รหัสวิทยุที่ควรรู้และช่องความถี่ CB 245 หน่วยกู้ภัย - กู้ชีพ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 28 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอช่องของ กู้ภัยท่าจีนด้วยคับ

ขอช่องของ กู้ภัยท่าจีนด้วยคับ

ขอบคุนคับ

1. สุพรรณบุรี

มีใครพอจะทราบช่องความถี่ของสุพรรณบุรีบ้างไหมครับพอดีผมใช้เส้นทางสายสุพรรณบุรีบ่อยครั้ง

จาก ตึ้ง จุด บางกรวย

2. เพิ่มเติม

ช่อง 02 ศูนย์ฉิมพลี
    ช่อง 03 กู้ภัย สน.พลโยธิน
    ช่อง 09 ศูนย์ VR จราจร
    ช่อง 10 ศูนย์กู้ชีพบูรณะ
    ช่อง 12 ศูนย์วิทยุมีนบุรี
    ช่อง 15 กู้ภัยร่มไทร สน.มีนบุรี
    ช่อง 16 ศูนย์กู้ชีพพิรุณ
    ช่อง 31 มูลนิธิอาสาหนองจอก (ศูนย์ราชพฤกษ์) (www.arsanongchok.org)
    ช่อง 36 ศูนย์ร่วมด้วยช่วยกัน
    ช่อง 39 ศูนย์ชาลีกรุงเทพฯ
    ช่อง 47 ศูนย์แจ้งข่าวดอนเมือง
    ช่อง 49 ศูนย์พญาอินทรีย์, ศูนย์กู้ชีพศรีวิชัย 3
    ช่อง 50 ศูนย์กู้ชีพศรีวิชัย 1
    ช่อง 51 ศูนย์กู้ชีพศรีวิชัย 2
    ช่อง 52 ศูนย์กู้ชีพวิภาวดี
    ช่อง 54 ศูนย์วิทยุพระราม 2
    ช่อง 77 โทน 7 ศูนย์เหี่ยยวเวหา
    ช่อง 79 ศูนย์วิทยุ R-Com
    ช่อง 80 ศูนย์วิทยุพระราม 9

3. แซมแซม

แซมแซม New Member Member

1
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกกู้ภัยคับ

:)ผมอยากเป็นอาสาสมัครกู้ภัยคับ ผมจะสมัครได้ที่ไหนคับ สมัครยังงัยบ้างคับ ต้องใช้อะไรบ้าง ช่วยแนะนำผมหน่อยคับ แล้วผมอยู่แถวพระราม9พล่าซาอ่ะคับ สมมารถสมัครที่ไหนดี และติดต่อใครได้บ้างคับ
    :)

4. Anubis007

Anubis007 New Member Privilege

852
    1
    0
    ขอบคุณมากมายกับความรู้ครับ

5. hanuman88

hanuman88 Guest

0
    0
    0
    ฝากด้วยค่ะ

6. hanuman88

hanuman88 Guest

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้