พอดีไปเจอเครื่อง63Tมาเลยอยากรู้ว่าเป็นเครื่องรุ่นไหนนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ake ultima, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake ultima

ake ultima New Member Member

31
    0
    0
    พอดีไปเจอเครื่อง63Tมาเลยอยากรู้ว่าเป็นเครื่องรุ่นไหนนะครับ
    เป็นเครือง 4g63t เป็น ECI นะครับฝาสีเทาturbo 04 อินเตอร์ อยู่ด้านข้างนะครับเลยอยากรู้ว่าเป้นตัวไหนนะครับ มีกี่แรงม้านะครับช่วยตอบหน่อยครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้