อยากถาม เรื่องราคา front วิทยุ คับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย [ViEwZ], 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ViEwZ]

[ViEwZ] New Member Member

9
    0
    0
    คือ อยาก ถาม ว่า front วิทยุ ติดรถ โตโยต้า ฟอจูนเนอร์ ราคา ซื้อ ขาย อยู่ ที่ เท่าไร คับ
    ขอบคุณ สำหรับทุกคำตอบ คับ

2. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
  3. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ร้านจรวดขายอยู่ 4500.- เองครับ

4. [ViEwZ]

[ViEwZ] New Member Member

9
    0
    0
    ขอบ คุณ เพชร และ คุณ nut_vti มาก คับ

5. ymanshow

ymanshow New Member Member

2
    0
    0
    :eek:ฟร๊อนวิทยุ ที่สามารถเล่น DVD VCD USB SD MP3 MP4 AUX WMA 1Din ราคาประมาณหนึ่งพันปลายขึ้นไปครับ
    แต่ถ้าเป็น 2Din ของโตโยต้า ฟอร์จูนเนอร์ เล่นได้ทุกไฟล์ภาพ และเสียงเริ่มต้นที่ เจ็ดพันปลายๆ ขึ้นไป
    สนใจแวะชมสินค้าใน www.worldtechelectronic.com
    หรือร้านตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ ที่มีสัญลักษณ์ WORLDTECH คร๊าบผม ราคาถูก คุณภาพดี บริากรเยี่ยม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้