>>มาแว้วววว<< !!! MO E-Mag - MIDWAY Race Circuit (งาน PUMA สนามที่5)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่โต้ สู้ๆ ตาเอกะทรายด้วย สู้ๆด้วย

เอวี่ละตื่นเต้น อยากให้ถึงวันเสาเร็วๆ 55+

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เย้ๆๆๆๆๆ แม่กะลูกดีกันแล้วแถวอยุดร้านวันเสาร์ไห้ด้วย ดีใจจัง ฝากจองห้องพักด้วยคร้าบ หรือ โทร มาหา เอ เลย

3. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เอครับ วันเสาร์มีซ้อมป่ะครับ อยากลองรถก่อนอ่ะ ไม่ชินมือเลย

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    -ขอตอบแทนก่อนนะครับ อิอิ-
    วันเสาร์มีเปิดซ้อมรวมเวลาประมาณ 12.00 น.นะครับ จำได้ว่า ครึ่ง - หนึ่งชั่วโมง แล้วเขาจะแข่งรุ่นต่างๆจนถึง 4โมงครึ่ง
    แล้วก็ควอลิฟายด์ รุ่นของเราประมาณ สี่โมงครึ่งน่ะครับ
    หลังจากจบรุ่นของเรา เขาก็จะเปิดให้ซ้อมได้ยาวเลยครับ อิอิ
    มี 2 ช่วงนะครับ อิอิ

5. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ เด๋ววันเสาร์เจอกันอย่าลืมทักกันบ้างนะครับ:D:D

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตื่นเต้นนน อีกไม่กี่ชั่วโมง 55555+

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อาบน้ำแต่งตัวแล้วเนี่ย

8. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    แลกรถครับงานนี้...................อิ+อิ+อิ......

9. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    รถยังไม่กลับมาที่บ้านเลย แถมทะเลาะกะที่บ้านอีก โคตะระเซ็ง........ชีวิต

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เอาน่าพี่พี่โต้ เด๋วโชคก้อต้องเข้าข้างเราแน่ๆสู้ๆ วันอาทิตย์ยังมีลุ้นนะพี่โต้

เอ กะลัง ออก จากบ้านละนะพี่น้อง 555 ตื่นเต้นจัด มะคืนนอนไม่หลับเลยยยย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้