ถามเกี่ยวกับเกียร์ auto ของ BEAM

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย เอก ล๊อกอินไม่ได้อีกแล้ว, 27 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามพี่ๆ เพื่อนๆ ที่เคยเห็นเกียร์ auto ของ 3S-Beam ฝาแดง บ้าง
    เป็น Triptonic ที่เกียร์และพวงมาลัยหรือเปล่า

1. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ของ celica ไม่น่าจามี Triptonic นะครับ

2. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    เคยเห็นของวิชัยการช่าง เซลิก้าสีเหลือง ที่วาง เครื่อง cadina st215

เค้าเอาพวงมาลัยของ st215 มาใช้ด้วยอ่ะครับ เปลี่ยนเกียร์ที่พวงมาลัยได้เลย

หน้าปัดก้ยกมาทั้งชุด เนียนดีครับ น่าสนใจ แต่ไม่รู้ค่าวางจะเท่าไหร่

พี่เอ้มีข้อมูลคันนี่มั้ยครับ ไม่ทราบว่าคนในคลับหรือเปล่าว

3. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ไม่รู้จักคันที่ว่าเลยครับ
    แต่ท่าทาง ต้องมีเหยียบๆแสน เหอๆๆ

4. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    เมื่อวานไปคุยกะพี่ทร เค้าเพิ่งวางตัวนี้ใน st-202 ไปจบที่7กว่าๆ
    ถ้าให้จบจริงๆสงสัยเป็นแสน ไหนจะช่วงล่างกะ เบรค แล้วท่อใหม่อีก:D

5. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    เอาแค่มันสต๊าร์ทติดแล้วที่เหลือ วัดใจครับ หุๆๆๆ

6. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    direct coil แบบรถพี่ทร ไงครับ ถามแก แกทำ รถแก และ มี 202 อีกคัน แกว่า 191 หรือคันอื่นน่าจะมี 100,000 ครับ

7. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    รวมช่วงล่างด้วยนะ หากจำไม่ผิด ครบๆ เลย ให้อ๊อดเช็คอีกที

8. bookky

bookky New Member Member

6
    0
    1
    ยืนยันครับ เกียร์ auto ของ 3S-Beam ฝาแดง ไม่มีระบบ Eshift (triptonic) ครับ

ว่าแต่มีใครมีเครื่องนี้ขายอีกไหมครับ สนใจจะซื้อครับ 01-8474234

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้