มิ ต ติ้ ง ใ ห ญ่ เ ดื อ น ธั น ว า คั บ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แมวน้ำสมิง

แมวน้ำสมิง New Member Lady Member

49
    2
    0
    ไปด้วยคนนะคะ ฮี่ๆๆๆ

แต่ว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แคทจะไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก่าเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อีกอ่ะค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รบกวนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ด้วยนะคะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เกาะหมาที่พุฑมณฑลก้อน่าไปเนอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ไปก่ะโอซาม่าก่อนแร้วกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หนุกหนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.เปลี่ยนใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาโหวตน้องกิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วี 44444444444444

แล้วค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    สงสัยต้องพาคนข้างบนไปให้หมอฉีดยาอีกคนแล้วมั้งเนี้ย อิอิอุอุ :eek:

3. แมวน้ำสมิง

แมวน้ำสมิง New Member Lady Member

49
    2
    0

ที่น่าจะเอาไปมีดังนี้ค่ะ

เช่น

1. ข้าวสาร
    2. อาหารเม็ดสำเร็จรูปสุนัขและแมว
    3. อาหารแห้ง
    4. น้ำยาฆ่าเชื้อเดทตอล
    5. แชมพูอาบน้ำสัตว์
    6. น้ำยาทำความสะอาดพื้น
    7. แอลกอฮอล์
    8. ผงซักฟอก
    9. ใบมีดโกน
    10. เทปพันแผล
    11. ผ้าพันแผล
    12. ยาใส่แผลเบตาดี
    13. ถุงขยะ 16x28 นิ้ว
    14. ผ้าขนหนู
    15. น้ำยาล้างจาน
    16. ยากันยุงแบบขด
    17. แปรงทองเหลือง
    18. ไม้กวาดธรรมดา / ทางมะพร้าว
    19. ไม้ฟืน / แก๊สหุงต้ม
    20. หนังสือพิมพ์เก่า
    21. เข็มฉีดยาเบอร์ 21,23
    22. อุปกรณ์การแพทย์อื่นๆ

หรือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โครงการ"วันละบาทต่อชีวิตสุนัข-แมว"

เพื่อหารายได้ช่วยเหลือสุนัขและแมวให้
    มีอาหารกินเพียงพอต่อความต้องการรวมทั้ง
    ค่าใช้จ่ายด้านสุขภาพและการรักษาสัตว์
    ป่วยให้สัตว์พิการได้ความเป็นอยู่และมี
    สุขภาพที่ดีขึ้น

สมาชิกราย 3 เดือน เป็นเงิน 90 บาท
    สมาชิกราย 6 เดือน เป็นเงิน 180 บาท
    สมาชิกราย 1 ปี เป็นเงิน 360 บาท

อยากจะกัดเทอดูซักที
    อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เนียนไปด้วยเยยนะคระๆ

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    แคทนี่เพลินอย่างหนัก ก๊ากกกก

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ต า ม นี้ เ ล ย คั บ..........จ ะ ม า ก จ ะ น้ อ ย ผ ล บุ ญ ไ ด้ กั บ ตั ว เ อ ง คั บ

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :p :p :p แคทคนหลายใจนี่ 555:D :D :D

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5

V4 มันมา ล่ะ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก

8. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ยังไงเชิญชาว..nonsenseมาแจมได้เลยนะครับไปกันเยอะๆอบอุ่นดีครับ

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คลาวที่แล้วเอาอาหารสุนัขไปถุงหญ่ายๆเลยอ่ะครับ

10. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เมื่อครั้งวัยหนุ่มๆป่าวช้าง อิอิ วีเทคลั่นมากมาย

11. แมวน้ำสมิง

49
    2
    0
    ผลบุญครั้งนี้ ขอให้คนหล่อรวย รถหล่อแรง ฮี่ๆๆๆ

12. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไปด้วยคนนะครับจะเอาหมาในปากไปฝากเลี้ยงสะ 2-3 ตัวได้ไหมเอ่ย

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ฝากเพื่อนๆโทรติดต่อกับเพื่อนในทีมที่สนิทกันด้วยน่ะครับเรื่องมิตติ้งใหญ่ จะได้ไปแบบครบๆทั้งทีม โต้งโทรบอกเพื่อนท่านด้วยน่ะ อิอิ หน่องV1 อย่าลืมโทรบอก น้องยศน่ะ และคนอื่นๆด้วยน๊านา:D :D :p

14. a.alpena

376
    2
    0
    ไปทำบุญก้อดีครับ..เผื่อจะเจอรักแท้กับเขาบ้างอิอิอิอิ

15. chang

4,985
    57
    48
    ถูก แล้ว น้องอ้วนนนนนนนนน

อิ อิ อิ เอาออกซะหน่อย น่าจะดีนะนี่นะ อิ อิ อิ :D :D :D :D :D

16. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

รั บ ท ร า บ คั บ ผ ม

17. a.alpena

376
    2
    0
    ไปกันเยอะๆว่าแต่วันไหนวะ

18. แมวน้ำสมิง

49
    2
    0
    พี่เคนบอกว่า วันอาทิตย์ที่ 10 ธันวาคม 2549 ชัดเจน เปลี่ยน..

19. a.alpena

376
    2
    0
    10ก้อ10ครับพี่เคนธีระเดชว่ามาผมก้อว่าไปตามนั้นคับ

20. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    วั น ที่ 9 แ ข่ ง ฟุ ต บ อ ล 7 ค น ( B D A ค ล อ ง 5 )

วั น ที่ 1 0 มิ ต ติ้ ง ใ ห ญ่ ( ทำ บุ ญ บ้ า น สั ต ว์ พิ ก า ร )

วั น ที่ 1 1 ห ยุ ด ช ด เ ช ย

ป ล . O k ! ป่ า ว ห ว่ า

21. chang

4,985
    57
    48
    จัดปายครับ พี่น้อง ตาม นั้นเลยครับท่าน

22. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    กลางวันวันที่10 ทำบุญบ้าบสัตว์พิการ
    กลางคืนมิตติ้ง คลับ กำลังเพลินที่เก่าครับ ใครจะเพลินเชิญเลยเพราะวันที่11 หยุด อิอิ

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อย่างงี้ต้องไปเร็วๆดิเพราะว่าเกิน3ทุ่มพี่แมนก็เมาแล้วอะนะ

24. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อ้วนน้องรัก ถังขยะในห้องนอนพี่ยังไม่เคลียเลยน่ะจ๊ะ อย่ามากัดพี่ดีก่า 555

25. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ทำ อ ะ ไ ร ไ ว้ รี บ ๆ ไ ป เ ค ลี ย ร์ ซ ะ..........ห มู อ้ ว น

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    นิดนึงนะ วันนั้นเมาไม่ไหวถังขยะมันขวางทางเลยพังไปเก็บตีงที่เพื่อนพี่โน่น ค่าอ่างล้างหน้าอะจ่ายยัง

27. รับทราบคับท่าน :cool:

28. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    ตามนั้นคับผม :D

29. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ตามด้วยครับผม 555

30. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เตรียมพร้อมกันรึยังครับเพื่อนๆ ใกล้จะถึงแล้วน่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้