>>มาแว้วววว<< !!! MO E-Mag - MIDWAY Race Circuit (งาน PUMA สนามที่5)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    น้อง เอ.......อย่าลืม..เอากล้องๆปถ่ายรูป..ด้วยนะจ๊ะ.......ฝากด้วยนะ.......อิ+อิ

2. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    จาถึงแล้วอีกไม่กี่วัน

ตื่นเต้นจังเลย

555+

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อย่าลืมลงชือผมด้วย

4. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    555 ตื่นเต้นด้วยคนไกล้วันละ ช่วงล่างหลังยังไม่เสร็จเล้ยยยยยยยย อิ อิ...

5. Dragon Drifter

Dragon Drifter New Member Member

15
    0
    0
    โหเอาแล้วตื่นเต้นจริงๆลงแข่งครั้งแรกฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆด้วยนะครับผมที่โหล่ชัวเลยแต่ไม่เป็นไรประสบการณ์ครับเก็บเกี่ยวมันไว้

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สรุป ตา เอ ลง ชัว นะ

หลงวันใช่มะ เนี่ยยยย 5555+

จูน มั่งนะ หลง บ่อย เด๋ว หลงจำ หน้า ทรายไม่ได้นะ งานเข้าเลยนะตาเอ 555+

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ใกล้เระ จำหน้า ทราย เป็น บี แทน ได้ป่าว

8. แวะมาครับ

อย่าลืมกันนะครับอุปกรณ์ที่ทางสนามกำหนดเช่น
    1. กางเกงขาวยาว
    2.เสื้อแขนยาว
    3.รองเท้าผ้าใบหรือจะรัดส้นก็ได้
    4.ถุงมือสำหรับขับรถอาจใช้ของรถมอเตอร์ไซค์ก็ได้
    5.หมวกกันน๊อค
    อุปกรณ์แค่นี้แหละครับสำหรับความมันอย่าลืมกันนะครับขอบคุณมากครับ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอบคุณพี่อาม จ้า

สำหรับผู้ที่แข่งขัน สำคัญมากกก เลย

10. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ตื่นเต้นวุ๊ย!!! แข่งพีระครั้งแรกเลย

11. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แจ้งข่าว อีกนิสนึง

ใครที่จะพัก ที่โรงแรมลดา พัทยาเหนือ กรุณา ตอบ กลับ ด้วยนะจ้ะ ว่า ค้างจิงๆ

เพราะ เอ จะโทไปจอง ห้องพักแล้ว

และ สำหรับ เพื่อนๆคนอื่น ที่ไม่ได้แข่ง แต่อยากไปดูแล้ว ยังหาห้องพักไม่ได้

เอ รับจองให้ได้นะ ขอ ความชัว ก่อน วันพฤหัส ที่ 27 พ.ย. นี้นะจ้ะ

หรือ โทรมาที่เบอเอ ได้เลย เบออยู่ข้างๆๆ

12. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แหม่......สนามนี้ ครึกครื้น ดีจังครับ
    Class A และ B
    ดูๆแล้ว น่าจะใส่กันมันครับ สนามนี้

คลาส A อืม....พี่ดร จาก ECU SHOP & WINNER Choke Up แชมป์สนามที่แล้ว สนามนี้อัพสเตปใหม่ เทอร์โบใหม่....มันส์
    พี่เอก Race จาก MIDWAY & Race ลูกชายแชมป์ประเทศไทย และยังเป็นแชมป์ครอสหลายสนาม มาแตะพีระ พร้อมรถสายพันธุ์แชมป์ หนับหนุนโดย MIDWAY และ RACE TRUCK จะเป็นยังไง....มันส์
    และยังจะตามสมทบด้วยมือ Super Car จากทีมรวมช่างเชียงกง พี่แจ๊ค พิเชษฐ จันทร์ด้ง แชมป์มาหลายสนาม เสี่ยเหน่ง อุดม สื่อเสาวลักษณ์ หนึ่ง ลูกชายเฮียจิตร กิตติชัย แซ่ซื้อ นักแข่งอนาคตไกล บ.ก.กุ๊ก The Truck คั่วแชมป์ ทั้ง Street Truck และ Press & Lady มาหลายสนาม พี่แฟรงค์ เกษตร พินิจการ จากมหานครเซอร์วิส
    ดูแต่ละชื่อ.....ฟัดกันมันส์ล่ะครับ

