>>มาแว้วววว<< !!! MO E-Mag - MIDWAY Race Circuit (งาน PUMA สนามที่5)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มาแว้ว สนามสุดท้าย ท้ายจริงๆ ส่งท้ายปี 2008 ภายใต้รายการ PUMA FAEAST สนามที่ 5 สนามสุดท้ายของปี ซึ่งจะมีขึ้นในวันที่ 29-30 พฤศจิกายน นี้

และในรุ่น club race ซึ่งได้รับการดูแลควบคุมโดย นิตยสาร ออนไลน์ MO E-Mag ก็ได้จัดให้มีการแข่งขัน ขึ้นเช่นเดิม เพื่อพี่น้อง ที่ใช้กระบะ ทั้งเบนซิน และ ดีเซล ที่สนใจและชื่นชอบ การแข่งขันในรูปแบบ เซอร์กิตเรซซิ่ง
    โดยในสนามสุดท้ายนี้ ทางรายการของเรา ได้รับการสนับสนุน จาก พี่โอ๊ต ร้าน MIDWAY นครปฐม เป็นผู้สนับสนุนให้แก่พวกเราแบบเต็มๆ ไม่อั้น
    โดยคร่าวๆ ที่ทาง MIDWAY จะสนับสนุน คือ เงินรางวัล สำหรับผู้ชนะอันดับที่ 1 ในแต่ละคลาส และ ของรางวัลต่างๆอีกมากมาย สำหรับผู้ที่ติดอันดับ 1 - 5

สำหรับผู้ที่ชื่นชอบ สนใจ อยากร่วมสนุก และ หาประสบการณ์ เชิญมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของความมันส์ในครั้งนี้ได้เลยยยย

รายชื่อ (จริงๆ) ของผู้ที่เข้าร่วม แข่งขัน (ชื่อจริง นามสกุล เบอร์โทร) ส่วนรายละเอียด รุ่น และ ค่าสมัคร วัน และ เวลา โปรดโทรมาสอบถาม และ ยืนยันได้ค่ะ
    รายละเอียดต่างๆคร่าวๆค่ะ ใครที่สงสัย นอกเหนือจากนี้ โพสต์ถาม หรือ โทรสอบถามได้ตลอดค่ะ
    การแข่งขันมี 2 รุ่น (เหมือนสนามที่ผ่านๆมา)คือ คลาส A และ B
    รับรางวัล 5 อันดับในแต่ละรุ่น พร้อมเงินรางวัล และ ของรางวัล จาก MIDWAY นครปฐม อีกมากมาย

นอกเหนือจากนี้ ใครสงสัย โพสต์ถามได้ หรือ โทรมาได้ค่ะ
    081-110-3636 เอค่ะ

รายชื่อ ผู้ร่วมแข่งขัน

1.พี่ดร ECU SHOP
    2.พี่ไผ่ MAD DOG & MIDWAY MOTOR SPORT
    3.เอวี่ Truck Gilr Thailand & MIDWAY MOTOR SPORT
    4.พี่เอก Truck Monster & MIDWAY MOTOR SPORT
    5.หนึ่ง Truck Monster
    6.แอน Truck Girl Thailand & MIDWAY MOTOR SPORT
    7.พี่โจ MIDWAY MOTOR SPORT
    8.ช่างกุ๊ก MIDWAY MOTOR SPORT
    9.หนึ่ง รวมช่างเชียงกงแปดริ้ว
    10.โอห์ม Truck Monster
    11.จุก Truck Monster
    12.โอ Truck Monster
    13.พี่โต้ Siam Difter
    14.พี่เอก RACE & MIDWAY MOTOR SPORT
    15.พี่โต้ง รวมช่างเชียงกงแปดริ้ว
    16.พี่เจิ้น Siam Drifter
    17.เอ4m : Play Every thing
    18.เพื่อน ช่างกุ๊ก นครชัยศรี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2008
  2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ต้องลองซักหน่อยละมั้งงานนี้........รถจะวิ่งไหวป่าวไม่รู้

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ลงชื่อคนแรกครับ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อัพเดท ชื่อ ผู้ร่วมแข่งขันนะ

