***อยากถามความคิดเห็นค่ะ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย barahapp, 21 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. barahapp

barahapp New Member Lady Member

11
    1
    0
    :p
    อยากรู้ว่าถ้าเล่นรถตอนนี้จะเล่นอะไรดีอ่ะคะ แต่งแล้วไม่ดุแล้วพีรูท ตกยุคมั้ยคะแล้วย่านไหนที่พี่ๆเพื่อนพอรู้ว่า มีรถมือ 2 โอเคๆราคากันเองๆแนะนำบ้างคะ​

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะที่ช่วยแนะนำมาจ้า..:)

2. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    หึหึ จาเอาจิงหรอจ๊ะ อิอิ

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ พื่ อ น ๆ แ น ะ นำ ที คั บ....ผ ม ไ ม่ เ ก่ ง เ รื่ อ ง ร ถ

4. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    มีเบอโทรศัพท์ไหมครับจะได้แนะนำได้ถูกพิมแบบนี้มันไม่รู้เรื่องอะคับแหะๆๆๆๆ

5. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    แต่งแล้วไม่ดุก็ Jazz เลยครับ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ขับ EVO ปาย อิ อิ อิ

7. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    สนใจรุ่นไหรอจ๊ะ อิอิ มีไรโทรมาปรึกษาดีกว่ามั้ย :D :D

8. barahapp

barahapp New Member Lady Member

11
    1
    0
    สวัสดีค่ะ ขอแจม ด้วยคนนะคะมีใครอยุ๋บ้างจ้า

9. barahapp

11
    1
    0
    จิงจิ่แอบเหล่ไว้หมดแล้วอ่ะ ตะล่อมป่ะป๊า อยุ๋อ่ะได้ชัวแล้วจะให้จ๊ะเข้าทีมด้วยมั้ยอ่ะคะ คุณ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2006
  10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ พื่ อ น ๆ ว่ า ง ไ ง คั บ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ใคร ก้อไม่รู้ กำ
    มา แว๊บๆ แล้ว ทำมาแซว......

อิ อิ อิ ก้อบอกว่า ขับ EVo Evo อ่ะ
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D เอาแล้วสิ.....ผู้ชายหรือผู้หญิง อะคับนี่.....อิอิ..:cool: :cool:

13. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    พี่ๆครับผมไม่อยากขับรถอ่ะอยากนั่งครับ พี่ๆเสือทั้งหลายขับให้ผมนั่งได้ไหมอ่ะ

14. barahapp

11
    1
    0
    BarahapP @^__^@

หวัดดีค่ะแว๊บเข้ามาดูคำแนะนำ ขอบคุณนะคะให้โทรไปไหนเบอร์อ่าจ้าอิอิ.....

รถสีเหลืองตากลมด้วย --> สวยดีค่ะ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2006
  15. a.alpena

376
    2
    0
    ยินดีมากๆครับที่นี่อยุ่กับแบบพี่น้องคับว่างๆถ้ามีมีตติ้งก้อแวะมาพบปะกันได้คับ

16. barahapp

11
    1
    0
    ขอบคุณค่ะอ่ะตอบคำถามก่อนดีก่ากันความเข้าใจผิด เป็น ผู้หญิง ค่ะมะใช่ ช. ชาย คับฟัน ธง***ไว้มีโอกาส จะไปตามโอกาสเลยค่ะ อยากเจอพี่ๆเพื่อนทุกคนเลยค๊าบ @^__^@

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ว่างๆก็มาแจมกันได้เลยนะครับ....ชาวโอซามา ยินดีต้อนรับ .....ค้าบบบ:D

18. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    แ ต่ ล่ ะ ค น

19. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    *-* อิอิ ผู้หญิงแต่เดี๋ยวค๊าบ เดี๋ยวค่ะ อยากเพลินก็เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆน่ะครับ \(*-*)/

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D อยู่กับชาว โอซามา มีเรื่องให้เพลินกาน.....บ้อย บ่อย...:D :D :D

21. a.alpena

376
    2
    0
    อาทิตย์นี้มีตติ้งนะเพื่อนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้