EVO ล้อส้มคันนั้น

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย ES Power Girl, 16 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ES Power Girl

ES Power Girl Guest

0
    0
    0
    พี่ที่ขับ EVO ล้อส้ม ที่อยู่ทีมนี้
    เพื่อน พี่ ๆในนี้ใช่ป่าวค่ะ
    เห็นวิ่งอยู่แถวสุขุมวิท เมื่อวานขับรถปาดหน้าเค้า
    ขอโทษพี่คนขับ Evo ด้วยนะค่ะ นู๋ขับ ES ขาวค่ะ
    พี่ที่ขับ EVO เมื่อวานคงจำได้ พอดีไม่ทันได้มอง เห็นหน้าพี่โกรธมาก ขอโทษด้วยจริงๆ
    ยังไงมีโอกาศ จะเข้าไปขอโทษเองนะค่ะ
    วันหลังเจอกันทักได้เลยนะ แล้วจะเลี้ยง ขนมขอโทษ

แล้วจะบอกอีกอย่าง นู๋ อยู่มหาลัยราชภัฏธนบุรี เหมือนพี่ด้วยนะค่ะ
    เห็นขับรถมาทุกวันจันทร์เลยค่ะ วันนี้ไม่ยักเห็น เจอที่มหาลัยก็ทักได้นะค่ะ

2. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ร อ เ จ้ า ตั ว ม า ต อ บ เ อ ง ดี ก ว่ า

ป ล . ขุ น ช้ า ง นี่ ดั ง จิ ง ๆ

3. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    เนอะ...คนดังประจำทีม... :D :D

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ไม่เปงไรคับ....(ผมตอบแทนมันก็ได้ครับ)ผมให้อภัยได้ครับ... :D :D :D

เอ๋อ...ว่าแต่จะเลี้ยงขนมวันไหนคับ.....:D บอกด้วยนะจะไปด้วย....อิอิ

:D :D :D

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืม ขุนช้างคนดังย่านสุขุมวิท *-*

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขับรถอย่างงี้ไม่ไหวครับ :mad: :mad: :mad:
    ว่าแต่ เราไม่รู้จักกันอ่ะ แต่ เข้ามาขอโทษ ก้อไม่เป็นไรครับ
    ตอนนั้น อารมณ์ นั้นรับไม่ได้จริงๆ แต่ ตอนนี้ หายแล้ว

ยังงัยจะเลี้ยงขนม ช่วย ทิ้งเบอร์ด้วยนะครับ PM มาก้อดีครับ อิ อิ อิ :D :D :D ใช่มั้ย เพื่อนๆ

ว่าแต่ เอา เพื่อนๆ ที่นั้งข้างๆ ทั้งด้านหน้ารถ และหลังรถมาด้วยนะครับ
    เพื่อนผมเยอะ เผื่อ เพื่อนผมมันจะเลี้ยงแทน อิ อิ อิ ก๊ากกกกกกกกก :D :D :D

เอา เป็นว่า ไม่ว่ากัน ขับรถ ระวังๆ ครับ คุณน้อง :) :) :)

7. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    wไม่เป้นไรครับตอบแทนช้างเองครับ......ว่างวันไหนครับฝากเบอไว้ได้นะครับอิอิ

8. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เอิ๊กๆๆๆ เพลินกันใหญ่เลย เสือทั้งหลาย

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5 5
    น้อง เค้า คง งง ยังงัย หว่า ทีมนี้ 5 5 5 5 5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก

10. dukies

241
    7
    0
    คนเจ้าชู้ทั้งนั้นเลย.... ผมรับไม่ได้

11. a.alpena

376
    2
    0
    ผมว่ามันก้อเป็นกันทุกทีมอะคับ........เห็นสาวๆหน่อยไม่ได้

12. dukies

241
    7
    0
    ไปกินหนมกันวันนี้เลยดีกว่า อุอุ

13. chang

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ
    น้อง คงไม่กล้าโทรมา อ่ะ อิ อิ อิ
    เห็น แต่ล่ะคน หน้าตาดี แถม รถก้อหล่อทุกคนเลยอ่ะ อิ อิ อิ

น้องเค้าคงกลัวจะเลือกไม่ถูก อ่ะป่าว

ปล.ถ้าน้องแอบมาอ่านก้ออย่าคิดมากนะ ในทีมนี้ พี่ๆ เค้าน่ารักทุกคนนนน

14. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
  15. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    *-*กระทู้นี้เพลินจริงๆๆ
    ช่วยปลดคำสาบร้ายทีได้ไหม

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D `ถึงพื่จะน่ารักแต่พี่ก็นิสัยดีนะ :D

17. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

เ ว้ น ผ ม ไ ว้ ค น น ะ :D

18. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้นี่ ไม่ค่อยเลยนะ

19. dukies

241
    7
    0
    ผมไม่หล่อแต่จน สนจายป่าววววววววว

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ถ้าอยากเพลินโทรมาครับ

21. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

มี แต่เพื่อนๆ อยาก พา น้องไป เพลิน เอ๊า ! น้อง สนใจ ก้อ ติดต่อได้ทุกท่าน ใน ทีมเลยนะครับ

22. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    พวกคุณนี่มันเสือทั้งนั้น แต่ถ้าขับesขาวล่ะก้อชั่งเป็นเนื้อคู่กับผมเสียจิง อิอิ

23. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    โสดคับ

24. chang

4,985
    57
    48
    ท่านนี่ ก้อนะ :D :D :D :D :D

25. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ นื้ อ คู่ ห รื อ เ นื้ อ ง อ ก คั บ........ข อ อี ก ค รั้ ง ;)

26. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เพลินกันไปกระทู้นี้ อิอิ

27. chang

4,985
    57
    48
    น้อง เงียบเลย
    อิ อิ อิ 5 5 5

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D หวัดดี อีกครั้งนึงนะครับ......

น้องสาวไม่ต้องกลัวนะ...... เดี๋ยวพี่จะ.. คอยปกป้องจากเหล่าเสือร้ายเอง............:cool:

29. a.alpena

376
    2
    0
    ไม่หล่อแต่พ่อข้างบ้านรวย..

30. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ช้าง ช้าง ฮ่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้