Class B แชมป์ 2 สนาม เอก T.M. & MIDWAY สนามนี้จะรักษาแชมป์ ได้ไหม....
    เอ 4M รองแชมป์ 2 สนาม(สนามก่อนได้ที่1ไปแล้วแต่โดนตัดเวลาเพราะไม่ได้ลงชื่อประชุมเลยพลาดอันดับแบบน่าเสียดาย) สนามนี้ น่าจะมีซุ่มให้ได้เฮ....นี่ก็มันส์
    และ ยังมีนักแข่งคนอื่นๆที่คอยเป็นดาวรุ่ง ในแต่ละสนาม ที่ซุ่มทำรถ และซักซ้อมกันมา คงจะได้ดูอะไรหนุกๆกันนะครับ

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    Class B แชมป์ 2 สนาม เอก T.M. & MIDWAY สนามนี้จะรักษาแชมป์ ได้ไหม....
    เอ 4M รองแชมป์ 2 สนาม(สนามก่อนได้ที่1ไปแล้วแต่โดนตัดเวลาเพราะไม่ได้ลงชื่อประชุมเลยพลาด อันดับแบบน่าเสียดาย) สนามนี้ น่าจะมีซุ่มให้ได้เฮ....นี่ก็มันส์

สนามนี้แย่ครับ ต้องฟิตร่างกายสุดๆ เนื่องจากต้อง คลอดิฟายวันเสาร์ เสร็จต้องตี รถ กลับ นครปฐมเลย เพื่อจะมารับทราย แล้ว ก็ ตี รถ ขึ้น ไปพีระอีกในตอนเช้า ไม่ รู้ว่าร่างกายจะไหวแค่ไหน แต่ ใจ สู้ ๆ ครับ

14. neung4doors

551
    11
    0
    สรุปควอลิฟายวันไหนง่า

ช่วยโพสแจ้งด้วยค้าบบบบบ

ใกล้แล้ว ตื่นเต้น อิอิ

15. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ควอลิฟายด์ วันเสาร์ เวลาประมาณ 4 โมงเย็นนะครับ คร่าวที่เห็นตารางคือ 16.40 - 16.55 น.
    เข้าใจว่า สนามสุดท้าย อาจจะมีรายการอะไรๆแยะสำหรับทางรายการเขา เลยต้องการลด แบ่งเบาเวลาของช่วงวันอาทิตย์ให้กระชับขึ้น ครับ
    ส่วนวันอาทิตย์ ก็ไม่ต้องมาเซ็นชื่อ 8 โมงอีกแล้วนะ มาแข่งได้เลย (ทาง mo E mag)แจ้งไว้แบบนี้ นะครับ ก็แข่งวันอาทิตย์ประมาณ 9 โมง นะครับ ที่เห็นตามตารางคือ 09.40 - 10.00 น. 5 รอบ

ใครที่ติดธุระ ติดงาน จริงๆ มาควอลิฟายด์ วันเสาร์ไม่ได้ วันอาทิตย์ ตำแหน่ง สตาร์ท ก็จะต้องร่นไปต่อหลัง ของคนที่มีเวลาควอลิฟายด์
    แต่มาได้อยากให้มานะครับ เพราะสนามสุดท้ายแล้ว

ส่วนตาเอ.........เหนือคำบรรยายจริงๆ ยังไง ขับรถไกลๆยาวๆ กลางคืนก็อย่าหักโหมมากนะครับ เดี๋ยวันอาทิตย์จะหมดแรง จะแวะกลางทางที่ไหนไหมเนี่ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2008
  16. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    แหม ... คลาส A เลยหรอครับ ขอเป็นคลาส B ก่อนได้ไหมครับ แบบว่ารถพี่โอ๊ตยังไม่สมบูรณ์เลยอ่ะ แถมยังไม่เคยแข่งทางเรียบและไม่เคยขับรถขับหลังด้วย ยังไงก็ขอชิมลางก่อนนะๆๆๆๆๆ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ??????? ?ҡ?ҧ??¡?? ????? ʹ????? 5 [ 28-30 ]

" ?֡????ѡ?????? ʹ???Ѵ?Թ??????¾???Ҫ?ҹ "

