ใครเคยอยู่ นวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย บ้างคับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Tee@Abuser, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    มีใครเคยอยู่บ้างครับผม ผมรุ่น 11 ครับผม

2. นวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย รุ่น 03 ครับ รุ่นผมเรียน 2ฝั่งครับระหว่างวัดพระยาสุเรนทร์กับตึกปัจจุบัน

3. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    อ้อ สมัยนั้นกำลังจะย้ายช่ายไหมฮะ

4. NOOK TENSHINO

NOOK TENSHINO New Member VIP

10
    0
    0
    อิอิ รุ่น 16 มารายงานตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้