คั บ

ป ล . ทำ อ ะ ไ ร ก็ อ ย่ า หั ก โ ห ม น ะ คั บ........ใ ก ล้ จ ะ ถึ ง แ ล้ ว

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ถ้าหมายถึงตาแมนคงไม่ได้อะครับพี่เพราะว่าเขามีภาระกิจทำร้ายตัวเองทุกคืนครับกับ camfrog

3. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ผมก้อว่าอย่างนั้นแหละเพื่อนๆออนเอมไม่เคยทัก..........เด่วนี้เข้าใจแล้วครับว่ามันเกิดอะไรขึ้นอิอิอิอิ
    เพลาบ้างนะท่านเด่วไม่มีแรง.....ลวกก๋วยเตี๋ยวทุกคืนอิอิ

4. ถ้ามีเวลาคงต้องหาโหลดมามั่งซะแว้ววววววว :eek:

5. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    เด๋วนี้โต้งเปี้ยนไป่อิอิอิอิ

6. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    จะโทรบอกอีกทีนะ.....

7. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    จะขอลายแทงติดต่ออ๊อฟเลยครับ 555

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ระวังนะ โลก ไซเบอร์ มันโหดร้าย......:cool:

9. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เหลืออีก2อาทิตย์แล้วน่ะครับ เตรียมพร้อมกันรึยัง
    จะได้มาคุยกันต่อเรื่องงานปีใหม่เหมือนทุกปีที่กระผมเคยจัดด้วยน่ะว่าจะเอาวันไหน

10. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D โอซามาสู้ๆๆๆๆ เย้ๆๆๆๆๆ วี้ดดดดดดดดดดดดดบึ้มมมมมมมมมมมมมมมมม....

11. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เพลินไรมาอ่ะท่าน 555
    โอซามา คึกคัก ยึกยักเวลาลงเล่น โอซามาใจเย็นๆเวลาลงเล่นคึกคักคึกคัก

12. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

รู ป ส่ ว น ตั ว...............ห ล่ อ ว่ ะ

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เค้ากำลังตามหารักแท้อ่ะโอ๊ต คนอะไรหล่อมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้