?ѧ????Һ?ѹ???? ??й???âͶ??¾???Ҫ?ҹ?ҡ???稾??෾?ѵ??Ҫ?ش? ? ????????Ҫ?????? ???? CHAMPCAR ???Ѻ????Ҫ?ҹ?繷?????º???????? ??ǹ???? F4 , F1S , F3 ,TBTB ???? F3S ?繶??¾???Ҫ?ҹ?ͧ????????ǧ???? ???ͧ???????????? ??????ҪҷԹѴ???ҵ? ??ǹ??????? ? ?繶??¨ҡ??иҹ????Ҹԡ?ùѡ?????Ҫվ
    ʹ?????Ѻ?????ʹ???Ѵ?Թ???˹???????ͺ?ء??? ???д????к?????纤?ṹ????͹??ҧ????价ҧ??????ѹ?ҡ???? ?????????ҧ????Ҩ?????׹???????㹵??˹? ?????????§ʹ??????????¤?????ѹ???觷ءʹ???觼?????繶֧???????è????? ???仴٤?ṹ??ʹ????? 4 ??? WWW.thaipuma.com , WWW. Faeast racing .com , ???ͺ???˹????ͧ??Ъ????ѹ?? ??¡?âͧ?ǡ?????ԭ?Ժⵢ???ҡ ?ѧࡵ??ҡ?ӹǹ?ѡ?? , ö?? , CAR CLUB ??м??? ʹ??????????ѡ?觾ѷ??????¹ӻ????ɳҡ???觢ѹ仵Դ????ͺ???ͧ ??й?෻???????͡? CABLE T.V ??? 2 ??ͧ?ͧ???ͧ?ѷ?ҡ??? 2 ?ҷԵ????ǧ˹?? ?͢ͺ?س?? ?.?͡?ʹ?????
    ???ǹ?ͧ?ż?骹л?Шӻչ?? ??????Ԣͧ?ѡ???ͧ ?ҧ????ҹ?????????ػ??ҹ͡?ҡ???˹??????Шӻ????????????? ?ѧ?йѺ?ż????Ӥ?ṹ??ը??֧???˹觷?? 5 ????Ѻ?ҧ???㹧ҹ CHAMPION DAY ?.??ҧ?դ͹????? ?й?鹢?????????ѧ???͡?ʵԴ 1 ? 5 ???????⪤??㹡???觢ѹ ?ش???¨Ш??????????????????Ѵ?س?Ҿ?ͧ???㹻յ??? ?ҧ????ҹ???繡??ѧ????ҧ?繡?ҧ??ԧ ? ???? CONCEPT ?ͧ??¡?? ??Ң????ء????Ѥ???ҹ???Ѥ??????͹???ҡ???觢ѹ???????? ?????ǵ?ͧ?????͹??????ѵ?? ?ٵ?????ҧ?ͧ OBAMA VS MC. CLARE ?? ????þ㹹??㨢ͧ??Ҩ?ԧ ? ????˭?㹺?ҹ??ҹ?ҨФԴ???ҧ???

?????????ͧ????觢ѹ?ѹ?ա??? ʹ??????Ҩ?д??????º?ҧ??????Դ??ԧ?ǡ??Ҿǡ?ҡ?ա???????վǡ ???? CAR CLUB ?駤????ӹ???????ҡ????ش?ͧ?ա??? 10 CLUB ?й?鹵?ͧ?ç??????ҹФ?Ѻ ??ǹ??蹡???觢ѹ I ? TWENTY ??? EIGHTEEN FIGHTER ʹ??????ѧ????ͧ???ͧ?觢ѹ ?????Ң????ػ??ԡҺ?è?????蹪ԧ????㹻?˹?? ????????ա 2 ??? ?????ʹ??????ҹ?Ҿ???ͺ????ͧ??ҧ??????Ҵշ???鷴?ͧ?觨?ԧ ʹ?????????? 2 RACE ??? ?÷????ҡ????ʹء????Ѥô?ǹ?Ѻ?ӹǹ?ӡѴ ??ԡҧ??? ? ????㨤??? ö?????????

???ǡ??? 1.20 ?ҷ? ????Ѥ? I-TWENTY , ö?????ǡ??? 1.18 ????Ѥ? EIGHTETEEN FIGHTER 2 ??蹹?????ҧ??????͵Ѵ?ѭ?ҡ?ԡ?෤?Ԥ͹حҵ??????ҧ???á??? ???ӡѴ?дѺ????? ???ӡѴö????к??Ѻ????͹ ?ѡ?觷?????????Ǻ͡???ʹء?ҡ ?

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รายละเอียดการแข่งสนาม 5ในแต่ละรุ่นมีอะไรบ้าง ?

