งานบางแสน 7-8-9 พ.ย. จะไปกันยังไงดีครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ARIYA, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ARIYA

ARIYA New Member Member

36
    0
    0
    พวกเราจะจัดชุดกันไปหรือเปล่าครับ พอดีปีที่แล้วไม่ได้ไปดูอ่ะ เลยไม่รู้ว่าต้องไปเจอกันตรงไหน จอดรถยังไง ต้องมีตั๋วหรือเปล่า

อู

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    บอกก่อนเลยคับว่าที่จอดรถหายากมากคับ และเสี่ยงรถหายสุดๆ
    คณะผมจะเดินทางเข้าวันเสาร์คับถ้าไม่เพื่อนร่วมทางก็ยินดีคับ
    ยังไม่แน่ใจว่าจะเอารถบ้านหรือevoไป

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปวันเสาร์ด้วยเคลียงานบ้านแล้ว เอาอีโวไปหาที่นอนด้วย หนึ่งคืน หุหุ

4. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

จัดไปครับ วัยรุ่น ... อิอิ

5. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ที่จอดรถหายากอยู่คับ

6. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    พี่อั๋นพักที่ไหนอะ และยังพอหาที่พักได้อีกมั้ยครับ

7. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ไปด้วยได้ปะ หุหุ

8. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมไปกับกับเพื่อนๆในทีมงะ ที่พักผมให้เพื่อนจัดการให้งะคับไม่แน่ใจว่ายังมีอีกไหม

9. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    น่าไปอยู่ แต่ว่า 7-8-9 มันแข่งเหมือนกันทุกวันป่าว หรือว่า Super car แข่งวันเดียว
    จริงๆอยากไปแต่ถ้าสามวันสงสัยแย่ๆแน่

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    Super Car แข่ง 8 กับ 9 ครับ เวลาประมาณ 14.00 น.
    ที่จอดรถ โทรมาหาผมได้ มีสถานที่จอดรถพิเศษไว้แนะนำ สำหรับเพื่อนฝูงชาวอีโวครับ
    กว้างขวาง ปลอดภัย ใกล้สนามครับ

ส่วนที่พักหาตอนนี้จะลำบากมากครับ

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอ่อ เกือบลืม File ของ FQ360 ตกลงผมมีนะ
    ต่อ ส่งอีเมล์มา ทาง PM ได้ เดี๋ยวผมส่งไปให้
    แต่ผมไม่มี XML file นะ ต่อลองเอาไปเปิดดูก่อน

12. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้