มิ ต ติ้ ง ใ ห ญ่ เ ดื อ น ธั น ว า คั บ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ห ลั ง จ า ก ที่ เ ร า ไ ด้ ป รึ ก ษ า กั น.........ก็ ส รุ ป ไ ด้ ดั ง นี้ คื อ

เ ดื อ น ธั น ว า พ ว ก เ ร า ช า ว O s a m a \ จ ะ ไ ป ทำ บุ ญ ที่ บ้ า น สั ต ว์ พิ ก า ร ซั บ ซ้ อ น

ป า ก เ ก ร็ ด

ที่ ม า บ อ ก ก่ อ น ก็ เ พ ร า ะ อ ย า ก ใ ห้ เ พื่ อ น ๆ เ ต รี ย ม ตั ว กั น ใ ห้ พ ร้ อ ม

เ ดื อ น ธั น ว า แ น่ น อ น คั บ .......ส่ ว น วั น ไ ห น ข อ คุ ย กั บ เ พื่ อ น ๆ อี ก ที คั บ

ป ล . ข อ ค ร บ ๆ ( ห รื อ เ ย อ ะ ที่ สุ ด ) สั ก ค รั้ ง น ะ เ พื่ อ น

แก้ไขล่าสุด: 30 ตุลาคม 2006
  2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    วันไหนก้อได้ครับว่างเสมอสำหรับเพื่อนๆ

3. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    หลังจากที่ผมกับโอ๊ตได้ปรึกษากัน จึงจัดมิตติ้งใหญ่ของทีมเรา เพื่อนๆว่างเสาร์ อาทิตย์ที่เท่าไรของเดือนธันวาคม ขอให้โพส บอกวันเลยครับจะได้สรุปวันที่จะไปแบบครบๆทุกคันทุกคน
    ขอบคุณน่ะครับ

Oat_Osama\ ถูกใจสิ่งนี้
  4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดปาย
    ไปที่เดียวกะที่เคยไป Meeting ครั้งแรกเปิดตัว สมัย RUC เลยป่าวว่ะเนี่ย
    คุ้น ๆ อ่ะ

ยังงัย ก้อ มากันเยอะๆ นะ ทำบุญ ๆ

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    osama\
    เพื่อเพื่อน เพื่อฝัน เพื่อวันเกียรติยศ โอซามา จงเจริญ อิอิ

6. a.alpena

376
    2
    0
    เอาพรุ่งนี้ก่อนวันฮาโลวีนยังไงกันวะเนี่ยอิอิอิอิ

7. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    มี๊ตติ้งใหญ่ ครั้งนี้ไม่พลาดแน่ๆครับ
    :D ครั้งหนึ่งในชีวิตนะครับ..........แล้วผมจะทำให้ดีที่สุด ;)

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

เดี่ยววันนั้น นี้ ต้องจัดวัน ละลึกถึงความหลังด้วย อิ อิ อิ

9. a.alpena

376
    2
    0
    ..ความหลัง...ทวารยังหวานอยู่หรือป่าววะอิอิอิอิ

10. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เพื่อนๆช่วยโพสต์วันที่ว่าง เสาร์อาทิตย์ของเดือนธันวากันด้วยนะครับ ผมและเลขา จะได้สรุปวันที่แน่นอนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

11. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ;) """ ตามนั้นค้าบ....

12. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ ง ผ ม ไ ด้ ห ม ด คั บ.....เ ส า ร์ ห รื อ อ า ทิ ต ย์ ก็ ไ ด้

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    up ครับ คนอื่นมาบอกวันที่สะดวกกันด้วยครับ

14. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    วันอาทิตย์ไหนก็ได้ ว่างงงหมด :D :D

15. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ว่ามาเลยจะได้เพลิน

16. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    พร้อมเสมอสำหรับเพื่อน ๆที่ไหนก็ได้จัดไปอย่าให้เสีย........นั้นพี่ไม่ปลื้ม.........จบ
    อย่าไปเชื่อหน่องมากเพราะหน่องปากเหม็น!

17. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ตามนั้นครับ...รุทปากหอม

18. a.alpena

376
    2
    0
    ไรกันวะคู่นี้

19. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ยังไงก้อขอให้ไปกันครบๆนะคับนานทีปีหน รบกวนด้วยคร้าบ:eek:

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ฝากด้วยน่ะครับ

21. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ข อ ค ร บ ๆ ซั ก ค รั้ ง แ ล้ ว จ ะ ไ ม่ ลื ม พ ร ะ คุ ณ

22. chang

4,985
    57
    48
    ครบ ๆ ครับ อิ อิ อิ

แต่ที่ แน่ๆ ที่ว่า รุท มันรู้ว่าหน่อง ปากเหม็น และ หน่องรู้ว่ารุท ปากหอม เพราะว่า

ทั้ง สองคนได้ทำการ พิสูต ซึงกันและกันแล้วครับพี่น้อง 5 5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

23. ขอเป็นวันอาทิตย์นะคับเพื่อน ๆ

หวังว่าอาทิตย์นั้นผมคงว่างนะค้าบบบบบ :eek:

24. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไปที่เดียวพอมั้งครับพี่ไปหลายที่เดี๋ยวแบบ9วัดอีกอะได้ตั้ง2วัดอะนะ

25. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้ อ้วน ไอ้อ้วน

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D ยังไงก็อย่าลืมนะครับ.....

27. a.alpena

376
    2
    0
    ...เห็นสัก15-16คันก้อเป็นบุญตาแล้วครับแหะๆๆๆๆยังไงมากันเยอะๆนะครับอบอุ่นดี

28. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมคงไม่ได้ไปแน่ๆคับ งานเยอะมากจิงๆ

29. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ฝากโพสบอกด้วยว่าเอาอะไรไปมั้ง ไปทำบุญอยากจะหาอะไรติดไม้ติดมือไปมั่ง ไปกันเยอะๆนะคร้าบ

30. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ อ า อ ะ ไ ร ไ ป ก็ ไ ด้ คั บ...........ที่ เ กี่ ย ว กั บ สุ นั ข เ ร่ ร่ อ น

พิ ก า ร ไ ร้ ที่ อ ยู่ อ า ศั ย

ป ล . ต า แ ม น ก็ เ ค ย เ อ า ข้ า ว 1 ก ร ะ ส อ บ ใ ห ญ่ ไ ป ทำ บุ ญ + บ ริ จ า ค คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้