F1SS 1,500 CC. มี VALVE แปรผันมือใหม่ สนามนี้ยังคงมีอยู่เหมือนเดิม สมัครได้เฉพาะผู้ที่ไม่เคยรับรางวัลใน F1S แต่ผู้ที่ได้รับถ้วยเมื่อ 4 สนามก่อน อันดับ 1 3 ไม่สามารถลงในรุ่นนี้ได้ต้องลงไปวิ่งใน F1S เพื่อเปิดโอกาสให้เพื่อนพ้องที่เหลือขึ้นโพเดียมบ้าง สร้างสรรค์กำลังใจให้กันนะครับ ส่วนในรุ่น F1S สนามนี้มีรถเพิ่มมาอีกหลายคันมาช่วยกันสร้างสถิติจำนวนรถมากที่สุดกัน

F2 2 ล้อหน้า TURBO จริง ๆ แล้วรุ่นนี้น่าจะมีรถเยอะมากเพราะเป็นรถเทอร์โบขับหน้า ใครที่คิดว่าน่าจะช่วงชิง ความได้เปรียบและโอกาสเป็นผู้ชนะสูงมากเนื่องจากรุ่นนี้ จำนวนรถแข่งยังไม่มาก สนามนี้มีทั้งกลุ่ม BLUEBIRD และ VIOS TURBO ร่วมวงไพบูลย์

F4 A , B รุ่นขับเคลื่อน 4 ล้อนี้ เชื่อหรือไม่ว่าตั้งแต่สนาม 1 ถึง 4 ผู้ที่ยืนโพเดียมอันดับ 1 ไม่ซ้ำกันเลยทั้ง 4 สนาม แชมป์รุ่นนี้มีได้เสียในสนามนี้แน่นอนอยากให้ฝากตามนักแข่งใน CLASS A ที่มีคะแนนเก็บมาตลอด เพราะเราจัดอันดับถึงตำแหน่งที่ 5 นะครับ

F5 หลังจากที่ได้แยกรุ่นเป็น NA และ OPEN รู้สึกว่าจำนวนรถแข่งเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ รายการของพวกเราน่าจะเป็นรายการเดียวที่มีรถขับหลังแข่งกันได้ต่อเนื่องขนาดนี้ สนามนี้น่าจะมีรถใหม่ ๆ อีกหลายคันเข้าร่วมการแข่งขัน ฝากเชิญไปยังกลุ่มบ้านบางกอก และ E30 ทั้งหลาย

F6 N , T สนามนี้เป็นสนามตัดสินแชมป์นักแข่งหลายคนที่หยุดแข่งไปคุณยังมีคะแนนเก็บอยู่เราจัดอันดับ ถึง 5 ตำแหน่ง คุณยังมีโอกาสติด 1 ใน 5 รีบมาแก้มือด่วน สนามนี้ RETRO EURO ยังคงแข่งขันอยู่

F10 CHAMP CAR รุ่นนี้ชิงถ้วยพระราชทานจากสมเด็จพระเทพ ใครที่ยังไม่ได้ลงแข่งลองสมัครดู โอกาสที่คุณจะได้ขับอยู่ใน RACE เดียวกับคนเก่ง ๆ หาได้ยาก แล้วคุณจะได้พบไลน์แบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน มันต่างจากการยืนดูอยู่ข้างนอก

F11 ขณะนี้เราได้แยกออกเป็น CLASS AB และ CLASS C แล้วตามที่มีนักแข่งหลาย ๆ ท่านได้ขอมา อย่าลืมนะครับเบนซินก็ลงแข่งได้ในรุ่นนี้

ส่วนรุ่น F1 , F1S , F3 , F3S , F7 ผมถือว่าเป็นรุ่นที่อยู่ตัวอยู่แล้ว ก็อยากฝากไว้ว่าขอให้อยู่ในกฎเกณฑ์แบบสบาย ๆ ของพวกเรา อย่าทำอะไรที่เอาเปรียบเพื่อนพ้องจนเกินไป ซึ่งจริง ๆ แล้วรุ่น การแข่งขันรายการเราได้เปิดไว้ คิดว่าน่าจะละเอียดมากเกือบครบทุก CC และระบบขับเคลื่อน สนามนี้มี PARK FERM ทั้งควอลิฟายด์และแข่งขัน มาร่วมกันพัฒนาวงการของเราให้เจริญเติบโตขึ้น เพิ่มมาตรฐานขึ้นโดยใช้ใจและความซื่อสัตย์ต่อกัน และเราจะโตไปด้วยกัน

19. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    กิจกรรมพิเศษ

ในช่วงเที่ยงวันอาทิตย์ ที่ 30 ขอเชิญนักแข่งหรือเพื่อนฝูงที่มีรถตามหัวข้อเหล่านี้ ร่วมขบวนพาเหรด ในสนาม (ในพิธีเปิดการแข่งขันขอเชิญนักแข่งทุกท่านร่วมเป็นเกียรติและถ่ายรูปเป็นที่ระลึก สำหรับการแข่งขันในปีนี้)
    - รถสวย - รถหรู
    - รถ CLASSIC - รถสปอร์ต
    ข่าวดีสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อขายแลกเปลี่ยนรถแต่งสวยงาม สนามนี้ได้จัดพื้นที่ในการจอดเพื่อซื้อ ขาย และโชว์ไว้ โดยแจ้งล่วงหน้าที่ โทร. 084 -6666077
    รุ่นพิเศษ

F1S / PRO กติกาเครื่องยนต์ไม่เกิน 1,500 CC. ไม่จำกัด ยาง , น้ำหนัก , ระดับฝีมือไม่เปิดเครื่อง ดูตามรหัสเครื่อง ใครมีความสามารถลงมาเลย แข่งแยกจาก F1 , F1S , นะครับ เงินรางวัลอันดับ 1 10,000 บาท (รถแข่งตั้งแต่ 3 คันขึ้นไป ) ถ้วยรางวัล 5 อันดับ นับผลผู้ชนะใน RACE 2

F4 / PRO กติกาไม่จำกัดระดับฝีมือ , จำนวนสูบ , จำกัดยาง RADIAL แข่ง 2 RACE รวมอยู่ในรุ่น F4 A , B นักแข่งใน F4 A , B สมัครเพื่อกิน 2 รุ่นได้ เพิ่มคาสมัครเพียง 1,000 บาท เท่านั้น เงินรางวัลอันดับ 1 10,000 บาท ( รถแข่งตั้งแต่ 3 คันขึ้นไป ) ถ้วยรางวัล 5 อันดับ นับผลผู้ ชนะใน RACE 2

อัตราค่าสมัคร
    วิธีที่ 1 สมัครก่อนวันที่ 25 พฤศจิกายน 2551 1,850 บาท ชำระโดยโอนเข้าบัญชี
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาซีคอนสแควร์ เลขที่ 095 - 2 - 96424 - 0
    ชื่อบัญชี นางสาวชลิดา สดเสมอ
    วิธีที่ 2 โทรแจ้งชื่อและรุ่นการแข่งขันก่อนวันที่ 28 พฤศจิกายน 2551 2,000 บาท
    ( ชำระที่สนาม ) ที่คุณดา โทร. 081 8379121
    วิธีที่ 3 ไม่โทรแจ้งสมัครหน้างาน ค่าสมัคร 2,500 บาท ทุกกรณี

หมายเหตุ - ทั้งนี้เพื่อความเป็นระเบียบในระบบการจัดเตรียมเอกสารจำนวนมาก
    - สมัครแข่งขันเพิ่มรุ่นที่สนามชำระเงินตามอัตราที่สมัครครั้งแรก
    - รุ่นพิเศษค่าสมัคร 2,500 บาท
    - กรุณาเคารพกติกานี้ไม่มีข้อยกเว้นใด ๆ ทั้งสิ้น
    - ติดตามคะแนนเก็บและกติกาการแข่งขัน ได้ที่ WWW.FAEASTRACING.COM

- สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 089-1822188

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    โปรแกรมการแข่งขัน / SCHEDULE

PUMA FAEAST SERIES CHAMPIONSHIP ( PFSC 08 )

สนามที่ 5 วันที่ 28 -30 พฤศจิกายน 2551 / NOVEMBER 28 -30 , 2008

ณ. สนามพีระเซอร์กิตพัทยา / BIRA CIRCUIT PATTAYA

วันศุกร์ ที่ 28 พฤศจิกายน 2551 / FRIDAY , NOVEMBER 28
    08.00 น. ลงทะเบียน / ระบุรุ่นการแข่งขัน
    09.00 - 12.30 น. THAILAND BEST OF THE BEST (TBTB )
    12.30 - 13.30 น. พักเที่ยง ( สามารถนำรถลงไปซ้อมได้ )
    13.30 - 18.00 น ตรวจสภาพ / ฝึกซ้อม และ CIRCUIT TRANING

วันเสาร์ ที่ 29 พฤศจิกายน 2551 / SATURDAY , NOVEMBER 29
    07.30 น. เปิดลงทะเบียน / ตรวจสภาพ / ระบุรุ่นการแข่งขัน
    08.30 - 09.00 น. ซ้อมรวม (เฉพาะรถที่ผ่านการตรวจสภาพแล้วเท่านั้น )

