วันเกิดน้อง Mash น้องเพื่อนแมน

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 26 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Happy Birth Day ด้วยนะ อิ อิ อิ

วันนี้ก้อไป ร่วม Birth Day มา แล้วมันจะเหลืออะไรอ่ะครับท่าน

ก้อเมาอ่ะดิครับ

เมามายครับพี่น้อง กลับบ้าน อ้วกแตก กระจาย

เพื่อนทุกคนที่มาก้อ หนุกกันไป เพื่อนดุ๊ก ไปร้องเพลง "หวั่นไหว" ไห้เราได้มันกันด้วยครับ

แต่ที่แน่ๆ ไอ้แสน มันเอาน้อง แว่น ขาหมูหายไปไหนไม่รู้ครับท่าน กลับไปก่อนเลย
    ไม่รู้ว่า ว่าพาน้องเค้าไปไหน อิ อิ อิ เพื่อนว่า ไอ้น้องแสนพาไปไหนครับ 5 5 5 5

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ผมว่าคนที่น้องแสนพาไปไม่ใช่น้องแล้วน่ะ คุณป้ามากกว่า
    น้องแสน ชกข้ามรุ่น เอิ๊กๆๆๆ

3. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมก็เมาปลิ้นคับ :D :D เมากันถ้วนหน้าคับ 5555
    ท่าทางจะโดยเฉพาะท่านแมนหัวหน้าคณะกำลังเพลินของพวกเรา ได้ฉายาใหม่ด้วยงานนี้ " แมน 3ทุ่ม " 55555 ว่าไงท่านแมนจะแก้ข่าวรึป่าว :D :D

พูดถึงน้องแสนแล้วน้องแสนเราจะรอดกลับมาป่าวคับเนี่ย ..... ดูท่าทางอย่างที่แมนว่าชกข้ามรุ่นน่ะ อาจจะมีถึงซี่โครงหักนะเนี่ย 555555

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ น ะ คั บ........สุ ข ภ า พ ร่ า ง ก า ย แ ข็ ง ๆ

ป ล . ข อ โ ท ษ ด้ ว ย คั บ ที่ ไ ม่ ไ ด้ ไ ป..........แ ล้ ว เ จ อ กั น เ ร็ ว ๆ นี้ คั บ

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    น้องแสนฝากผมมาบอกพวกท่านว่าไม่เป็นไรมากครับ แต่โดนน๊อกยก2ครับ ก๊ากก

6. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    o_Oไม่ขอแก้ตัวครับ แค่จะบอกว่ารุ่นใหญ่ใจต้องนิ่งครับ

7. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D แหม...หัวหน้าคณะพาเพลิน..:D พากานเมาถ้วนหน้า..

8. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    รุ่นใหญ่ต้องนิ่งตั้งแต่ 3 ทุ่มเหรอแมน

9. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    แต่ละคนแมร่งรั่วสุดๆๆ...น่ามีกล้องจะได้ถ่ายมาดูกันคับอิอิโดนเฉพาะตาแจ๊คบลูเบริดนี่สุดๆ

10. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ก่อนอื่นขอให้น้องหล่อวันหล่อคืนนะอิอิ มีความสุขมากๆ แล้วก้อขอโทษเพื่อนๆด้วยที่ไม่ได้ไปยังไงก้อไว้เป็นโอกาสหน้าแล้วกันนะคับ

11. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    " กำลังเพลิน " :D :D

12. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ก๊ากๆๆๆๆ แมน 3 ทุ่ม ก๊ากๆๆๆๆ :D

ตั้งฉายาซะเห็นภาพเลยอ่ะ :eek:

13. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

อ ย่ า ใ ห้ เ สี ย ชื่ อ แ จ๊ ค U 1 2 น ะ :D

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D เพื่อนแจ๊ค U12 ของผมไม่เมาครับแค่พังกรอบรูปเค้าหมดร้านเลย 555

15. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :p :p :p จ้า พ่อต้นจีติง สายแข็ง

16. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    # กำลังเพลิน ฮาฮาๆ#

17. jackturbo

jackturbo New Member Member

26
    0
    0
    ------------- ขอบคุณพี่ๆมากครับ ------------------------------

ขอบคุณพี่ๆมากครับ ถ้ามีอะไรไห้มาร์ดช่วยก็บอกมาครับ :)
    :D ขอไห้พี่ๆทุกคนมีความสุขเช่นกันครับ:rolleyes:

18. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

วันนั้น แม่ง รั่ว กันกระจาย...... 5 5 5 5 5

เค๊ก ที่ซื้อมา มันไม่ค่อยสวยก้อ ขอโทษด้วยนะน้องMash อิ อิ อิ มันดึกแล้วไม่มีเวลาไปซื้ออ่ะ

แต่วันนั้น เจอ เพียวๆไปแทบแย่.......... แต่ที่แน่ๆ แม่งเมากันถ้วนหน้า อิ อิ อิ

19. jackturbo

jackturbo New Member Member

26
    0
    0
    ------------ จัดไปครับ ขอบคุณมากครับสำหรับเค๊ก ---------------

:) เรื่องเค๊กขอบคุณมากครับ ไม่สวยไม่เป็นไรครับ ว่าแต่พี่แมนไห้เปิดเหล้าซะเยอะเชียว
    ตอนแรกบอกลังนึงไม่พอ เลยจัดไป 18 กลม ได้แถมอีก 2 กลม เป็น 20 กลม
    กินกันไปแค่ 12 เองครับ เหลือตั้ง 8 ว่างๆจะชวนพี่ๆไปจับคู่กันครับ
    2 คนต่อ 1 กลมครับ จัดไปครับ ขอบคุณพี่ๆเพื่อนอีกครั้งครับ
    -----------------------------:D :p ------------------------------

20. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :rolleyes: โอ้โห...เล่นจับคู่เลยเหรอ มาร์ด แค่วันนั้นพี่ก็จะแย่อยู่ละ....เมาตั้งแต่ ๓ ทุ่ม ...:D

21. chang

4,985
    57
    48

จับคู่ เหลอ จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    2 คน 1 ขวด อย่างงี้ เอาสายน้ำเกลือ แล้วดึงเข้าเส้นเลยดีก่า 5 5 5 5 :D :D :D :D :D

แต่ที่แน่ ๆวันนั้น ทางร้านแจ้งจับเพื่อนเราท่านนึง 5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

22. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D ioi หน่อง 3ทุ่ม ส่วนผมแมน หัวหน้าคณะกำลังเพลิน 555 ioi

23. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :rolleyes: ไอ้คนนี้ตัวดีเลย........:D

24. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    รุ่นใหญ่ เค้าไม่คุยครับ I need some body น่ะ

25. chang

4,985
    57
    48
    ขำ ว่ะ I need some body 5 5 5

ไอ้นี่

26. yumikoclub

yumikoclub New Member Member

5
    0
    0
    yumikoclub ยุปรวมกับ demontrack แล้วด้อ

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

คั บ พี่ หี้ .......T h e S t a r

28. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เฮ้ย เฮ้ย ผิดชื่อครับโอ๊ตเพื่อนรัก

29. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 5 5 แม่ง พิมพ์ ผิดป่าวว่ะ 5 5 5

30. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    5 5 5 ข อ โ ท ษ คั บ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้