ใครที่อยากจะลองขับรถแบบนี้ ถ้าสนใจ รีบเลยล่ะ

ขอ บอกว่า ถ้าได้ลองแล้วจะติดใจ จิงๆ ไม่เชื่อ ถาม ทราย แฟน ตา เอ ดิ 555+

5. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    แค่คิดก้อมันส์อีกแล้ว พี่น้อง

อิอิ

6. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เข้ามาเช็คชื่อ.......น้องๆ..ในทีม................MIDWAY

คันที่ติด..สติ๊กเกอร์.....MIDWAY สีส้ม....ที่..กระจกหน้า..และ...ตัวถัง..ด้านข้าง......ไม่ว่าคันใด......รุ่นไหน......ถ้าขึ้น..โพเดี่ยม..ที่..1.............

ร้าน MIDWAY อัดฉีด..รุ่นละ 1,000 บาท.......ไม่รวม ค่าห้องพัก..นะจ๊ะ..........

แต่....แต่......ที่แบบ...ติด..สติ๊กเกอร์..1 สนามแล้ว..แกะ..นี้..พี่ขอนะครับ....อย่าเลย....อิ+อิ+อิ............

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหล่ม คับ

8. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เดี๋ยวจะเอาคันใหม่ไปวิ่งคอยรอชมนะครับ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    Upๆๆ

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีเงินอัดฉีดมาดึงดูดความมันด้วยว้าว........

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    โปรเจ็คใหม่ไกล้เสร็จยัง ไผ่

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เด๋ว ตั้งแต่ วันนี้ - วันอาทิตย์ ที่ 15 เอ จะโทไปหา คนที่ลงชื่อเข้าแข่งขัน นะค่ะ

คอนเฟิร์ม ว่า ชัว รึป่าว และเตรียมเงินค่าสมัครด้วยนะจ้ะ จ่ายก่อน จะไปแข่งนะค่ะ จะได้ไม่ต้องไปวุ่นวายที่สนามทีหลังน่ะ เพื่อความสะดวกสบายของเพื่อนๆจ้า

13. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ไปกันเยอะๆครับ

14. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    เยอะๆยิ่งสนุกคับ

15. a'vy •MIDWAY•

a'vy •MIDWAY• New Member Lady Member

2
    0
    0
  16. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    โอ้โห..................ดูจากชื่อ คนโพสท์แล้ว.....มันชื่นใจจริงๆ.......5-5-5......

พี่ว่า......ชื่อทีมแข่ง..MIDWAY MOTOR SPORT ก็ดูดีนะ..........OK.....เลยอ่ะ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตอนนี้ มีคนแจ้ง จองรายชื่อมาแยะมากอ่ะค่ะ แต่รอสรุป ใกล้ๆอีกทีนะคะ ยังต้องการรายชื่อดิบๆค่ะ
    แต่รายชื่อ ดิบๆ ลมๆ นี่ก็ ราวๆ 25 และมั้งคะ
    คลาส a คลาส b คลาส c เพียบ !!!

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    พี่ ไผ่ คะ มีคนเขาคันไม้คันมือ อยากจะลงไปฟัดด้วย 1 คนน่ะค่ะ
    แต่.....รถเขาฝาแตกอยู่ เลยอยากจะกู้เงินพี่ไผ่ สัก 18000 บาท น่ะค่ะ
    15000 เอาไปซื้อฝาสูบ (ค่าแรง+ประเก็น+อะไหล่ที่เหลือ+น้ำมันเครื่อง ออกเอง)
    3000 เอาไปซื้อสเปเซอร์ล้อซัก 4 อัน มียาง กะ ล้อ ใส่แล้ว 1 ชุด แล้วค่ะ

อิอิ...เขาอยากจะลงไปฟัดด้วยอีกคันน่ะค่ะ แต่ไม่พร้อม รอพี่ไผ่อนุมัติ ค่ะ
    :cool:

หรือ พี่ไผ่ จะใจดี ลากเอาดราก้อนไป แล้วให้เขายืมขับ ก็จะเป็นการดี มักๆๆๆ เลยนะค่ะ อิอิ เขาฝากบอกมาค่ะ

19. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    พี่โอ๊ดคร๊าบบบบ อยากแข่งจังเลย ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เอกไปด้วยเน้อ!!! :D

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    มาร่วมสนุกด้วยกันนะค่ะ คุน เอก

มีใครจะมาร่วมสนุกป๊าวววว อีก 2 หรือ 3 อาทิตย์ หว่า ยังมีเวลากันนะจ้ะพี่น้อง

21. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D` ฝากสมัครด้วย 1 คัน......ทําเสร็จแน่นอน........:D:D:Dรถพี่เอง CLASS-C

:teeth::teeth::teeth: ค่าสมัครเก็บกับไอ้น้อง คนข้างบน.............:p:p:D:D

ชื่อที่ใช้สมัคร.....คือ เอก RACE and MIDWAY MOTOR SPORT:sad:

อัง[COLOR="Plum"]คารเปลี่ยน เบาะ...กับ...ยางขอบแคร้ง........:p

พุธ........ตีโรลบาร์.....อิ+อิ+อิ
    [/COLOR]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2008
  22. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น่าดู ๆๆ คับ

23. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ต้องขอขอบคุณพี่โอ๊ตด้วยนะครับที่ทำให้ เอก มีชื่อ MIDWAY ต่อท้าย

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:Dเพิ่งสังเกตุ.........ลายเซนต์ใต้ชื่อ..น้องเอก.......มันคอนเซ็บ..คุณ บอย KB นี่หว่า..........:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2008
  25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ตอนนี้...เจ้าของร้าน MIDWAY ตังค์หมด............งดรับ....สปอนเซอร์...ทุกกรณี.......5-5-5

ใครฝีมือดี........เดี๋ยวพี่..เดินเข้าไปง้อเอง......นะจ๊ะ..........ตั้งใจแข่งนะ...

ปีหน้า..มีน.ม เครื่องสังเคราะห์ + ห้องพัก +เบี้ยเลี้ยง. .ต่อคันให้เหมือนเดิม........แต่..จะยุบ...เหลือ...แค่..4 คัน........................

ผู้ที่อยู่...คือ.....ผู้ที่รู้จัก กฎ.....และ..กติกา...ไม่ต้องเก่งที่สุด........มารยาทต้องดี...เพราะ.......ต้องออกงานด้วยกันบ่อยๆ.........สวย-สวย..หรือ..ไม่สวย ก็ได้ อิ+อิ+อิ

ผู้ที่ไม่ได้อยู่.....ทุกคน..ยังเป็นพี่น้อง..กันเหมือนเดิม.......ยังเลี้ยงข้าวได้เหมือนเดิม....5-5-5

26. EAK@RACE_MAZ

76
    0
    0
    อ่าวของพี่บอยหรอ งั้นเปลี่ยนดีก่าเดี๋ยวพี่เค้าเก็บค่าลิขสิทธิ อิอิ

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เริ่มจะสนุกขึ้นมาละ อิอิอิ

มีใครอยากจะ สุหนัด เอ้ย สนุกป๊าววว

รีบๆเข้าล่ะ สนามนี้ สุดท้ายจิงๆ ปีหน้า กว่าจะจัดแบบนี้อีก รอ เป็นเดือนเลยนะจ้ะ

28. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ไม่ไป เสียดายแย่

29. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    สวัสดีเพื่อน พี้ น้องทุกคนคับ ผมก็เป็นส่วนหนึ่ง ส่วนน้อย ของMIDWAY เห็นแต่ละคนมุ้งมันจะไปวิ่งรถรอบ ดีคับตัวผมเองยังอยากไปวิ่ง ตอนนี้กำลังทำรถ KB DANG อยู่ต้องการให้มัน10 วิในปีนี้ก็เลยไม่มีเวลาคุยกับพี้โอ้ตสักเท่าไร ไม่ต้องกลัวผมขอบอกปีหน้าผม เตรียม รถที่จะไปวิ่งรถรอบแน่นอน ผมต้องขอความรู้จากเพื่อนทุกคนด้วยนะคับ รักทุกคนคับ BOY KB

30. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อาทิตย์หน้าว่าจะนัดคุยกะผู้ร่วมแข่งขันกันซะหน่อย แต่ไม่รุ้จะว่างกันรึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้