ตารางควอลิฟายด์ รุ่น F
    09.00-09.15 F1 + F1S+ F1SS 10 นาที
    09.15 -09.30 F2 + F5 ''
    09.30 -0 9.45 F3 + F3S ''
    09.45 - 10.00 F4 A , B , PRO ''
    10.00 - 10.15 F6 ''
    10.15 - 10.30 F9 ''
    10.30 - 10.45 F7 ''
    10.45 -11.00 F11 ''
    11.00 - 11.15 F10 ''
    11.15 -11.30 F1S / PRO ''
    11.30 -11.45 F18 + F20 ''
    11.45 - 12.00 CAR CLUB ซ้อม
    12.00 -12.30 ประชุมนักแข่ง F ทุกรุ่น
    12.30 -13.00 พักเที่ยง

การแข่งขัน RACE 1 รุ่น F
    13.00 -13.20 F1 + F1S + F1SS 5 รอบ
    13.20 - 13.40 F2 + F5 ''
    13.40 -14.00 F3 + F3S ''
    14.00 - 14.20 F4 A , B , PRO ''
    14.20 - 14.40 F1S / PRO ''
    14.40 - 15.00 F6 ''
    15.00 - 15.20 F9 ''
    15.20 - 15.40 F7 ''
    15.40 - 16.00 F10 ''
    16.00 - 16.20 F11 ''
    16.20 - 16.40 F18 +F20 ''

ควอลิฟายด์ ของ พวกเรา รุ่น MO-Emag MIDWAY
    16.40 - 16.55 C17 -1 5 รอบ

21. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    วันอาทิตย์ ที่ 30 พฤศจิกายน 2551 / SUNDAY , NOVEMBER 30

09.40 - 10.00 C17 - 1 5 รอบ

นี่คือ เวลาของการแข่งของพวกเรานะ

22. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แล้วจะไปนอนตอนไหนเนี๊ย คิดแล้ว ก็เพลีย

23. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เสีย ดายคับ งานนี้ไม่ได้ ไป พอดี ที่บ้านจะออกรถใหม่ต้องหาขอมูล คับ

ที่บอกพี่เอไว้ว่าจะไป ต้องขอโ?ษจิงๆ นะคับผม

อิอิ ถ้า อะไรพร้อมๆ สนาม 1 ปีน่า อาจจะมีลงด้วยคับ

ปล. พี่เอ 4M ขับรถระวังๆ นะคับพี่ ตีไป-มา หลายรอบ จัง

24. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ตาเอก็ควอลิฟายเสร็จหายเหนื่อยละไปรับทราย เสร็จก็ตีรถมานอนพัทยาสิ น่าจะกลับมาถึง 00.00 ไม่เกินตี 1 มั้ง วันอาทิตย์ยังพอตื่นสายได้กว่าทุกครั้งนะ
    จะได้ไม่เพลีย อิอิ

25. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อย่าแพ้เค้านะ นะ นะ นะ เพราะชั้นเชียร์ อยู่ อยู่ 555 อินไปหน่อย ใกล้ถึงวันแล้วมันตื่ตเตต้นกว่าสนามที่ผ่านๆมาไงไม่รู้อ่ะ555+

26. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    มีเรื่องไห้เครียด อีกแล้ว ทรายทะเลาะกะแม่ เขาไม่ไห้เอารถไป เซ็งสุดๆรอลุ้นอีก 2 วัน เซ็งจิต

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ภาวะนา สาธู๊ ให้แม่ทรายให้เอารถมาวิ่งด้วยเถิ๊ดดด

28. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ของผมก็พ่อเอาไปใช้ 2 วันละ น้ำมันเครื่องก็ขาด ช่วงล่างหลังก็ยังไม่เสร็จ เพิ่งเปลี่ยนบูชหูแหนบเสร็จไปข้างเดียวพี่แก ก็จะเอาไปใช้งานให้ได้ กว่าจะกลับมาก็วันศุกร์ดึกๆ จะทำเสร็จทันมั้ยก็ไม่รู้ เห้อออออ เครียดๆ

29. neung4doors

551
    11
    0
    เอ ไมไม่เอาคันในดิสเพลไปอ่ะ

แป๊กๆเตี๊ยๆ งามๆเลย

30. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อิอิ นั้นมันรถโมเดล 1:1 อิอิ วิ่งไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้