EVO ล้อส้มคันนั้น

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย ES Power Girl, 16 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    น้องเค้ากลัวพวกคุณหมดแล้วพวกเสือๆๆหลาย

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ๆ ถึงจะเสือ แต่ ใจดีนะ อิ อิ อิ

3. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    สงสัยผมจะมาช้าไปแล้วถ้าน้องเค้าเป็นปลาก็คงเหลือแต่ก้างแล้วล่ะ โดนไอ้พวกนี้แทะโลมหมด ;)

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถ้า น้องเข้ามาอ่านก้อ อย่าตกใจนะครับ
    คนใน OSAMA \ เค้าเป็นพวกอารม ดีครับ :D :D :D :D

5. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมลูกแมวไม่ใช่เสือ...เชื่องด้วยคับ สนใจจะเกาคอมั้ยคับ :D :D

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

เ ห็ น เ งี ย บ ๆ .......ตั ว ดี เ ล ย :D

7. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5
    มีหลายตัวด้วย ก๊ากกกกกกกกกกกก

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ;) ถ้ายังไงพี่ก็คุ้มครองน้องได้นะ......:cool:

9. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ผมอ่ะคุยเก่งน่ะ

10. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    คิดถึงเพื่อนคับน่าจะมีรวมตัวกันอีกเดือนนี้ยังไม่มีมีตติ้งเลยนะ

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    จ ะ มิ ต ติ้ ง วั น ไ ห น ตั้ ง ก ร ะ ทู้ บ อ ก เ ล ย คั บ

12. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เรื่องกำหนดวัยมิตติ้งผมให้ สปิริตโอ๊ตเป็นคน จัดวันมิตติ้งเลยครับท่านทำมาตลอด ท่านประธาน

13. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ข อ บ คุ ณ คั บ........เ พื่ อ น

14. Takumi_6642

Takumi_6642 New Member Member

182
    0
    0
    สุดยอดคับ ปาดครั้งเดียว เสียวไปอีกนาน.... อิอิ

15. a.alpena

376
    2
    0
    เรื่องของเรื่องสาวปาดหน้าสิครับเลยไม่ค่อยมีใครว่าอิอิอ

16. chang

4,985
    57
    48
    จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    น้อง มาปาดให้เสียว แล้วก้อเลี้ยว หายไปไหน เนี่ย ! อิ อิ อิ

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ใช่ จริงๆครับ น้องเค้าปาดครัง้ เดียว ทำให้พวกเราเสียวไปอีกนาน..........:D

18. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เสียวทั้งวันเสียวทั้งคืน

19. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D ไม่ใช่ละ นั่นมันคุณดู แคมฟ็อก ทั้งมากกว่ามั้ง...............

20. a.alpena

376
    2
    0
    กุก้อว่าอย่างนั้น

21. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อ่ะ แน่นอน

22. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    มาใหม่ครับ

โสดด้วยคนครับ

23. a.alpena

376
    2
    0
    โสดทั้งทีมครับอิอิ

24. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 โสด ทั้งทีมเลยเหลอครับ

25. น้องเค้าหายไปเลย :eek:

ว่าแต่ท่านช้างเรียนที่ราชภัฎธนจิงเหรอหว่า :confused:

26. chang

4,985
    57
    48
    เรียน จริง เว้ยยยยยย

เจอ น้อง เค้า แล้ว เดี่ยวว่างๆ น้อง เค้า จะ เข้ามารู้จักด้วย อิ อิ อิ

27. ผมก้ออยากรู้จักเพื่อน ๆ น้องเค้าเหมือนกันนะเนี่ย :p

28. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ถึงผมจะรถโบราณ แต่ก็หัวใจทันสมัยนะคับ อิอิ..

29. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ถ้ารถพี่ช่างพี่ๆเค้านั่งไม่พอรถกอฟยังว่างน่ะค๊าบบบ อิอิ

30. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ ว้ น ผ ม ไ ว้ ค น น ะ คั บ..........ผ ม มี ค น ที่ รั ก แ ล้ ว :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้